ดู: 1068|ตอบกลับ: 11
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] เสกตาสองชั้นสวยๆเปลี่ยนสาวหมวยเป็นสาวแซ่บ รพ.เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีเพื่อนๆชาวดั้งโด่งทุกคนนะคะ เราชื่อมิ้นนะคะ วันนี้ก็จะมารีวิวตาให้เพื่อนๆได้ชมกัน คือเราไปทำตาสองชั้นมาเพราะปกติจะเป็นคนตาชั้นเดียว(ดูได้จากรูปก่อนทำด้านบน)แล้วมันดูไม่โอเคอะ เวลาแต่งหน้าเอยอะไรเอยกก็จะเห็นไม่ชัดเจน เอาง่ายๆว่าอยากมีตาสองชั้นสวยๆ อยากมีตาหวาน เวลายิ้มผช.จะได้ใจละลาย อรรถรสไปค่ะ 5555 ทีนี้เราก็เลยปรึกษาเพื่อนค่ะว่า เออเนี่ยอยากทำตาสองชั้นมันจะเหมาะกันเรามั้ย เราถ้าจะทำควรเลือกทำที่ไหนดี เพื่อนๆก็แนะนำมาอะค่ะ เพื่อนบอกว่าแกไปรพ.เลอลักษณ์สิ เห็นรีวิวในเพจศัลยกรรมเยอะเลย สวยด้วย อีกอย่างนะคนไปทำเยอะมาก เห็นว่ามียานอนหลับก่อนทำด้วยนะ เราสนใจตรงยานอนหลับเนี่ยแหละค่ะ เพราะว่าก็ค่อนข้างกลัวอยู่เหมือนกัน แต่ก็อยากทำอยู่ดีอะ 555 เราก้เลยลองหารีวิวดูอีกรอบค่ะ แต่เพื่อนก็ยืนยันนั่งยันละนะว่าที่นี่เป๊ะจริง เห็นรีวิวแล้วเชื่อสนิทใจเลยจ้าาาา เอาวะจองคิวด่วนๆเลย พร้อมทำละ อยากสวยๆ อิอิ
วันทำก็รีบเข้าไปที่รพ.ด้วยความตื่นเต้น คนเยอะมากค่ะ เข้าไปก็ติดต่อแล้วก็นั่งคุยกับผู้เชี่ยวชาญสักพัก จากนั้นก็นั่งรอทำประวัติพร้อมกับขึ้นไปจ่ายเงินรับยาด้านบน แล้วก็มานั่งรอเข้าผ่าตัดอีกทีหนึ่ง พอวินาทีที่เจ้าหน้าที่เรียกเข้าห้องผ่าตัดคือต่นเต้นมากๆค่ะ ใจหนึ่งก็กลัวใจหนึ่งก็อยากสวย ก็เลยเลือกอย่างสวยค่ะ 5555 เข้าไปก็เปลี่ยนชุด ล้างหน้าก่อนเลย เสร็จแล้วก็พบคุณหมอ คุยสักแปปนึงแล้วก็เริ่มผ่าตัดค่ะ....

หลังทำเสร็จทันทที เริ่ดมาก ไม่เจ็บเลย ชั้นตาชัดเจนมาก ปลื้มค่ะ บอกแค่นี้แหละ อิอิ
กลับบ้านก็ดูแลตัวเองอย่างดีค่ะ ไม่กินอาหารแสลง กินยาตามที่แพทย์สั่ง คอยประคบเย็นบ้าง งดแต่งหน้า 1 อาทิตย์ อันนี้ทรมานสุด เพราะต้องทนหน้าสดถึง 7 วัน แง้ๆๆๆ มิ้นเสียจายยยย

ผ่านไป 1 วัน

3 วันผ่านไปปป

8 วันก็ผ่านไป

ผลที่ได้จากการดูแลตามที่แพทย์และผู้เชี่ยวชษยแนะนำมันเป็นอะไรที่ดีมาก คือเราปฏิบัติทุกๆอย่างเลยนะคะ แผลไม่บวมไม่ช้ำเท่าไหร่เลย แล้วก็ไม่เจ็บอีกด้วย หมอเสรีก็เก่งสมชื่อเหมือนกันนะคะเนี่ยยย จากเป็นรูปร่างอวมๆตาชั้นเดียวเหมือนคนง่วงนอนตลอดเวลา ตอนนี้เปลี่ยนมาเป็นตาสองชั้นหวานๆแล้วนะคะ อิอิ

ผ่านไป 1 เดือน

แบบนี้เรียกไม่หวาน ไม่สวยก็ไม่รู้จะเรียกอะไรแล้วค่าาาา (หมายถึงตานะ) เห็นแบบนี้แล้วเริ่มสนใจรพ.เลอลักษณ์แล้วชะมะล้าาาา ต้องลองนะคะ จุ๊บๆ.

ชั้นตาสวยมากค่ะ
ตาหวาน ตาสวย
ทำแล้วตาโตขึ้นเยอะเลยค่ะ
ชั้นตาได้เลยอ่า
ตาหวานขึ้น สวยยยย
ชั้นตาสวยมากเลยค่ะ
ชั้นตาสวยมากกก หน้าหวานขึ้นนนน
ทำออกมาดูดีมากเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้