ดู: 501|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] รีวิว ยกกระชับหน้าอกพร้อมเสริมคะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย anny.na เมื่อ 2017-11-16 17:27

สวัสดีคะ่ เพื่อนๆชาวดั้งโด่ง นะคะ
วันนี้ เรามีโอกาสมาแชร์ประสบการณ์เรื่องที่เราไปทำศัลยกรรมมาคะ
ผ่านมา ประมาณ 1 เดือนแล้ว ค่ะ  ที่เราได้ไปเสริมน้าอกมาพร้อม ยกกระชับค่ะ
เราเชื่อว่า ผู้หญิงหลายๆคนจะมีปัญหาหน้าอกเหมือนเรา คืเราผ่านการมีน้องมาแล้ว
เมื่อก่อนเราเป็นคนมีหน้าอกที่ใหญ่นะคะ แต่หลังจากการให้นมลูกแล้ว
หน้าอกของเราคล้อยมาก แบบเรียกได้ว่า ถุกาแฟเลยค่ะ
หาข้อมูลมาระยะหนึง และ โทรปรึกษาหลายที่    พอได้มารู้จัก ที่ เดอะซิบส์ คลินิก จึงนัดเข้าไปปรึกษา
ซึ่งเป็นคุณหมอผู้หญิง น่ารัก ใจดีมากค่ะ พูดจาแบบกันเอง เรารู้สึกชอบคะ
เพราะเป็นผู้หญิงเหมือนกันน่าจะเข้าใจผู้หญิง
คุณหมอบอกว่า หน้าอกของเรา คล้อยมาก เสริมอย่างเดียวไม่ได้คะ จะออกมาไม่สวย
คุณหมอแนะนำให้ยกกระชับไปด้วยคะ ทรงจะออกมาสวย แต่ต้องมีแผลเป็น นิดหน่อยค่ะ
แต่ถ้าเราดูแล ทายาดีๆก็จะโอเคค่ะ เชื่อที่ คุณหมอแนะนำ เลยตัดสินใจทำ
ตอนนี้ ผ่านมา  1 เดือนแล้ว เลย ขอมารีวิว แชร์ให้เพื่อนๆดูคะ
มาดูรีวิว ก่อนทำกับ หลังทำ นะคะ แตกต่างกันมากค่ะ เพื่อนๆอย่าตกใจ นะคะ 555555

เพื่อนๆดูแล้วเป็นไง้บ้างคะ5555 ดีขึ้นเยอะ ชิมิ เราเสริมมา ไซด์ 350 cc ค่ะ ของ เมนเตอร์
ถ้าใครสนใจ โทรสอบถามที่คลินิกได้คะ  0882228660 ค่ะ
เดียวถ้ามีเวลาเราจะมา อัพเดท เรื่อยๆนะคะ ขอบคุนคะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้