ดู: 809|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ไม่คิดเลยว่าแค่เสริมจมูกจะทำให้คนเราหน้าเปลี่ยนได้ รพ.เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
        สวัสดีค่ะ เราชื่อฟิล์มน้าาา วันนี้จะมารีวิวจมูกค่ะ ก็พอดีเพิ่งไปเสริมจมูกมาได้ไม่นานแล้วเห็นหลายคนชอบมารีวิวในดั้งโด่งก็เลยอยากมารีวิวบ้าง เว็บนี้ติดสุด เพราะศัลยกรรมเลยล่ะ 5555

ก่อนทำก็จะเซ็กซี่หน่อยๆ ไม่ได้อ่อยนะแต่มันเป็นแบบนี้เอง ง้อววววว เล่นไรเนี่ยฟิล์ม 555 ก็ก่อนที่จะให้ดูหลังทำนะคะก็อยากจะให้เห็นก่อนทำก่อน ว่าความจมูกแบนของเรามันมีมากน้อยเพียงใด เวลายิ้มนี่มาเต็มมากค่ะ ยิ้มนิดๆไม่เป็นไรนะ แต่พอยิ้มกว้างเข้าหน่อยอะ เอาละ เริ่มบานละจมูก นี่กะจะไม่ให้มีความสุขเลยนะเนี่ยรู้สึก 5555 แต่พูดถึงก็อยู่แบบบานๆมานานมากละนะ พอเทคโนโลยีเริ่มเข้ามาความคิดที่อยากจะเปลี่ยนแปลงตัวเองก็มีเพิ่มมากขึ้นค่ะ อยากจะทำตัวเองให้ดูดี เผื่อจะมีผู้มาหลงใหล อิอิ (เว้าเล่นเด้อ)
        เราเลือกเสริมจมูกกับรพ.เลอลักษณ์ค่ะ เพราะดูและศึกษามาแล้วเรียบร้อย บอกเลยว่า ไม่ดีจริงไม่เลือกนะจ๊ะ รพ.ดีๆได้มาตรฐานแบบนี้ ไม่มองข้ามแน่นอนค่าาาา เวิ่นเว้อเยอะละมาเข้าขั้นตอนการผ่าตัดดีกว่าค่ะ ก็พอไปถึงรพ.ก็ทำตามขั้นตอนเรียบร้อย แล้วก็เข้าห้องผ่าตัด ตอนพบหมออัครรัชเราก็บอกหมอแบบเขินว่า “ขอโด่งๆพุ่งสวยๆเลยนะคะหมอ” หมอก็ยิ้มค่ะ 5555 และหมอก็ลงมือผ่าตัด หมอมือเบามากค่ะ เพราะว่าตื่นมาก็ไม่รู้สึกเจ็บอะไรเลย เดี๋ยวรอดูวันต่อๆไป 555

หลังทำทันที จมูกมันก็จะโด่งหน่อยๆอะนะ อิอิ

1 วันผ่านไปป

5 วันผ่านไป หัวนี่เหนียวเชียว 5555 ก็หมอบอกว่าอย่าเพิ่งทำอะไรนอกจากเช็ดหน้าไปก่อน ไอ้เราก็ใสๆเชื่อฟังทุกอย่าง ก็ต้องนอนหมอนสูงๆด้วย 7 วัน กินยา ประคบเย็น งดทานของแสลงทั้งหลายด้วย เราก็เชื่อ แล้วจะบอกให้ว่าหมอมือเบาหรือไม่เบาก็คิดเอา เพราะจมูกเราบวมน้อยมาก แทบไม่บวมเลยก็ว่าได้

7 วันผ่านไป (พุ่งมากค่าาาา)

15 วันผ่านไป

จมูกแจ่มมากค่ะ โด่งพุ่งแถมทรงสวยตามที่ขอคุณหมอไว้เป๊ะเลย คุณหมอน่าร้ากกกก ได้ตามคำขอเลยอ่า เลอลักษณ์นี่เค้าทำดีจริงสวยจริงค่ะ ปลื้มมาก ถูกใจมาก ขอบอกต่อเพื่อนๆไว้ตรงนี้เลยค่ะว่า ต้องลอง.

1 เดือน (สวยสมใจแย้ววว)

หน้าเปลี่ยนเลยอ่าาาา
เป็นธรรมชาติสวย
หน้าคมมากก สวยๆ
สวยมาก หน้าคมมมมม
หน้าดูคมขึ้น
ทำออกมาดูดีมากเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้