ดู: 2368|ตอบกลับ: 0

[เสริมจมูก] ดี จนอยากบอกต่อ หน้าหวานขึ้นเยอะ หลังเสริมจมูก!!!

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ สวัสดีทุกคนนะคะ  ได้เวลามารีวิวแบบฉบับเต็ม ๆ ซะที ชื่อนัทนะคะ อันนี้ที่มารีวิวให้ อยากจะมาแชร์ประสบการณ์ครั้งนึง ที่ได้ทำจมูกกับ We clinic

ต้องบอกเลยนะคะว่ารีวิวนี้ไม่ได้ส่วนลดอะไรพิเศษ หรือเป็นหน้าม้าอะไรเลยนะคะ เผื่อคนเข้าใจผิด ตั้งใจที่จะเขียนให้จากใจเลยค่ะ  เพราะชอบมากกก มากจริง ๆ ค่ะ เผื่อสาว ๆ ที่อยากทำจะได้เลือกคลินิกนี้ไว้พิจารณา อะไรดีก็อยากแชร์ อยากบอกต่อกันไป

นัทเองเป็นคนหน้าค่อนข้างดุ แต่นิสัยจริง ๆ แล้ว เป็นคนที่เฟรนลี่มากกก ขี้เล่น ชอบหัวเราะ เฮฮา สนุกสนาน เป็นกันเองแบบสุด ๆ เลยจ้า

ก่อนทำจ้า หน้าดุมั้ยคะ ถ่ายมุมข้าง ๆ จมูกไม่ค่อยจะมีเท่าไหร่ มันจะทู่ ๆ ตรง ๆ เลยค่า

นัทเองสนใจอยากทำจมูกมานานแล้วค่ะ เผื่อหน้าจะได้ดูหวานขึ้นบ้าง มองหาคลินิกความงามอยู่หลายที่เหมือนกันค่ะ  ศึกษาข้อมูล ตามดูรีวิวตลอด ๆ แต่ก็ยั้งไม่โดนใจซักที จ๊นจนมาเจอ We clinic นี่แหละ โดนสุด รีวิวเยอะเวอร์ เลยนัดคิวเข้ามาปรึกษาหมอดู โอ้วโหหหหหห! คลินิกคนเยอะอะไรเวอร์วังขนาดนี้ เกือบไม่มีที่นั่งแล้วค่ะ 555 คลินิกอยู่แถวสะพานควายนะคะ เผื่อใครอยากลองไปปรึกษาคุณหมอดู

ประทับใจทุกอย่างที่ we clinic เลยค่ะ ตั้งแต่ก้าวเข้ามาวันแรก พี่ ๆ ดูแลตอนรับดีมาก ๆ จนรอบล่าสุด ที่เข้ามา ติดตามผลเพื่อดูทรงจมูกที่ทำไป ก็ยังตอนรับดีไม่มีเปลี่ยน คุณหมอก็น่ารักมาก ๆๆ ก่อนจะทำอยากได้ทรงแบบไหน คุณหมอก็ถาม ๆนัทเองก็บอกไปแบบ ขอทรงที่ทำแล้วหน้าเปลี่ยนเลยค่ะคุณหมอ 555 เอาให้สวยไปเลยยย

วันทำตื่นเต้นมากค่ะ แต่ไม่ได้กลัวอะไรมาก เพราะว่าเชื่อมั่นฝีมือคุณหมอ ว่าต้องออกมาสวยแน่ ๆ

แท่นแท๊นน แล้วการผ่าตัดก็เสร็จไปได้ด้วยดี อัพเดทรูปตลอด ๆ ค่า ค่อย ๆ เห็นถึงความเปลี่ยนแปลง ทรงโด่งพุ่งมาหลังผ่าตัดเลยค่ะ ช่วงระหว่างการพักฟื้น ก็ดูแลตามที่พี่พยาบาลแนะนำเลยค่ะ นอนหมอนสูง ทานยาตามที่หมอสั่ง ประคบเย็นเพื่อลดอาการบวม ซึ่งบอกเลยยยยว่า บวมช้ำน้อยมากกกก เลย

หน้าเริ่มหวานขึ้น ละมุนมากเลยดูสิ ชอบจัง

กล้องสดนาจา โด่งพุ่งมั้ยล่ะคะ ปลายก็จะเชิด ๆ หน่อย

อ่ะจ้า มีดั้งล๊าวววววว หน้าดูหวานขึ้น ละมุนขึ้นเยอะมากกก
ตอนนี้มีแต่คนชมว่าสวยขึ้น ไปไหนใครก็ทัก จมูกโดดเด่นมาเลย
หน้าจากที่ดุ ๆ ก็หวานขึ้น ชอบมากเลยค่ะ

หวังว่ารีวิวครั้งนี้จะช่วยเป็นแนวทาง สำหรับคนที่อยากเสริมจมูกนะคะ เป็นคนตรงมาตรงไปเลยค่ะ นี่ถ้าไม่ดีจริงก็จะไม่มารีวิวให้เลย ดีจนอยากบอกต่อเลยค่ะ ขอบคุณคุณหมอที่เนรมิตจมูกให้ออกมาสวยงาม ขอบคุณพี่ ๆ ที่ดูแลเป็นอย่างดีเลยค่ะ  

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้