ดู: 3532|ตอบกลับ: 39
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] มารีวิวการแก้จมูก..ที่ดีมอร์คลินิกนะคะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tuktanajaa เมื่อ 2017-11-18 18:58

สวัสดีค่ะ ดิฉันชื่อตุ๊กตานะคะ จะมารีวิวการเเก้จมูกที่ดีมอร์คลินิกนะคะ
ก่อนอื่นเลยต้องขอโทษด้วยนะคะถ้าพิมตกหล่นไป เพราะดิฉันไม่ใช่คนไทยนะคะ
จะเริ่มเล่าเรื่องจมูกให้ฟังนะคะ ครั้งเเรกที่ไปเสริมจมูกมาเมื่อ 5 ปีที่เเล้วค่ะในจ.ระยอง

รูปก่อนเเก้จมูกนะคะ

จมูกเบี้ยว เอียง และตรงปลายจมูกเริ่มเเดงๆ เรากลัวมาก เลยอยากเเก้จมูกค่ะ  
พื้นฐานเป็นคนจมูกสั้น เมื่อเทียบกับสัดส่วนบนใบหน้า เนื้อตรงสันค่อนข้างน้อย
เราจึงให้เเฟนช่วยหาข้อมูลคลินิกที่จะไปแก้ จนมาเจอกับ ดีมอร์คลินิกค่ะ
เข้าไปดูในเพจดีมอร์ เขาจะมีกระทู้บทความให้อ่านด้วยนะคะ ยาวมากกกกกก เเต่อ่านเเล้วเพลินดีค่ะ
เห็นมีรีวิวของคนมาทำจมูกเเล้วเราอยากเเก้เลยค่ะ ก็ให้เเฟนติดต่อเข้าไปที่คลินิกค่ะ
มีพี่เลขาคุณหมอคอยดูเเลส่วนตัวเลยนะคะ เเนะนำให้ความรู้เราดีมากๆ
จนได้มาพบกับคุณหมอบอกเลยค่ะว่า คุณหมอตุ๊กน่ารักมากกกกกก
ใจดีสุดๆ อธิบายละเอียดจนเราเข้าใจว่าจมูกของเราควรเป็นเเบบไหน เลยตัดสินใจเเก้จมูกกับดีมอร์คลินิกเลยค่ะ
ก็นัดคิวกับพี่นุ้ย ได้คิวทำอีกเดือนกว่าๆ ก้ยังไม่ตื่นเต้นจนมาถึงวันที่จะทำ กลัวมากกกกก

ท่าโพสของดีมอร์คลินิกนะคะ เป็นสัญลักษณ์ อิอิ

เราเเก้จมูกด้วยกระดูกอ่อนหลังหูนะคะ ใช้เวลาในการทำจำไม่ได้ ไม่รู้เวลาเลยค่ะ เเต่ออกมาเเฟนบอกว่า
เข้าไปนานมากเลย ประมาณ 3- 4 ชั่วโมงเลยค่ะ เพราะคุณหมอจะไม่กำหนดเวลาในการทำนะคะ เจ๋งฟุดๆ

หลังออกมาจากห้องผ่าตัดนะคะ

14 วันมาตัดไหมนะคะ ทรงสวย เราชอบมากกกก

รูปนี้ 3 เดือนเเล้วนะคะ

ตัดสินใจไม่ผิดเลยจริงๆค่ะที่มาเเก้จมูกที่นี้ มีเเต่คนชมว่าสวยขึ้น แฟนบอกว่าหน้าเด็กลงด้วย อิอิ
ขอบพระคุณคุณหมอตุ๊กมากๆนะคะ ที่ทำให้หนูสวยเเละมั่นใจขึ้นมากกขนาดนี้
แก้จมูกมาใหม่สวยมากเลยนะคะ จมูกดูธรรมชาติมากเลยนะคะ สุดยอย!!!
เขียนรีวิวเสริมจมูกได้ดีมากเลยนะคะ เราอยากไปแก้จมูกเลย
โหวว!!แก้แล้วดูสวยขึ้นเยอะนะคะ หน้าเด็กลงด้วย เริศๆๆ
จมูกสวยมากๆเลยนะคะ หน้าเกาหลีไปเลยนะคะ
ตัดสินใจไม่ผิดเลยค่ะที่เลือกทำจมูกกับที่นี่
ว้าววหลังแก้สวยเนียนมากๆ ราคายังงัยคะที่นี่
สวยมากกกกกกก ชอบทรงจมูกสวยมาก อยากไปทำที่สุดเลย
งานสวยค่ะ แพงไหมคะ สนใจมากๆ
สวยมากเลยนะคะ ชอบทรงจมูกเเบบนี้ งื่อออออยากทำจมูกๆๆ
ที่นี้รับประกันกี่เดือนนะคะ

สวยหรูดูแพงเนียนมากๆๆมาอัพเดตบ่อยๆน้าาา รอชมคร้า
อยากไปทำจมูกกับคุณหมอตุ๊กมากๆ
สวยงามตามท้องเรื่อง
แก้จมูกสวยมาก ราคาแก้จมูกเท่าไรหรอคะ
ทรงจมูกสวยมากๆเลยคะ
แก้จมูกแล้วสวยขึ้นเลยค่ะ ตอนนี้มีโปรโมชั่นไหมค่ะ
ตัวเองน่ารักมากๆเลยค่ะเค้าอยากได้ทรงจมูกแบบนี้
แก้จมูกมาแล้วสวยเลยนะคะ ค่าใช้จ่ายประมาณเท่าไหร่คะ
ใช้กระดูกอ่อนหลังหูด้วยเจ็บไหมคะตอนทำ
คนนี้ทำมาเเล้วเป็นธรรมชาติมากเลยค่าาา
หลังทำไปควรงดทานอะไรบ้างค่ะ
คลินิกอยู่ตรงไหนค่ะ
สวยจังเลยค่ะ มีไอจีไหมคะอยากติดตาม
สวยหรูดูแพงสุดๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้