ดู: 638|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] อยากมีจมูกสวยๆ ให้เลือกตัวช่วยเป็นรพ.เลอลักษณ์ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
        สวัสดีเพื่อนๆทุกคนเลยนะคะ วันนี้เมย์จะมารีวิวจมูกโด่งๆจากรพ.เลอลักษณ์ให้เพื่อนๆได้อ่านกันจ้า บอกเลยว่าเป็นแฟนดั้งโด่งมานาน เปิดดูกระทู้ของคนอื่นอยู่บ่อยๆ อ่านไปก็อยากทำไป5555 และแล้ววันนี้ก็มาถึง วันที่เราได้เสริมจมูกสมใจ แล้วก็งันที่ได้มาเขียนรีวิวแบบคนอื่นเขาบ้าง ถือว่าเป็นเรื่องดีๆนะคะเพราะถือเป็นการบันทุกความทรงจำของตัวเองไว้ว่าเคยผ่านอะไรมาบ้าง 55555 มาชมรูปก่อนทำ ใครตกใจดีดนะคะบอกแค่นี้ 5555

จะบอกว่าถ้าถ่ายหน้าตรงจะไม่มีดั้งเลยจริงๆ ดีนะรู้มุมแอบมีดั้งนิดนึง แต่ต่อจากนี้ค่ะคุณผู้ชม ไม่ว่าจะหันข้างหรือหน้าตรงก็จะเห็นองศาของดั้งเป็นสันเลย บอกได้แค่นี้ อิอิ
        หลายคนอาจจะสงสัยทำไมเลือกเลอลักษณ์ ไม่ต้องสงสัยหรอกค่ะเพราะว่าที่นี่เค้ามีดีเลยเลือก หลายคนแนะนำที่นี่ เราเองก็ดูจากรีวิวเหมือนกัน คือชอบเทคนิค ชอบการที่มียานอนหลับก่อนผ่าตัดที่สุด และที่สำคัญคือตื่นมาก็มีดั้งเลยจ้าาาา แฮปปี้ตั้งแต่คิดแล้วอ่าาาา 5555
ตอนไปทำจมูกที่นั่นนะคะ บริการดีมากชอบความพนักงานเป็นกันเอง พูดดีแนะนำดีแล้วก็ใส่ใจลูกค้ามากเลยค่ะ ประทับใจจริงๆ รู้สึกพูดเยอะ อยากดูหลังออกจากห้องผ่าตัดแล้วใช่มั้ยล่ะคะ มาเลย มาดูกุนนน อิอิ

หลังทำ 1 วันผ่านไป ถ่ายแบบเล่นๆ แบบว่ามีดั้งแล้วอะแกรรรร

หลังทำ 5 วัน มีบวมช้ำนิดหน่อยค่ะ แต่ก็กินยา นอนหมอรสูง ประคบเย็นแล้วก็งดอาหารแสลงตามที่หมอบอกทุกอย่างเลย เดี๋ยวหลังจากนี้ก็ดีขึ้นแล้วค่ะ

หลังทำ 7 วัน

หลงัทำ 15 วัน บอกแล้วว่าหายบวมหายช้ำแน่นอน นี่ดูๆ จมุกขึ้นเป็นสันแล้วเนี่ยยย โอ้ยปลื้มสุดดด

ครบ 1 เดือนแล้วจ้า

ในใจก็คิดนะนึกว่าตัวเองจะไม่มีดั้งไปตลอดชีวิตซะละ ต้องขอบคุณการพัฒนาของโลกที่ทำให้มีการศัลยกรรมเกิดขึ้น ไม่งั้นต้องหายใจไม่ถนัดไปตลอดชีวิตแน่(เกิดการเว่อร์เกินไป)5555
        เอาล่ะค่ะ เมื่อดูดีขึ้นเราก็อยากจะมารีวิวมาแชร์ให้เพื่อนๆได้อ่านได้ชมกันโน๊ะ แล้วก็จะมาบอกต่อสิ่งดีๆที่ได้รับมา จมูกนี้เป็นทรง Idol Nose นะคะ โด่งๆแบบนี้หมอวีรวุฒิเค้าทำให้ค่าาา อิอิ เพื่อนคนไหนอยากจมูกโด่งก็มาเลอลักษณ์แบบเมย์สิคะ โด่งแน่นอนนน

ก่อนทำ

หลังทำ

Before & after

หน้าอาจจะไม่เปลี่ยนแต่จมูกเปลี่ยนเว่อร์ บ่องตงงง !!

โด่งรับกับใบหน้าดีค่ะ
ทรงสวยมากเลย เข้ากับหน้า
ทรงสวย หน้าเปลี่ยนเลย
รู้สึกเหมือนหน้าจะเปลี่ยนเลย สวยๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้