ดู: 528|ตอบกลับ: 6

[เสริมจมูก] จมูกจะโค้งหรือจมูกจะหักแค่ไหนก็มาสวยได้ที่ รพ.เลอลักษณ์ค่าาาา

[คัดลอกลิงก์]
        วันนี้มาพับกบเอ้ยพบกับตุ๊กตานะคะ วันนี้ก็จะมารีวิวจมูกใหม่ของเราเองงง ไปทำมาสักพักแล้ว แต่เพิ่งได้ฤกษ์มารีวิวในดั้งโด่ง 5555 เดี๋ยวมาดูก่อนทำกับหลังทำแล้วก็รายละเอียดเล็กๆน้อยๆเกี่ยวกับขั้นตอนการเสริมจมูกกันค่ะ แต่บอกไว้ก่อนว่าการเขียนของเราคงไม่มีลูกเล่นอะไรนะคะ เพราะเล่นไม่เป็นจริงๆ อาจจะอ่านแล้วเบื่อๆหน่อยก็อย่าว่ากันนะค้าาาา จุ๊บๆ

ก่อนทำ

หน้าก่อนทำของเราาาา จริงๆเป็นคนจมูกโด่งอยู่แล้วนะ แต่มันโด่งแค่ปลายจมูกช่วงสันจมูกนี่โด่งนิดเดียวเองแล้วทรงของจมูกมันประมาณว่าจากสันจมูกสโลปลงมาแล้วก็หัก อธิบายไม่ถูกอะค่ะ ดูรูปๆ

แบบนี้เลยค่าาาา เพราะงี้ด้วยแหละเลยอยากทำให้มันเป็นทรงเรียวๆมากกว่าอะค่ะ คือเพิ่มความโด่งแล้วก็อัพความเรียวให้กับจมูก อิอิ เราเลือกทำที่รพ.เลอลักษณ์เพราะเราหาข้อมูลมาเรียบร้อยแล้ว เป็นรพ.ได้มาตรฐาน ปลอดภัย แล้วก็มีฉีดยานอนหลับก่อนทำด้วยซึ่งใครๆก็ชอบ เพราะมีแต่คนบอกว่าตอนฉีดยาชาเป็นอะไรที่หนักหน่วงเหลือเกิน แต่ถ้าทำที่เลอลักษณ์ก็ลืมเจ็บนั้นไปได้เลยจ้าาาา คือตื่นมาก็สวยแล้วอะไรทำนองนี้ อิอิ...พอถึงวันทำก็เข้าไปติดต่อเจ้าหน้าที่แล้วก็ทำนู่นทำนี่ และเข้าผ่าตัดค่าาาา มาดูหลังทำกัน

หลังจากที่เราทำไปได้ 3 วัน มันก็จะมีอาการบวมช้ำนิดหน่อยไม่มากเท่าไหร่ หมอบอกให้กินยาตรงตามเวลา คอยประคบเย็นด้วย แล้วก็นอนหมอนสูงๆไปก่อน 1 อาทิตย์ และงดทานอาหารแสลงทุกชนิด ไม่เว้นแม้แต่อาหารทะเลและส้มตำทั้งหลายแหล่ ร้องแงๆเลยทีนี้ 5555

7 วันผ่านไป ความบวมและรอยช้ำเริ่มจางหายไปแล้วค่ะ เหลือแต่ความโด่งและความเรียวสวยของจมูกไว้ ง้อววว สวยถูกใจตุ๊กตามากจ้าาาา

8 วัน

9 วัน

จมูกโด่ง เรียวสวยสมใจมากค่ะ แบบนี้เลยที่ตามหามานาน ตอนนี้มั่นใจมากขึ้น เพราะมีแต่คนชมว่าสวยขึ้นดูดีขึ้น ต้องขอบคุณหมอกิตติศักดิ์มากๆค่ะ อ่อจมูกเราเป็นทรง Idol Nose ทรงนี้ฮิตมาก.
โพสต์ 2017-11-20 09:18:40 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทรงสวยมากค่ะ
โพสต์ 2017-12-2 09:03:11 | ดูโพสต์ทั้งหมด
จมูกสโลปสวย
โพสต์ 2018-4-26 15:20:11 | ดูโพสต์ทั้งหมด
จมูกโด่งพุ่งมากก
โพสต์ 2018-5-11 09:24:32 | ดูโพสต์ทั้งหมด
จมูกโด่งพุ่งมากค่ะ
โพสต์ 2018-8-9 16:29:51 | ดูโพสต์ทั้งหมด
จมูกโด่งมากกกก พุ่งมาก หน้าคมเลยอ่า
โพสต์ 2018-9-24 16:32:04 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยอ่า หน้าเด็กเลยย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้