ดู: 853|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูกเก่าไม่โอเค เลยมาตามหาจมูกเก๋ๆที่รพ.เลอลักษณ์ค่าาา.

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีเพื่อนๆชาวดั้งโด่งทุกคนค่ะ ชื่อเลิฟนะคะ วันนี้ก็จะเอาดั้งโด่งๆมาอวดเหมือนกันนน เน้ๆดูข้างบนเลย 5555 ก็พอดีไปเสริมจมูกมาเพราะรูปจมูกเดิมจะออกใหญ่ๆบานๆแล้วก็ไม่มีดั้งด้วย ก็เลยอยากเสริมจมูกเผื่อจะได้ช่วยปรับรูปหน้าเราได้ แล้วก็เผื่อจะสวยขึ้นอีก ง้อวววว ความคิดดีใช่มั้ยล่ะคะ อย่างงี้แหละวางแผนมาเรียบร้อยแล้ว 5555 ก็เลือกทำที่รพ.เลอลักษณ์ค่ะ ดูรีวิวมาด้วยแล้วก็มีคนแนะนำมาด้วย ส่วนมากก็แนะนำเลอลักษณ์มากันเยอะมาก ด้วยความที่เราชอบอยู่แล้วก็เลยตกลงปลงใจมาทำที่นี่ซะเลย เป็นรพ.ได้มาตรฐานด้วย เริ่ดไปอีก คิดไว้แล้วว่าออกมาต้องสวยแน่ๆ แล้วก็เป็นเช่นนั้นค่ะ เดี๋ยวมีรูปให้ดูด้วยค่ะ กลัวคนอ่านเบื่อ เลยมีภาพปรากอบบ แฮร่

มีความจมูกบานมากเวลายิ้มกว้าง มีความถ่ายรูปลงเพจ แอบเขินนะบอกเลย 5555 ก็ตอนที่เราไปทำอะค่ะก็เข้าไปติดต่อเจ้าหน้าที่คุยเรื่องทรงจมูกแล้วก็ต่างๆเสร็จแล้วก็ไปถ่ายรูปรีวิวให้ทางรพ.ด้วย เสร็จแล้วก็ทำประวัติจ่ายเงินตามลำดับจนเข้าห้องผ่าตัดและออกมา โล่งมาก กลัวแทบตายออกมามีดั้งเฉย 5555 ชอบๆ

หลังทำเสร็จทันทีค่ะ บอกแล้วว่าโด่งงง

กลับถึงบ้านก็รีบประคบเย็นเลยค่ะ เดี๋ยวบวม 5555 เวลานอนก็ต้องนอนหมอนรองคอ ช่วงอาทิตย์แรกต้องใช้นอนตลอดเลยค่ะ หลังจากนั้นก็นอนปกติได้ละ งดกินของแสลงทุกชนิดด้วยนะคะ กินยาตามหมอสั่งด้วย

หลังทำ 7 วัน หน้าสดก็สวย หน้าสดดั้งก็โด่งขอบอกไว้ตรงนี้เลย 5555 (มีความมั่นหน้าระดับสิบ)

จมูกโด่งพุ่งและสวยสมใจมากค่ะ ตอนแรกอะกลัวช่วงปลายจมูกมันไม่ขึ้นเพราะพื้นฐานเป็นคนเนื้อเยอะอะค่ะตรงช่วงปลายจมูก แต่มันดันพีค จมูกโด่งเฉย แถมดั้งพุ่งเป็นสันเลย พอใจมากค่ะ นี่มีแต่คนทักนะเนี่ยว่าสวยขึ้น ไม่เขินไม่อายเพราะเขาพูดความจริงกันทั้งนั้น 5555 อรรถรสสสส
        ถ้าเพื่อนๆคนไหนสนใจอยากเสริมจมูกสวยๆแบบนี้ หรืออยากทำศัลยกรรมต่างๆก็โทรมาจองคิวหรือปรึกษากับรพ.เลอลักษณ์ได้เลยนะคะ อยากให้มาสวยด้วยกัน อิอิ

หลังทำ

มันช่างแตกต่างกันมาก แต่ก็ดีค่ะ เพราะตอนนี้มีจมูกโด่งๆพุ่งๆแล้วเวลาแต่งหน้าก็ดูคมขึ้น ตอนนี้ชอบใบหน้าของตัวเองมากเลยค่ะ ขอบคุณนะคะคุณหมอ เลิฟๆๆๆ

จมูกโด่งพุ่ง สวยมาก
สวยอะ โด่งพุ่งกวาเดิมเยอะเลย
จมูกพุ่ง สวยมาก เข้ากับหน้าเลยค่ะ
จมูกสวยมากกกกก โด่งพุ่งงง
สวยปังมากก หน้าสวย
ทำออกมาดูดีมากเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้