ดู: 1270|ตอบกลับ: 9

[ปากบาง] เปลี่ยนปากหนาให้บางเป็นกระจับต้อง“รพ.เลอลักษณ์”เลยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
        สวัสดีค่ะเพื่อนๆชาวดั้งโด่ง ชื่อปิ๋วนะคะวันนี้จะมารีวิวปากกระจับของเราเองค่ะ เพิ่งไปทำมาได้ไม่นาน ทำมาก็รู้สึกโอเคเลยอยากเอามารีวิวดู เผื่อเพื่อนคนไหนสนใจอยากจะทำ ได้เข้ามาดูของเราเป็นวิทยาทานได้ 5555 แต่ต้องบอกก่อนเลยว่า สวยจิรง เริ่ดจริง ไม่อิงแอบ อิอิ อยากเห็นก่อนทำกันใช่มั้ยล่าาาา จัดไปค่า คุณได้สิทธิ์นั้นเดี๋ยวนี้ 5555

เนี่ยๆ ปากไม่เป็นทรงเลยอะเวลายิ้ม ตอนไม่ยิ้มก็ดูปากหนาๆด้วย เพราะเหตุนี้จึงอยากจะมาทำปาก อยากให้มันเป็นกระจับสวยๆเป็นทรงสวยๆ เอาให้ดูเซ็กซี่ด้วย ทำอย่างเดียวกะให้สวยทั้งหน้าอะ 5555
และขอบอกตรงนี้เลยว่า ปากกระจับนั้นเราเลือกทำที่รพ.เลอลักษณ์ค่ะ ทั้งดูรีวิวมาทั้งเพื่อนแนะนำมา เราจะเป็นคนที่แบบยิ่งมีคนเชียร์เรายิ่งเลือกอะ เพราะคิดว่าดีแน่ๆมีคนมาการันตีแบบนี้ นังนี่จองเลยจ้า ถึงวันก็เข้าไปทำเลย บอกอีกทีว่าตื่นเต้นอยู่เหมือนกัน คิดว่าต้องเจ็บกว่าดัดฟันแน่ๆ 5555 ปลอบใจตัวเองโดยการบอกว่า ดัดฟันยังผ่านมาได้ กะอิแค่ทำปาก จิ๊บๆจ้าาาา เปรี้ยวไปอี้กกกก
พอคุยกับเจ้าหน้าที่เสร็จก็ไปจ่ายเงิน+รับยาด้านบนค่ะ แล้วก็นั่งรอเรียกเข้าห้องผ่าตัด พอได้ยินชื่อตัวเองเท่านั้นแหละ ใจนี่เต้นรัวๆเลยจ้าาา พอเข้าไปก็ไปล้างหน้าแล้วก็เปลี่ยนชุดที่เจ้าหน้าที่เตรียมใจให้ก่อน แล้วก็เข้าไปพบหมอ คุยว่าจะเอาออกเท่าไหน อยากได้แบบไหนอะไรประมาณนี้ เสร็จแล้วก็เตรียมโดนเฉียน(ปาก)ได้  ออกมาจะสวยแค่ไหน ฟอลโล่มีเลยค่าาาา

ทำเสร็จทันที ชอบมากเหมือนกำลังยิ้มประมาณว่า หึหึ ชั้นสวยมาก อะไรแบบเนี้ย 5555

หลังทำ 1 วัน อะไรเนี่ยบวมน้อยมากๆค่าาา แต่อย่าชะล่าใจไป เราก็ต้องกินยา คอยประคบเย็น งดกินอาหารแสลง เลือกแต่อาหารอ่อนๆหรืออาหารที่ช่วยลดอาการบวมได้ ถ้าไม่ทำตามนี้มีหวังบวมสมใจแน่ๆ 5555

หลังทำ 3 วัน โอ๊ยบวมน้อยจริงๆ ปลื้มมากค่าาาา

หลังทำ 5 วัน เริ่มเป็นกระจับสวยขึ้น  ดูดีขึ้นกว่าเก่าเยอะเลย

หลังทำ 7 วัน

หลังทำ 15 วัน พอเริ่มสวยแล้วก็เริ่มออกไปเช็คเรทติ้งแล้วค่ะ เปล่าหรอกออกไปอวดเพื่อนๆเฉยๆ จะไปขอบใจเพื่อนเพราะเพื่อนมีส่วนในการแนะนำที่ดีๆให้ เลิฟๆจ่ะเพื่อนร้ากกกกก
หลังทำ20วัน (1).jpg

หลังทำ 20 วัน

รู้สึกว่าตัวเองดูดีขึ้น นี่แค่ปากนะคะเนี่ย ถ้าทำทั้งหน้าจะสวยขนาดไหนคิดดูเอาล่ะกันค่ะ55555 ปล.งานมโนก็มาจ้าาาา ตอนนี้ปากก็บางเป็นกระจับสมใจมากแล้ว นี่ถ้าเข้าที่กว่านี้อีกคงสวยแน่เลย(หมายถึงปาก)อิอิ คิดถูกมากจริงๆที่เลือกรพ.เลอลักษณ์ ปลอดภัยได้มาตรฐาน สมแล้วกับที่ติดอันดับต้นๆของรพ.ศัลยกรรม เพื่อนๆคนไหนสนใจก็สอบถามได้เลยนะคะ ยินดีตอบจ้าาา แต่สำหรับวันนี้ต้อง ขอลาก่อยยยยยย
โพสต์ 2017-11-4 09:24:05 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เป็นกระจับสวย
โพสต์ 2017-11-13 22:04:33 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทำที่ไหนค่ะ
โพสต์ 2017-12-22 09:28:12 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เป็นกระจับสวยดีจัง
โพสต์ 2018-1-9 17:09:04 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ริมฝีปากสวย
โพสต์ 2018-5-16 09:19:03 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ปากบางเป็นกระจับสวยมาก
โพสต์ 2018-7-18 16:27:48 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ปากบางสวยมากก รอบเย็บก็สวยยย
โพสต์ 2018-8-15 15:01:37 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยอ่าาาาา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้