ดู: 892|ตอบกลับ: 10
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวครบ1เดือนเสริมจมูกกับคุณกิตติศักดิ์รพ.เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]

ก่อนทำ

สวัสดีค่ะ วันนี้มาขอแชร์ประสบการณ์การเสริมจมูกค่ะที่จะเปลี่ยนชีวิตหนูไปตลอดกาลค่ะ +555 เพราะเดิมเราเป็นคนที่ไม่มีดั้งจมูกเลยค่ะดั้งจมูกเรานั้นค่อนข้างแบนค่ะ เพื่อนๆมันจะชอบบอกว่าเราควรจะไปเสริมจมูกค่ะ เพราะจะทำให้ดูสวยขึ้นเราเองก็อยากเสริมนะค่ะ แต่ก้ยังคงศึกษาหาข้อมูลอยู๋ค่ะ เวลาเรายิ้มเรารู้สึกว่าเวลาเราถ่ายรูปหน้าเราไม่มีมิติเลยค่ะ คนเราต้องหามุมสวยเวลาถ่ายภาพแต่สำหรับเราการถ่ายภาพเป็นอะไรที่มุมเดิมตลอดค่ะนั้นก้คือหน้าตรง เพราะเราไม่กล้าที่จะเอียง 45 องศาให้เห็นมุมจมูกเลยค่ะ

ก่อนทำ

บางทีนะค่ะเราก้แอบคิดนะค่ะว่าถ้าเราเองลองไฮท์ไลท์ดั้งดูนะค่ะเผื่อว่าจะสวยปังแบบไม่ต้องเสริมดั้งค่ะทีไหนได้เวลาหันข้างก้เหมือนเดิมอยู๋ดีง่ะ เอาละนะ ฉันจะเข้ารับการทำศัลยกรรมครั้งแรกในชีวิตเสียที ทำการศึกษาเลยค่ะเพื่อนรอบวข้างเชียร์โรงพยาบาลเลอลักษณ์ค่ะเพราะเป็นโรงพยาบาลที่เปิดมานานและก็ยังมีลูกค้าอย่างต่อเนื่องค่ะ เราเองก็เลยไว้ใจที่นี้ค่ะในการดูแลเราในครั้งนี้ค่ะ  เราเข้าไปปรึกษาเลยค่ะ เราเลือกที่จะทำกับคุณหมอกิตติศักดิ์ เลยค่ะ เรามองว่าการได้ทำกับคุณหมอที่มีชื่อเสียงปังสุดค่ะ  

ก่อนทำ เลือกซิลิโคลนที่เหมาะกับเราก่อนเลยค่ะ

ตอนเข้าไปผ่าตัดนี้อยากจะเม้าส์มากๆค่ะ เพราะตื่นเต้นมากๆค่ะ การที่เรามาทำจมูกมันก็ดูแปลกใหม่สำหรับตัวเรามากค่ะ คุณหมอก็ให้คำปรึกษาก่อนทำนะค่ะ จากนั้นเค้าก้ให้เป็นยานอนหลับก่อนค่ะ ก่อนที่จะทำการฉีดยาชา เลยทำให้เราไม่รู้สึกตัวในการผ่าเสริมจมูกค่ะ ตื่นมาก้เสร็จแล้วค่ะ แต่ก้ทนได้ค่ะ  ประคบเย็นค่ะ จะช่วยลดบวมได้เยอะเลยค่ะ

หลังเสริมทันที

หลังจากที่ครบ 1 เดือนจมูกเราก้เริ่มเข้าที่มากขึ้นค่ะ เราชอบจมูกเรามากค่ะ เราว่ามันเข้ากับใบหน้าเรามากๆค่ะ เราเนื้อจมูกน้อยแต่คุณหมอก้ทำให้ออกมาสวยมากๆค่ะ มีแต่คนชมว่าสวยขึ้นค่ะ เราเองชอบน่ะค่ะ เวลามีคนชมมันต่างจากเมื่อก่อนมากเลยค่ะ ที่มีแต่คนบอกว่าให้ไปเสริมจมูก ตอนนี้ มองมุมไหนก้มั่นใจค่ะ

....จะมุม45 หรือหน้าตรงก้รอดค่ะ เพื่อนๆ.....

สวยค่ะ มีความหน้าเปลี่ยน
น่ารักมากค่ะ
ราคาเท่ารัยค่ะ
จมูกโด่งสวยมาก
สวยน่ารักกก
สวยมากจ้าาา
สวยน่ารักมากกก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้