ดู: 944|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] หน้าอกบาร์บี้ที่แท้จริง อัพเดทเสริมหน้าอก ที่ The SiB Clinic ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]

เสริมหน้าอกมาแล้วค่ะ ครบ 2 เดือน สมคำล่ำลือจริงๆๆ กับหน้าอกบาร์บี้ ที่ The SiB Clinic กับคุณหมอดารินทร์ ค่ะ วันนี้ก็มาถึง วันที่มีหน้าอกบาร์บี้เหมือนเค้าบ้าง จะบอกว่าสมจมากๆๆค่ะ สมแล้วที่คลินิกจะคิวยาว เพราะ ผลงานของคุณหมอ แบบโอ้ยยย ทำเราละลายมากค่ะ เราปลื้มมากกับหน้าอกตอนนี้ ไม่ผิดหวัง ตัดสินใจไม่ผิดเลยค่ะ ที่เลือกที่นี่ ตอนแรกเลยเราเองเป็นคนอยากทำหน้าอกมากๆๆๆ แต่ว่าทางบ้านเอย อะไรเอย ไม่ยอมให้เราทำ ก็ตามความคิดเค้าแหละค่ะ เค้าคงไม่อยากให้ไปเสริมไปทำ แต่ความจริงแล้วใครจะรู้ ว่ามันคือความฝันของเราเลย เวลาไปเที่ยว เห็นคนอื่นใส่บิกีนี่สวยๆๆ เรานี่แบบบโอ้ยยย สักวันจะต้องใส่บ้างไห้ได้ อยากมีหน้าอกที่สวยได้รูป ผู้หญิงมันจะสวยขึ้นเยอะเลยค่ะ ถ้ามีตรงนี้ มันจะดูครบจริงๆๆๆ จากที่สวยอยู่แล้ว แน่นอนว่าต้องสวยมากขึ้นไปอีกค่ะ

เราได้ศึกษาหาข้อมูลดูรีวิวหลายๆๆที่ ดูประวัติคุณหมอ ดูเคสหลุดของหลายๆๆที่ ศึกษาอยู่เป็นพักอะค่ะ กว่าจะตัดสินใจเลือกที่นี่ ได้มีโอกาสเข้าไปคุยกับคุณหมอดารินทร์ ก่อนด้วย เลยได้ปรึกษาคุณหมอถึงปัญหาของหน้าอกเรา และก็รู้เลยว่าคุณหมอฝีมือดีจริงๆๆ วันที่เราไปปรึกษา มีอีกหลายคยมากๆๆที่มาปรึกษาเสริมหน้าอกเหมือนกับเรา บางคนก็มาล้างแผล มานวดหน้าอก มีแต่คนหน้าอกสวยๆๆทังนั้นค่ะ คุณหมอใจดี พูดคุยให้คำปรึกษาด้วยความเป็ฯกันเอง ทำให้เราก็ไม่เกร็ง ไม่เขิน ที่จะเปิด เพราะ คุณหมอก็เป็นผู้หญิงเหมือนกับเรา เราก็เปิดหมดค่ะ คุณหมอเข้าใจปัญหาของผู้หญิงด้วยกันป็นอย่างดี ธรรมาดาเนาะ ผู้หญิงย่อมเข้าใจผู้หญิงด้วยกัน คุณหมอเค้าอ่านออกมองรู้เลยว่าเราต้องการแบบไหนยังไง ด้วยประสบการณ์การผ่าตัดของคุณหมอมานับ 100,000 เคส เรียกได้ว่าเป็นคุณหมอผู้อยู่เบื้องหลังหน้าอกสวยๆๆของสาวๆๆ นับไม่ถ้วนเลยค่ะ จากการที่ได้ปรึกษาคุณหมอ ก็ได้คำตอบที่ตรงใจ รู้เลยว่าฝากหน้าอกไว้กับที่นี่ จะได้หน้าอกที่สวยงาม เป็นธรรมชาติกลับไปแน่ๆๆ เลยออกมาทำคิวนัดทันทีค่ะ แต่คิวตอนนั้นก็ช่างยาวนานเหลือเกิน เราจำได้ว่าเราได้คิวผ่าตัด หลังวันปรึกษาเกือบเดือนค่ะ เรียกได้ว่า หลังจากนั้น นอนไม่หลับไม่ฝันเลยค่ะ นับวันรอ วันวันนึ่งผ่านไปนานเหลือเกิน 55555 คนอยากทำอะค่ะตอนนั้น ดูรีวิวทุกวันนนนนนน ก็มีแต่ความอยากทุกวัน จนวันผ่าตัดของตัวเองมาถึง ทุกอย่างก็เป็นไปอย่างที่เราคิดค่ะ พอเข้าห้องผ่าตัดไป มีคุณหมอวิสัญญีแพทย์ดมยาสลบให้กับเรา ก็หลับยาวจ้าาา ไม่รู้เรื่องเลยจ้าา รู้สึกตัวอีกทีก็เสดแล้ว หนักอกหนักใจเหลือเกิน ความรู้สึกแรกอะค่ะ ความเจ็บมาเยือนแล้ว 55555 วันที่ 2 โอ้ยยย พีคสุด เจ็บสุดแล้ว วันที่ 3 ค่อยๆๆ เริ่มดีขึ้น และวันที่ 4 วันที่ 5 ก็ความเจ็บน้อยลง แต่จะตึงๆๆๆ รู้สึกตึงๆๆแผล แต่ก็เป็นเรื่องปกติค่ะ เชื่อว่าทุกคนผ่านไปได้แน่นอน ความเจ็บนี้มันงดงามเหลือเกินค่ะ เดี๋ยววันนี้มีรูปมาฝากกันนะค่ะ

ตอนนี้หน้าอกครบ 2 เดือนแล้วนะค่ะ ตอนนี้คือดีมากๆๆ อยากบอกตัวเองให้ไปทำมาตั้งนานแล้ว ถ้ารู้ว่าสวย ดี ขนาดนี้ ทำไปนานแล้วค่ะ ไม่มัวมานั่งฝันหลางวันอย่เป็นปีๆๆ แน่นอนค่ะ 55555 ใครอยากเสริมหน้าอก ลองเข้าไปปรึกษาคุณหมอดารินทร์ ได้นะค่ะ คุณหมอทำสวยจริงๆๆ อันนี้คอนเฟิร์มเลยค่ะ มีกี่คะแนนก็ได้เต็มค่ะ ให้เต็มเลยค่ะ ประทับใจมากๆๆจริงๆๆ พนักงานดูแลเราเป็นอย่างดี บริการดีมากๆๆๆ สมราคา เสริมหน้าอกทั้งทีต้องทำที่ดีที่สุดนะค่ะ จะได้ไม่มีปัญหาตามมาค่ะ เลือกให้ดีนะค่ะ ถ้าไม่อยากผิดหวังไป The Sib Clinic เลยค่าาาา

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้