ดู: 7411|ตอบกลับ: 57
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เเก้จมูก ที่ Dmor clinic สาขาสุรินทร์ โดย หมอคุณหมอตุ๊ก "สวยเนียนเป็นธรรมชาติเหมือนมีจมูกมาตั้วเเต่เกิด"

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย supriya.koy เมื่อ 2017-10-29 18:15

สวัสดีค่ะ สมาชิกดั้งโด่งทุกคนนะคะ

เราชื่อ ก้อย นะคะ

วันนี้ขอร่วมเเชร์ประสบการณ์ในการเเก้จมูกของตัวเองค่ะ
ก้อยเป็นคนที่จมูกเเบนมากหรือเรียกว่าไม่มีเลย เเถมปลายจมูกใหญ่เหมือนชมพู่  !!!
แต่ไม่ใช่ชมพู่อารยานะคะ 555
เลยคิดว่าอยากเสริมจมูกให้โด่งเเละสวยเหมือนคนอื่นๆ

นี่รูปก่อนเสริมนะคะ

เเรกเริ่มเลยเห็นของพี่สาวเสริมจาก รพ. เเห่งหนึ่งใน กทม. เลยอยากไปเสริมบ้าง
เเต่ก้อยไม่ได้เป็นคนหาข้อมูลเองโดยรู้เเค่ว่าต้องไปเสริมวันที่เท่าไหร่เวลาอะไรเท่านั้น
ครั้งเเรกของก้อยจะมี เสริมใหม่ ตะไบ ตัดปีก ใช้เวลาทำทั้งหมด 25 นาทีทำไวมาก
พอครบ 7 วันตัดไหม ก่อนวันตัดไหมได้ส่องกระจกเเละรู้สึกเห็นว่าเป็นเเท่งๆซิลิโคน
จึงถามคุณหมอบอกว่าปกติมั้ย คุณหมอบอกว่าปกติเเต่เราโคตรไม่ชอบเลย
เราเลยทนอยู่เเบบนั้นมา 6 เดือน
เริ่มรู้สึกว่ามีน้ำมูกไหลตลอดเวลาเเละรู้สึกว่าจมูกบวมเรื่อยๆจึงเริ่มตัดสินใจหาที่เเก้ !!!

.....เเละไม่นานก็ได้เจอกับ Dmor clinic
ซึ่งใช้เทคนิค"การวางใต้เยื้อหุ้มกระดูก"ที่แตกต่างจะที่อื่นๆที่เคยได้เข้าอ่าน
มาซึ่ง Dmor มีอยู่ 2 สาขาคือสาขา รุัชดา 36 เเละสาขาสุรินทร์
และได้เข้าพบคุณหมอตุ๊ก ปาลิดา นาคีศิริ เเละโชคดีกว่านั้นคือคุณหมอมีอีกสาขาที่สุรินทร์ด้วย
เราเลยเลือกทำที่สาขาสุรินทร์ โดยคุณหมอตุ๊ก จะมาทำให้
เเต่ต้องจองคิวล่วงหน้าก่อนนะคะ เพราะคุณคุณหมดตุ๊ก ค่อนข้างเเน่น
จะมีพี่ๆ เลขาคุณหมอคอยให้คำเเนะนำตัวต่อตัวเลย บริการดีมากๆ

วันเข้าพบคุณหมอ....ให้คุณหมอดูจมูกพบว่าซิลิโคนทะลุเเละมีน้ำเหลืองไหลปนเลือด
คุณหมอเเนะนำให้ถอดพักทันที ใจตอนนั้นเเป้วมากเพราะต้องกลับมาจมูกเเบนเหมือนเดิม
คุณหมอเเนะนำให้ถอดพัก3-6 เดือน หรืออาจถึง 1 ปี
เพราะจมูกทะลุเเละอักเสบ และเมื่อครบกำหนด 6 เดือน ก้อยจะได้เเก้จมูกเเล้ว เย้ !!
ตื่นเต้นมากจ้า อ่านบทความคุณหมออย่างละเอียดเลยคะคราวนี้ ><
บทความคุณหมอสามารถเข้าไปอ่านในเพจหรือเข้าไปอ่านได้ที่เว็บของ Dmor ได้เลยค่ะยิ่งอ่านยิ่งได้ความรู้สุดๆ
วันที่ทำเรากังวลมากกลัวจะออกมาไม่สวยเพราะเป็นงานเเก้
เเต่คุณหมอบอกว่าถ้าไม่สวยไม่ยอมให้ออกจากห้องผ่าตัด พอได้ยินเเบบนี้เราก็สบายใจเเล้วหลับไปเลย
ตื่นมาอีกที คุณหมอให้ดูกระจกเเล้วถามเราว่าชอบไหม?
เราตะลึ่งมาก โอ้วววว จมูกใหม่ของฉันนนน เหมือนเกิดใหม่เลย
ต้องกราบขอบพระคุณคุณหมอตุ๊กที่ทำให้ก้อย สวย เเละมั่นใจขึ้นมากขนาดนี้นะคะ

เอาหล่ะ ไปดูผลงานของคุณหมอกันเลยว่าเป็นอย่างไร

หลังทำจมูก 3 เดือนนะคะ

เดี๋ยวก้อยมาอัพเดตให้ดูเรื่อยๆนะคะทุกคน ขอบคุณค่ะ

สวยขึ้นเยอะเลย รัชดา36นี่ กทม.ป่าวคะ เหมือนคุ้นๆ
สววขึ้้นมากเลยจ้า อยากเห็นรูปตอนเสริมครั้งแรกจังเลยคะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-11-4 13:31:48 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ทำที่เดียวกันเลยค่าา ชอบคุณหมอตุ๊กมากๆๆๆ
ทำจมูกอย่างเดียวหรอค่ะ ดูโตเป็นสาวเลยนะคะ สวยมากจ้าา
น่ารักมากเลยค่ะ ทำจมูกเเล้วดูโตเป็นสาวเลยนะคะ
ชอบมากคะ ดีมอร์คลินิกมีสาขาสุรินทร์ด้วย
น้องสวยมากเลยคะ อยากไปทำจมูกบ้าง
สวยเป็นนางแบบได้เลยนะคะ  จมูกเป๊ะมากกก
เสริมจมูกมาหน้าสวยขึ้นมาด้ลยนะคะ เห็นว่าวางซิลิโคนใต้เยื้อหุ้ม มันต่างกับปกติยังไงนะคะ
ชอบมากเลยคะ อยากได้จมูกเเบบนี้  ><
สวยจังเลยค่ะ เก็บตังก่อนไปทำที่นี่เเน่นอน
ที่นี่มีแต่คนทำจมูกออกมาแล้วสวยทุกคนเลยนะคะ
ราคาเท่าไรคะ สนใจทำสาขาสุรินพอดีเลยคะ
สวยขึ้นเยอะเลย ดูโตเป็นสาวเลย
เป็นนางเเบบหรือเปล่าคะ สวยมากเลยคะ

สวยขึ้นเยอะเลย ดูโตเป็นสาวเลย
หน้าสวยมากเลยนะคะ ช่วงนี้มีโปรโมชั่นไหมคะ
สวยมากเลยคะ เป็นนางเเบบหรือป่าวคะ
ตอนนี้มีโปรโมชั่นไหมคะ อยากเสริมแต่งบไม่มากนะคะ
สวยมาก มองด้านข้างยิ่งเป๊ะเว่อร์
น้องก้อยสวยมากๆเลยค่ะ
จมูกสวยมากๆเลยนะคะ ที่นี่รับประกันกี่เดือนนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้