ดู: 3679|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

จมูกแบน ดั้งไม่มีเลย จะทำจมูกที่ไหนดีคะ แล้วจะแพงกว่าคนปกติไหมคะ

[คัดลอกลิงก์]
คนอื่นๆเค้ายังมีกันบ้างแต่ของเรามันไม่มีเลย ถ่ายรูปมาน่าเกลียดมากเลยโดยเฉพาะดั้งหนะ หายไปเลยราบเรียบ

ภาพนี้หายไปเลยvvvv

ภาพข้างล่างนี่ยิ่งแล้วเห็นตาอีกข้างเลย

แต่บางรูปก็ดูมีจมูกที่พอดูได้ อย่างกะคนละคนเลย

ทำไมเป็นแบบนี้นะ เกลียดจมูกตัวเองที่สุดเลย
จะไปทำที่ไหนดีคะถึงจะดูสวย แล้วมันจะแพงหว่าปกติไหมคะ
ทำเลยครับ รับรองสวยแน่ๆๆ ^0^//

หมอเก่งๆ และ ทำออกมาสวย ในเวปนี้ ลองดูครับ ไม่ยากเกินความสามารถ ^^'' (ขนาดผมไม่ได้ทำกับท่าน ชื่อหมอดังๆในเวปนี้ คุ้นมากๆเลย อิอิๆ ^^)

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

โด่งเเค่ไหนก็ราคาเดียวครับ ยิ่งเสริมบางๆ ยิ่งเหลายากครับ
เราแบนกว่ายังไม่โวยวายเลยขนาดทำมา2รอบยังไม่โด่งเลยอ่ะ..
ตกลงทำรึยังคะเนี่ย
จะบอกว่าตาสวยมาก
ยังไงก้อเอาปลายจมูกไว้เหมือนเดิมนะคะ
ต้องน่ารักมากแน่ๆ
ทำออกมาแล้วต้องคล้าย ๆ มิ้น มิณทิตา แน่เลยๆอ่ะค่ะ

หน้ารักชัวร์ค่ะ  ปลายของพี่สวยมากเลยชอบ
หน้าตาน้องน่ารักมากนะคะ หาคุณหมอดีๆฝีมือเก่งๆทำแล้วจะออกมาสวยค่ะ อ้อ บวกโชคด้วยอีกนิโหน่ย
จมูกแบนไม่มีดั้ง ถ้าจะทำราคาก้ไม่แพงกว่าจมูกของคนทั่วไปหรอกนะค่ะ
แต่ถ้าเป็นการศัลยกรรมแก้จมูกที่เคยทำมาแล้ว ราคาอาจจะสูงกว่าปกติน่ะค่ะ
เพราะการแก้รูปจมูกที่เคยทำมาแล้ว ต้องใช้ความละเอียดในการทำค่อนข้างสูงนะค่ะ:)
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้