ดู: 3173|ตอบกลับ: 1

[เสริมจมูก] ใใครทำจมูกแบบโอเพ่น ปรับโครงสร้างที่ปลาย+กระดูกอ่อนหู เข้ามาหน่อยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
คือดิฉัน ได้ทำจมูกครั้งแรกโดยตัดสินใจทำไวมาก ซึ่งเป็นการทำจมูกครั้งแรก

ซึ่งทำจมูกครั้งนี้ได้คุยกับคุณหมอมา 2 ที่ ซึ่งคุณหมอทั้ง 2 ที่ได้แนะนำการใช้กระดูกอ่อนหลังหูหมดเลยค่ะ

ซึ่งเราไม่ได้หาข้อมูลเยอะพอ + อยากทำมาก จึงทำให้ตัดสินใจทำโดยไม่รู้เรื่องเลยด้วยซ้ำว่าเป็นการทำแบบใด

ฟังแต่ข้อดีที่คุณหมอพูดคือกระดูกเราปลอดภัยที่สุด และก็เช็คข้อมูลหมอแล้วค่ะว่าเป็นหมอศัลโดยตรง

ยิ่งทำให้มั่นใจว่าคุณหมดคงเลือกวิธีที่ดีและปลอดภัยที่สุดค่ะ

แต่การเลือกทำแบบโอเพ่นนี้ทำให้ถึงกับจิตตกตั้งแต่ทำมาไม่กี่วันจนถึงวันนี้เลยค่ะ เพราะว่ามีอาการดังนี้ค่ะ

1.เบี้ยว

2.ทรงไม่รับกับหน้าอย่างแรง คือตกลงกับคุณหมอไว้สันไม่สูง ธรรมชาติ แต่พอทำออกมา ทั้งสูงทั้งโด่งและหยดน้ำค่ะ

3.รูจมูกเป็นวงรีไม่ต้องการค่ะ

4.ตรงกลางจมูกเหมือนเนื้อยุบค่ะ อาบเกิดจากเพราะมันเบี้ยวค่ะ

คำถาม

1.เคยมีใครที่ทำเทคนิคแบบนี้  แล้วรื้อทุกอย่างออกบ้างไหมค่ะ แบบอยากกลับไปเป็นเหมือนเดิมก่อนศัลยกรรมค่ะ

2.พวกทำโอเพ่นมามีใครแก้ไขสูงสุดกี่ครั้งค่ะ

3.ทำเทคนิคนี้มาควรไปแก้ที่เกาหลีอย่างเดียวเลยจริงไหมคะ

4.มีใครเคยเย็บอินเตอร์โดมแล้วแก้ได้ไหมค่ะ

นอยซ์มากค่ะตอนนี้คนที่เคยรู้จักกันทักหมดเลยว่าให้ไปเอาออกซะทำแล้วขี้เหร่ขึ้นไป
โพสต์ 2018-2-13 19:29:56 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เจ้าของกระทู้น่าจะโพสต์รูปด้วยนะคะ เผื่อมีคุณหมอหรือผู้เชี่ยวชาญผ่านมาเห็นจะได้ให้คำแนะนำได้ดีขึ้นอ่ะค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้