ดู: 498|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] หน้าอกนิ่ม คล้อย เป็นธรรมชาติมากๆ ที่ The SiB Clinic ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]

เสริมหน้าอกมาแล้วครบ 2 เดือนวันนี้อยากมาอัพเดท รีวิวเสริมหน้าอก ที่ The SiB Clinic กับคุณหมอดารินทร์ค่ะ แทบไม่อยากเชื่อสายตาตัวเอง นี่มันหน้าอกที่ผ่านการเสริมใส่ซีลีโคนมาหรอเนี่ย ทำไมมันถึงเนียน คล้อย เป็นธรรมชาติขนาดนี้ โอ้ยยยยยยย ทุกวันนี้คือมีความสุขมากๆๆจริงๆๆค่ะ คนรอบข้างมีแต่คนชม ว่าหน้าอกเราสวย เพื่อนๆๆในกลุ่มคือแบบอิจฉากันทุกคน ไม่คิดว่าหน้าอกที่ผ่านการเสริมจะสวย เนียน เหมือนหน้าอกที่ไม่ได้ทำ ตอนนี้มีแต่คนถามว่าไปทำที่ไหนมา ตอบอย่างชัดเจนว่า ที่ The SiB Clinic เท่านั้นค่ะ เพื่อนๆๆ ต่อคิวหาวันหยุด วันลากันหมดแล้วค่ะตอนนี้ 555555 เรียกได้ว่าเป็นคนแรกของกลุ่มเพื่อนที่ทำงานด้วยกัน และที่คบกัน ทุกคนต่างทึ่งกับผลลัพธ์ที่ได้ และ นับถือความแข็งแรงของเรา เพราะ ตั้งแต่ไปเสริมหน้าอกมา ลางานหยุดงานไป แค่ 3 วัน วันที่ 4 ก้เดินมาทำงานปกติ 555555 ก็ทำไงได้ มันเจ็บนะวันแรกๆๆๆ แต่มันก้ไม่ได้มากมายเหมือนที่เค้าพูดกัน ความเจ็บนี่ก็คือความเจ็บทั่วๆๆไป ของคนที่อยากสวยแหละค่ะ อันนี้เราบอกเลยว่า เราเองไม่ได้เป็นคนสตรองอะไรมากมาย ยังทนได้เลย เชื่อเลยว่าคนอื่นก็ต้องทนได้อยู่แล้ว เจ็บเต็มที่สุดๆๆ ก็ 3 วันแรก หลังจากนั้นมันจะเริ่มดีขึ้น เบาขึ้น เหมือนได้เรียนรู้และเคยชินไปกับหน้าอกใหม่ของเรา จนมันแบบ เอออ หายเจ็บไปเฉยเลย เพื่อนๆๆก็งงว่าทำได้ไง อันนี้ต้อไปถามคุณหมอแล้วแหละ ว่าทำไมเราถึงฟื้นตัวได้เร็วขนาดนี้ และเรื่องที่สำคัญเลยก็คือ รอยแผลจากการผ่าตัดค่ะ รอยเย็บแผล รอยกรีดแผลของคุรหมอ ทุกคนก็จะต้องขอดู คือ คุณหมอเย็บแผลละเอียดมากๆๆๆ ถี่ๆๆมากๆๆๆ และก็รอยแผลเล็กมากๆๆค่ะ เหมือนแค่มีขีดตรงใต้ราวนม เลเซอร์สัก 3 4 ครั้ง น่าจะหายแล้วอะ ตอนนี้ก็จางไปมากแล้ว ขนาดเพิ่งเลเซอรืไปได้แค่ 2 ครั้งเองค่ะ และ หลังทำ หลังตัดไหมก็ได้ไปนวดหน้าอกที่คลินิกมาค่ะ เรียกได้ว่า ความเจ็บนี้ตราตรึงในหัวใจเลย 55555 แต่นวดแล้วหน้าอกเปลี่ยนไปเลยนะค่ะ จากที่มันดูกลมๆๆ ก็ดูคล้อย นิ่ม เป็นธรรมชาติมากยิ่งขึ้น การนวดจะช่วยทำให้ซีลีโคนหลุดบล็อก ลดการเกาะติดของผังพืดที่มาเกาะตามซีลีโคนเราค่ะ เวลาไปนวดก็แอบจำท่าของพี่เค้า เอากลับมานวดทุกเช้าตอนอาบน้ำค่ะ นวดๆๆ ดันๆๆ ทำเป็นประจำยังไงนมก็สวย อันนี้คอนเฟริ์มเลยค่ะ

การเสริมหน้าอกครั้งนี้เรียกได้ว่าเป็นการตัดสินใจครั้งใหญ่ของเราเลยนะค่ะ ตอนแรกๆๆคิดมากอยู่เหมือนกัน แต่ได้เข้าไปปรึกษา ไปพูดคุยกับคุณหมอดารินทร์ ก็รู้สึกว่าเรามาไม่ผิดที่แน่นอน เชื่อมั่นฝีมือคุณหมอว่าจะต้องออกมาดีแน่นอน ไม่ผิดหวังแน่นอน ราคาที่นี้อาจจะสูงกว่าที่อื่นนะค่ะ แต่ถ้าเทียบกับสิ่งที่ได้รับแล้ว จะบอกว่าเกินคุ้มจริงๆๆค่ะ เราจะมีหน้าอกที่สวย เป็นธรรมชาติกลับไปอย่างแน่นอนเลยค่ะ พนักงานที่นี้ก็ดูแลเอาใจใส่ลูกค้าเป็นอย่างดี คอยนัด คอยโทรตามตลอด ตอนนี้สนิทกับพนักงานที่สาขาทองหล่อไปแล้วค่ะ 55555 เดี๋ยววันนี้มีรูปสวยๆๆมาฝากกันนะค่ะ

สาวๆคนไหนที่อ่านกระทู้เราจบ ใครอยากสอบถามรายละเอียด แอดไลน์ไปสอบถามได้เลยนะค่ะที่ @thesibclinic ค่ะ หรือโทรไปที่เบอร์ 088-2228660 นะค่ะ หรือใครมีคำถามอะไรสงสัยอะไร เม้นท์ไว้ได้เลยนะค่ะ เดี๋ยวว่างๆเรามาตอบจ้าาาา

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้