ดู: 3431|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] อยากให้เนินดูคล้อยธรรมชาติกว่านี้มีทางแก้ไหมคะ

[คัดลอกลิงก์]
เราเพิ่งไปทำหน้าอกมาค่ะ

หน้าอกเดิมคือเล็กมากกก วัดรอบอกได้ประมาณ 29" คัพ A ค่ะ

พอทำมาก็ขยับมาเป็น 32" คัพ C  (จขกท. ใส่ทรงกลมผิวทรายของ allergan 340cc ค่ะ)

แต่ปัญหาที่กังวลตอนนี้คือ ทรงหน้าอกไม่สวยเลย เหมือนกะลาครอบ ดูโป๊ะมาก ไม่ธรรมชาติเลยค่ะ

อยากให้ตรงเนินมันสโลปลงกว่านี้ หมอบอกให้นวดๆ เดี๋ยวมันก็จะลงเข้ารูปเอง

*ภาพหน้าอกเราหลังทำ 16 วันค่ะ

เห็นบางคนทำมา14วันก็เข้าทรงสวยแล้ว

กังวลมากเลยค่ะ ทรงมันจะสามารถเปลี่ยนได้ด้วยการนวดจริงๆหรอคะ

ตอนนี้ที่อยากทราบคือ

1. จะมีวิธีไหนสามารถทำให้นมดู เนินสวย หรือ ทรงสวยเป็นธรรมชาติ มากกว่านี้ไหมคะ

2. รู้สึกว่าที่ทำมาขนาดยังค่อนข้างเล็กไป(ไม่มีใครดูออกเลยว่าไปทำหน้าอกมา)

จะทำยังไงให้มันดูตู้มกว่านี้หรอคะ(ยังใส่บราแบบดันทรงเสริมฟองน้ำไม่ได้เพราะแผลใต้ราวนมค่ะ)

IMG_6602.JPG (560.25 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 25)

เวลาผ่านไปนมจะคล้อยลงเอง แนะนำให้นวดจากเนินอกดันลงมา บ่อยๆ
ต้องนวดเพื่อไม่ให้เป็นพังผืด และไม่ให้นมแข็งโป๊ะดูไม่เป็นธรรมชาติค่ะ

ส่วนเรื่องเล็กไป อันนี้เห็นส่วนใหญ่ก็อัพไซส์(ตอบกำปั้นทุบดินมาก T-T) ใจเย็นๆค่ะ เดี๋ยวก็ดีขึ้น
เราว่าเนื้อตรงหน้าอกยังน้อยไปหน่อยค่ะ ถ้าจะอัพไซส์เพิ่มคงยาก แล้วก็หน้าอกคงต้องนวดๆให้มันนิ่มขึ้นแทนอะ ถ้าอยากได้อะไรเพิ่มเติม คิดว่าไปสอบถามหมอเอาดีกว่าค่ะ ของเราตอนแรกกว่าจะทำหน้าอก คือถามหมอนานมาก ไปทำที่อัคราคลินิก แต่หมอเค้าก็ช่วยประเมิน ให้คำปรึกษาดีมากเลย
เป็นคนเนื้อนมน้อย หากใหญ่กว่านี้จะเจอขอบเอาน้า หรือไม่ก็รอเนื้อนมขยาก่อนนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้