ดู: 519|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] รีวิวเสริมหน้าอกครบ 8 เดือน!!

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tanatana เมื่อ 2017-11-4 10:09

วันนี้จะขอมารีวิวเสริมหน้าอกซักหน่อยค่ะ ทำมาได้ 8 เดือนแล้วค่ะ แต่เพิ่งอยากจะมารีวิว
ปกติไม่เคยมีความคิดที่จะเสริมหน้าอกเลยค่ะ แต่ช่วงนี้กระแสการเสริมหน้าอกมาแรงมากๆค่ะ
ใจก็เลยมีความต้องการอยากจะเปลี่ยนแปลงตัวเองบ้างค่ะ อยากสวยขึ้น อยากดูดีขึ้น
ก็เลยตัดสินใจเสริมหน้าอกก่อนเป็นอันดับแรก เนื่องจากว่าหน้าอกเดิมที่แม่ให้มานั้น น้อยซะเหลือเกิน
โชคดีที่เราไม่ต้องมานั่งหาข้อมูลตามอินเทอร์เน็ต เพราะก่อนหน้านี้เพื่อนๆในกลุ่มได้ไปเสริมมา
และเราก็ค่อนข้างพอใจกับทรงหน้าอกของเพื่อนค่ะ ก็เลยตัดสินใจเสริมที่เดียวกับเพื่อนซะเลย
เสริมกับคุณหมอชาติชาย ที่ Absolute Beauty Clinic ค่ะ คลินิกก็อยู่แถวทองหล่อนี่เอง ใจกลางเมืองเลย
หลายๆคนก็น่าจะเคยคุ้นๆชื่อกันอยู่บ้างนะคะ เพราะที่นี่ค่อนข้างดังเรื่องการเสริมหน้าอกค่ะ
ด้วยราคาที่ไม่แพงและฝีมือของคุณหมอที่ค่อนข้างดี ทำให้สาวๆหลายๆคนก็เลือกทำกันที่นี่เยอะค่ะ
ส่วนผลงานของคุณหมอจะเป็นยังไง ลองดูจากรีวิวของเราได้เลยนะคะ ....

ก่อนเสริมค่ะ

หลังเสริมค่ะ

ปัจจุบัน

สวยจังค่ะ ชิดพอดี ราคาเท่าไหร่ค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้