ดู: 3559|ตอบกลับ: 39
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] มารีวิวการแก้จมูก..ที่ดีมอร์คลินิกนะคะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tuktanajaa เมื่อ 2017-11-18 18:58

สวัสดีค่ะ ดิฉันชื่อตุ๊กตานะคะ จะมารีวิวการเเก้จมูกที่ดีมอร์คลินิกนะคะ
ก่อนอื่นเลยต้องขอโทษด้วยนะคะถ้าพิมตกหล่นไป เพราะดิฉันไม่ใช่คนไทยนะคะ
จะเริ่มเล่าเรื่องจมูกให้ฟังนะคะ ครั้งเเรกที่ไปเสริมจมูกมาเมื่อ 5 ปีที่เเล้วค่ะในจ.ระยอง

รูปก่อนเเก้จมูกนะคะ

จมูกเบี้ยว เอียง และตรงปลายจมูกเริ่มเเดงๆ เรากลัวมาก เลยอยากเเก้จมูกค่ะ  
พื้นฐานเป็นคนจมูกสั้น เมื่อเทียบกับสัดส่วนบนใบหน้า เนื้อตรงสันค่อนข้างน้อย
เราจึงให้เเฟนช่วยหาข้อมูลคลินิกที่จะไปแก้ จนมาเจอกับ ดีมอร์คลินิกค่ะ
เข้าไปดูในเพจดีมอร์ เขาจะมีกระทู้บทความให้อ่านด้วยนะคะ ยาวมากกกกกก เเต่อ่านเเล้วเพลินดีค่ะ
เห็นมีรีวิวของคนมาทำจมูกเเล้วเราอยากเเก้เลยค่ะ ก็ให้เเฟนติดต่อเข้าไปที่คลินิกค่ะ
มีพี่เลขาคุณหมอคอยดูเเลส่วนตัวเลยนะคะ เเนะนำให้ความรู้เราดีมากๆ
จนได้มาพบกับคุณหมอบอกเลยค่ะว่า คุณหมอตุ๊กน่ารักมากกกกกก
ใจดีสุดๆ อธิบายละเอียดจนเราเข้าใจว่าจมูกของเราควรเป็นเเบบไหน เลยตัดสินใจเเก้จมูกกับดีมอร์คลินิกเลยค่ะ
ก็นัดคิวกับพี่นุ้ย ได้คิวทำอีกเดือนกว่าๆ ก้ยังไม่ตื่นเต้นจนมาถึงวันที่จะทำ กลัวมากกกกก

ท่าโพสของดีมอร์คลินิกนะคะ เป็นสัญลักษณ์ อิอิ

เราเเก้จมูกด้วยกระดูกอ่อนหลังหูนะคะ ใช้เวลาในการทำจำไม่ได้ ไม่รู้เวลาเลยค่ะ เเต่ออกมาเเฟนบอกว่า
เข้าไปนานมากเลย ประมาณ 3- 4 ชั่วโมงเลยค่ะ เพราะคุณหมอจะไม่กำหนดเวลาในการทำนะคะ เจ๋งฟุดๆ

หลังออกมาจากห้องผ่าตัดนะคะ

14 วันมาตัดไหมนะคะ ทรงสวย เราชอบมากกกก

รูปนี้ 3 เดือนเเล้วนะคะ

ตัดสินใจไม่ผิดเลยจริงๆค่ะที่มาเเก้จมูกที่นี้ มีเเต่คนชมว่าสวยขึ้น แฟนบอกว่าหน้าเด็กลงด้วย อิอิ
ขอบพระคุณคุณหมอตุ๊กมากๆนะคะ ที่ทำให้หนูสวยเเละมั่นใจขึ้นมากกขนาดนี้
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้