ดู: 570|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] สาวหน้าแบนขอเสกหน้าสวยด้วยจมูกโด่งแซ่บ รพ.เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
        สวัสดีค่ะ เราชื่อแป๋วนะ วันนี้จะมารีวิวจมูกสวยๆที่เราตามไปเจอจากรพ.เลอลักษณ์ค่ะ อิอิ แต่เดิมเลยเราเป็นคนมีจมูกแต่ไม่มีดั้ง อะงงเด้ๆ ก็แบบว่าจมูกก็ดูโด่งนะแต่ช่วงสันจมูกมันมีน้อยมาก แต่ปลายจมูกค่อนข้างมาเต็มนิดนึง แต่ก็แหละค่ะ มันไม่ได้เป็นทรวดทรงสวยงามเลย เราก็เลยคิดอยากจะเสริมจมูกให้มันได้รูปทรงที่สวยกว่าเดิม แต่กว่าจะหาที่ทำได้ก็เลือกหนักมากอยู่เหมือนกันนะ เพราะดูไว้หลายที่ ชอบหลายที่ แต่มาถูกใจที่รพ.เลอลักษณ์ เพราะได้ข่าวว่ามีฉีดยานอนหลับก่อนทำ ตื่นมาก็ฟินกับจมูกใหม่ได้เลย สิ่งนี้แหละที่ดึงดูดเราให้ไปเสริมจมูกที่เลอลักษณ์ 5555 แต่ก็ไม่ใช่ทั้งหมดหรอกค่า จริงๆอยากทำเพราะที่นี่ได้มาตรฐาน คนไปทำกันเยอะ ก็เลยไว้ใจและเชื่อมั่นเท่านั้นเองงง

ก่อนทำ

ขออนุญาตขั้นกลางด้วยรูปก่อนทำนิดนึงง คือหน้าสดมากแล้วต้องไปนั่งถ่ายรูปอะ อายมาก แล้วดูเวลายิ้มกว้างๆสิคะ ดั้งชั้นหายไปหนายยยย มันดูแบนและบานไปหมดเลค่ะจริง แต่ไม่แคร์แล้วจ้าเพราะจะสวยแล้วจ้า เห็นมั้ยจ๊ะว่านั่งอยู่ที่โรงบาลแล้ว พร้อมจะสวยแล้ว พอถ่ายรูปเสร็จก็ไปนั่งรอทำประวัติค่ะ แล้วก็ขึ้นไปจ่ายเงิน+รับยาด้านบน แล้วก็นั่งรอผ่าตัดอีกทีหนึ่ง พอถึงคิวก็เข้าไปล้างหน้าให้สดกว่านี้อีก แล้วห็เปลี่ยนชุดเข้าห้องผ่าตัด พอพบคุณหมอก็พูดคุยนิดนึงแล้วก็เริ่มได้ อิอิ

รูปนี้แถม 555

หลังจากที่เสริมจมูกมาก็รู้สึกกว่าหน้าเราเปลี่ยนเป็นดูดีมากขึ้น เวลาแต่งหน้า หน้าก็คมมากขึ้น คือบอกเลยว่าไม่มีปัญหาอะไรเลย หมอกิตติศักดิ์เก่งสมคำร่ำลือค่ะ
        ส่วนการดูแลให้สวยได้แบบนี้ก็ไม่ได้มีอะไรมากมายและยุ่งยากเลยค่ะ ช่วง7วันแรกนี่นอนหมอนสูงๆก่อน แล้วก็ทานยาตามที่แพทย์สั่งนะคะ คอยประคบเย็นอยู่บ่อยๆมันจะได้ไม่บวม แล้วก็งดทานของหมักดองหรือพวกอาหารทะเล แอลกอฮอล์ ก็ประมาณนี้ค่ะ ง่ายมาก ใจต้องสู้ 5555

หลังทำ 1 เดือน

แฮปปี้กับจมูกทรงใหม่มากค่ะตอนนี้ รู้สึกว่าดูดีขึ้น เพราะหลายๆคนก็ทักมาเหมือนกัน เริ่ด.

สวยอ่า หน้าสวย
รู้สึกว่าหน้าหวานขึ้นเลยค่ะ
จมูกเรียวสวยมากกก
สาวหวานไปเลยค่าาาา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้