ดู: 1189|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] ปากบางเล็กยังไม่พอ ต้องปากกระจับด้วยค่ะถึงจะเซ็กซี่ ง้อวว รพ.เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]

ดีจ้าาาา ชื่อฝนน้าาา วันนี้ฝนมาจะมารีวิวปากกระจับ พอดีว่าไปทำมาเลยอยากจะเอามาแบ่งปัน อิอิ ตอนแรกก็คิดอยู่ว่าจะมารีวิวดีมั้ย แต่เห็นเพื่อนๆในดั้งโด่งมารีวิวมาแชร์ประสบการณ์กันเยอะ ก็เลยตัดสินใจมาเขียนบ้าง ผิดพลาดตรงไหนให้อภัยฝนด้วยเน้อออ มือใหม่หัดขับเอ้ยหัดเขียนน พ่ามมม มาต่อกันเล้ยยยยย
        ความว่า...จริงๆแล้วฝนเป็นปากเล็กอยู่แล้วค่ะ แต่มันไม่เป็นกระจับอะค่ะ ช่วงนี้เห็นปากกระจับเค้าฮิตกันเลยอยากลองบ้าง เผื่อจะเซ็กซี่เหมือนที่เพื่อนบอก 5555 เพื่อนก็แนะนำบอกว่าถ้าอยากทำก็ไปรพ.เลอลักษณ์ สวย นางเคยดูรีวิวมาค่ะเลยเอามาแนะนำ เราเองก็เคยดูเหมือนกันรู้สึกว่าก็โอเคอยู่นะ หมอเย็บปากสวยดี ไม่บวมมากด้วย(เรื่องบวมขึ้นอยู่กับตัวเองด้วยนะคะ) ก็เลยเออๆออๆกับเพื่อนไปวันไปทำก็ไปด้วยกันค่ะ ให้นางไปเฝ้า 555 โทรจองเรียบร้อยแล้วค่าาา รอทำอย่างเดียวเลยงานเน้ ส่วนการเตรียมตัวก็ไม่ได้มีอะไรมากหรอกค่ะ ทำใจให้สบายหายใจเข้าพุทหายใจออกโท 5555 สลัดความกลัวออกไปและพร้อมรับความสวยค่ะเพื่อนๆ เริ่ม...ถึงโรงบาลแล้วทำเรื่อง จ่ายเงินเสร็จก็รอผ่าตัดค่ะ ชิลมากจริงๆตอนนั้นพร้อมผ่าตัด รอวนไปก่อน พอถึงคิวก็รีบเข้าไปเลย เน้ๆ สตรองไปอีกกก ไม่พูดเยอะละมาดูกานนนนน
เอาก่อนทำไปดูก่อนเนอะ อิอิ สวยไม่สวยค่อยว่ากันหลังทำเสร็จ ง้อวววว

ปากบางแล้วไง อยากได้เป็นกระจับวุ้ยยยยย หมออัครรัข ช่วยฝนทีค่าาาาา 5555

หลังทำ 1 วัน นอนหมอนสูง กินยา ประคบเย็น งดอาหารแสลง อดกินอาหารทะเลและกินน้ำมะพร้าววนไปจ้าาา ยังไม่สวยก็ยังไม่กินอาหารทะเล เอาเด้ๆ

3 วัน ไม่มีความบวมเกิดขึ้น เพราะเราใช้ Cool Pack โฆษณาขายของไปอี้กกก 5555

หลังทำ 5 วัน

หลังทำ 7 วัน มีความปากส้ม มีความเป็นกระจับ ช้านจาเซ็กซี่แล้ววุ้ยยยยยย ชื่นชอบปากตัวเองมากๆเลยค่ะ 5555

หลังทำครบ 15 วัน

เป็นงะ มีความเป็นกระจับบ้างมั้ยคะ มีความเซ็กซี่บ้างรึยัง เนี่ยเพื่อนบอกฝนว่า ฝนลุคนี้สวยเว่อร์ มีออร่ามากมาย อันนี้มันโกหกค่ะ 5555
        แต่ที่ฝนไม่โกหกคือรพ.เลอลักษณ์เจ๋งดีค่ะ ไม่เชื่อดูที่ปากฝนได้เลย หมอเย็บสวยนะ รู้สึกว่าจะมือเบาด้วย ไม่งั้นคงบวมไปแล้ว รู้สึกโชคดีมากเพราะที่เคยเห็นรีวิวของบางคนนี่แบบ บวมอลังการงานสร้างมาก ตอนแรกก็กลัวจะบวมแบบนั้น เตรียมใจไว้บ้างแล้ว แต่ผิดคาดค่ะ ไม่บวมเลยจริงๆ(ดูจากภาพ) รักเลอลักษณ์เลยอ่าาา จุ๊บๆ ม๊วฟฟฟฟ(จุ๊บแบบเกาหลี)

เป็นกระจับสวย
เป็นกระจับสวย
ปากเป็นกระจับสวย
ปากบางสวยอ่า
ปากบางสวยมาก
มีความจือปาก สวยมากค่าาาา
ปากเป็นกระจับสวยค่ะ
ทำออกมาดูดีมากเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้