ดู: 397|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอก อัพไซส์ 325cc ขนาดกำลังพอดี สวยถูกใจค่ะ

[คัดลอกลิงก์]

หน้าอกก่อนเสริมของเราก็แทบจะไม่ค่อยมีเลยค่ะ เวลาใส่เสื้อผ้าก็ไม่ค่อยสวยเลย
ใส่เกาะอกทีนึงคิดหนักมากเลยค่ะ เกาะแทบจะไม่อยู่เลย โดนแซวอยู่ตลออดเลยค่ะ แต่ชินล่ะ 55
เวลาโดนล้อเรื่องหน้าอกเมื่อก่อนจะนอยๆค่ะ แต่เดี๋ยวนี้อย่างที่บอกชินแล้วค่ะ ไม่แคร์ล่ะ
มาถึงตอนนี้ก็มีหน้าอกแล้วค่ะ ไม่มีใครมาแซวเราได้แล้ว มีแต่จะมาชมว่าหน้าอกสวย ดูธรรมชาติมากๆ

ก่อนจะเสริมก็หาข้อมูลและรีวิวต่างๆตามเว็บนี่แหล่ะค่ะ ชอบของที่ไหนก็ลองโทรฯไปถามข้อมูล
จะมีบ้างที่นัดเข้าไปปรึกษาค่ะ ส่วนใหญ่จะค่อนข้างขายของมากๆ เราไม่ค่อยชอบเลยค่ะ อยากได้แบบจริงใจๆ
จนมาเจอที่นี่แหล่ะ Absolute Beauty Clinic เราได้ปรึกษากับคุณหมอโภคิน เพ็ชรหอมค่ะ คุณหมอน่ารัก
ให้คำแนะนำดีและตรงไปตรงมาค่ะ เราก็ไม่ลังเล เลือกเสริมกับคุณหมอค่ะ ก็จัดการวางมัดจำและนัดคิวผ่าตัด
ทางคลีนิกก็จะให้เราไปตรวจสุขภาพที่รพ.คามิลเลี่ยนใกล้ๆคลีนิกค่ะ ค่าตรวจประมาณ 1,400 กว่าบาท

ก่อนเสริม

วันผ่าตัดใช้เวลาประมาณ 2 ชั่วโมง ก็ออกจากห้องผ่าตัดมาอยู่ห้องพักฟื้นค่ะ พออาการเบลอๆมึนๆทุเลาก็กลับได้
ไม่มีสายระบายเลือดด้วยค่ะ คุณหมอจะรัดผ้าไว้ค่อนข้างแน่น อึดอัดมากๆเลยค่ะ เวลานอนต้องนั่งนอนหัวสูงๆ
เพราะว่าจะได้หายใจสะดวกๆขึ้นค่ะ มันค่อนข้างแน่นแต่ไม่เจ็บหรือปวดนะคะ มีอาการคันๆด้วยค่ะ น่าจะคันผ้าที่รัดอยู่

หลังแกะผ้าออก (วันที่3)

หลังเสริมก็ต้องดูแลตัวเองอย่างดีและใส่ใจเรื่องของอาหารการกินต่างๆด้วยค่ะ ร่างกายจะได้ฟื้นตัวเร็วๆค่ะ
งดทานของทอด ของหมักดอง อาหารสุกๆดิบๆ ของแสลง หรืออาหารทะเลบางชนิดค่ะ ส่วนตัวเราทานอาหารง่ายๆ
พวกแกงจืด ผัดผักน้ำมันน้อยๆ เรากินแบบนี้ประมาณ 1 เดือนเลยค่ะ เพราะเรากลังแผลจะไม่สวย 555

หลังเสริม 14 วัน

ตอนนี้เวลาใส่เสื้อผ้ารู้สึกมั่นใจขึ้นมากๆเลยค่ะ ใส่เกาะอกมีเนินหน้าอกสวยมากๆค่ะ ไม่โดนใครล้อแล้วนะคะ
ส่วนพวกเสื้อในก็ต้องซื้อใหม่บ้างค่ะ เพราะด้วยขนาดหน้าอกที่ใหญ่ขึ้น บางตัวก็ใส่ไม่ได้ค่ะ เป็นการเปลืองเงินที่ภูมิใจ 555
หน้าอกตอนนี้ก็นิ่มดีมากๆค่ะ ทรงก็สวยคื้อไม่ใหญ่หรือเล็กจนเกินไป เข้ากับสรีระร่างกายของเราเลยค่ะ

หน้าอกปัจจุบัน (2 เดือน)

เพื่อนๆคนไหนสนใจก็ติดต่อทางคลีนิกได้ที่รายละเอียดด้านล่างนี้นะคะ

Tel : 085-0930011 / 090-0535058
ID Line : @absolute.beauty (มี@ด้านหน้า)
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้