ดู: 1032|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูกชมพู่ก็เสริมจมูกได้ให้โด่งสวยแบบฉบับ รพ.เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะ ชื่อแอ้นะคะ วันนี้ก็อยากจะมารีวิวศัลยกรรมจมูกที่เพิ่งไปทำมาค่ะ มีภาพมาให้ชมด้วย เพื่อเป็นหลักฐานยืนยันว่า มีความเปลี่ยนบนใบหน้า 5555
        ก็เมื่อก่อนนะคะแอ้เป็นคนที่จมูกเหมือนลูกชมพู่ มันไม่ได้ใหญ่มากนะ แต่ทรงมันคล้ายๆ แล้วบวกกับที่ตัวเองไม่ค่อยจะมีดั้งด้วย มันเลยทำให้เราดูจะจมูกแบนๆ5555 ทีนี้เห็นเพื่อนๆทำกันเยอะก็เลยสนใจอยากจะทำบ้าง เพราะทำออกมาแล้วมันเป๊ะมากอะค่ะ เพื่อนๆบางคนจมูกเหมือนกับแอ้เลยนะพอไปทำมาอะ สวยเริ่ดจ้า ไม่รอช้าถามเพื่อนเลยจ้าว่าไปทำกันที่ไหน นางก็ใจดีบอกหมดแม็ก นางทำที่รพ.เลอลักษณ์ นางบอกว่าคนไปทำเยอะ รพ.ได้มาตรฐาน เราก็แบบ เอองั้นชั้นทำที่นี่ล่ะ ขอที่บ้านเรียบร้อย ที่บ้านก็โอเค เราก็ติดต่อไปทางรพ. ก็จองคิวเข้าไปปรึกษาพร้อมทำค่ะ
        ถึงวันทำก็เตรียมตัวมาอย่างดี ไปแบบหน้าสดเพราะว่ายังไงก็ต้องล้างหน้า ไปถึงก็ติดต่อแล้วก็คุยกับผู้เชี่ยวชาญ เราเลือกทรง Idol Nose ทำกับหมอวีรวุฒิค่ะ อุ่นใจมากเพราะเคยดูรีวิวของหมอมาเยอะอยู่ สวยๆทั้งนั้นเลย พร้อมแล้ววว รอดูได้เล้ยยยย

ก่อนทำ

ไงล่ะคะ มีความแบนระดับเท่าไหร่ดี เกินสิบแล้วมั้งเนี่ย 5555 แล้วไงใครแคร์ เพราะมันจะไม่แบนอีกต่อไป.

ก่อนเข้าห้องผ่าตัดกับหลังออกจากห้องผ่าตัดทันทีนี่มันช่างแตกต่างกันเหลือเกินค่ะแม่เจ้าาาาาา ไม่ได้อวยตัวเองแต่ดูสิคะว่าจมูกมันดูพุ่งมากกก โอ๊ยฟินนน

หลังทำได้ 1 วันค่ะ

หมอบอกว่าช่วง7วันแรกให้นอนหมอนสูงๆไปก่อน แล้วก็ให้ทานยาตามที่หมอสั่ง งดทานอาหารแสลงทุกชนิด ของทะเลก็ห้าม แล้วก็คอยประคบเย็นบ่อยๆจะได้หายบวมไวๆ

วันที่ 5

วันที่ 7 (ตั้งแต่เสริมมาบวมน้อยช้ำน้อยม้ากกกกก)

ครบ 1 เดือน

ตอนนี้รู้สึกแฮปปี้มากกับจมูกใหม่ และลืมไปเลยว่าไม่เคยมีดั้ง 5555 นี่นะคะไม่อยากจะเม้า เพื่อนๆแอ้นี่ทักกันใหญ่เลยว่าไปทำอะไรมาสวยขึ้น ตลกค่ะนางก็รู้ว่าไปเสริมจมูกมา สงสัยไม่มีอะไรจะทักแล้วมั้ง ออะแต่ไม่เป็นไรถือว่าเป็นคำชม อิอิ ยังไงก็เลือกเลอลักษณ์สิคะ ไม่ผิดหวังแน่.

ราคาเท่ารัยค่ะ
จมูกสวยค่ะ เข้ากับหน้า
สวยค่ะ ทรงเข้ากับหน้ามาก
หูววววว จมูกโด่งกว่าเดิมเยอะเลยค่าาาาา
จมูกพุ่งๆ สวยๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้