ดู: 788|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] อีกครั้งกับศัลยกรรมที่เมดเมติก คราวนี้ทำปากกระจับสวยถูกใจสุดๆ

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะ เรามาตั้งอีกกระทู้แล้ว หลังจากหายไปพักนึงและนึกอยากจะทำศัลยกรรมอะไรขึ้นมาอีกซักอย่าง คราวนี้หลังทำเสร็จแล้วก็จะมารีวิวเช่นเคยค่ะ ไปอ่านกัน
หลังจากครั้งแรกที่ได้มาใช้บริการที่เมดเมติก ซึ่งตอนนั้นได้ศัลยกรรมแก้จมูก ก็รู้สึกชอบการบริการและผลการศัลยกรรมของที่คลินิกเมดเมติกมากเลยค่ะ พอคิดจะทำศัลยกรรมอีกครั้งตัวเลือกแรกๆ ก็ยังคงเป็นเมดเมติก เรียกได้ว่ารู้สึกถูกจริตกับที่นี่มาก

รีวิวปากกระจับ

ครั้งนี้เรามารีวิวทำปากกระจับค่ะ ที่อยากจะทำก็เพราะรูปปากตอนแรกไม่สวยเลย ไม่เป็นกระจับ เห็นเพื่อนทำแล้วสวย เลยคิดอยากจะทำเพราะมันดูน่ารัก เซ็กซี่ดีค่ะ ก็เลยจองคิวมาที่เมดเมติกเลย เพราะเรารู้อยู่แล้วว่าเค้ามีทำปากกระจับด้วย

ก่อนเข้าศัลยกรรม ตอนแรกก็จะได้คุยปรึกษากับคุณหมอ เราบอกคุณหมอว่าไม่อยากได้บาง อยากได้เป็นกระจับก็พอและขอที่เข้ากับเรา แล้วก็เอารูปที่อยากได้ให้คุณหมอดูค่ะ

ที่หลายคนบอกว่าทำปากกระจับเจ็บ แต่ของเราตอนผ่าตัดไม่รู้สึกอะไรเลยค่ะ สงสัยจะศัลยกรรมบ่อยจนต่อมความเจ็บอยู่ลึกไปแล้วมั้ง 5555 แต่ก็จะมีแค่ตอนฉีดยาชามีเจ็บนิดนึงเพราะเป็นเรื่องปกติอยู่แล้ว แต่คุณหมอมือเบามากไม่รู้สึกเจ็บอะไรเลยค่ะ คุณหมอก็ถามตลอดว่าโอเคมั้ย เจ็บมั้ย คุณหมอน่ารักมาก

หลังเสร็จแบบเพิ่งออกมาจากห้องผ่าตัดเลยค่ะ แผลสวยมาก ไม่น่ากลัวอย่างที่คิด

หลังทำปากก็จะบวมๆ เบินๆ อยู่ประมาณเกือบอาทิตย์นึงค่ะค่ะ แต่ไม่รู้สึกเจ็บ หรือปวดอะไรมากนะคะ แต่ก็บวมนิดหน่อยแค่นั้นเอง เราจะพยายามกินของอ่อนๆ เพราะกลัวแผลจะปริ เช็ดและบ้วนปากตลอดเลยค่ะ กลัวแผลหายช้า  ของเราแผลจะเจ็บแค่2-3 วันแรก หลังจากนั้นแผลก็จะเริ่มแห้ง ก็จะต้องหมั่นทาวาสลีนที่ปากตลอดเวลาไม่ให้ปากแห้งตึง และก็กินยาตามคุณหมอสั่งตลอด ครบอาทิตย์นึง มาตัดไหมก็หายดีแล้วค่ะ

ก่อนจะไปดูตอนที่สวยแล้ว กลับมาที่ก่อนทำค่ะ

ปากไม่เป็นทรงอย่างเห็นได้ชัด แล้วปากบนก็เหมือนจะหนากว่า

ส่วนตอนนี้ปากหลังจากที่ทำมา โอเคมากเลยค่ะ ปากเป็นกระจับมากขึ้น เพื่อนก็ทักว่าปากสวยขึ้น ชอบมากที่มันเป็นกระจับ มันดูน่ารักดีค่ะ

ซูมๆ

พอใจมากๆ ยกให้เมดเมติกเป็นคลินิกในดวงใจเลยค่ะ ใครอยากศัลยกรรมอะไรก็แนะนำเลย มีทั้งจมูก ปาก ตา คาง ครบทั้งหน้าเลยค่ะ
ปากสวยขึ้น ดูเปลี่ยนไป แต่ก็ยังเป็นธรรมชาติยอยู่ ดีค่ะ
ราคาเท่าไหร่คะ น่าสนใจมากๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้