ดู: 1112|ตอบกลับ: 11
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] จากปากหนากลายมาเป็นปากบางและเป็นกระจับได้เพราะ รพ.เลอลักษณ์ เลยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
        สวัสดีค่ะทุกคนที่อยู่ในดั้งโด่งและสวัสดีเพื่อนๆที่เข้ามาอ่านดั้งโด่งด้วยนะคะ เราชื่อรินทร์ วันนี้เราจะมาเขียนรีวิวอาหารเอ้ยไม่ใช่ รีวิวศัลยกรรมปากกระจับค่ะ พอดีว่าไปทำปากกระจับมาเลยอยากเอามาบอกต่อออออ ที่อยากทำเพราะว่าปากหน้า แต่ไม่ได้หนามากหรอกนะคะ แต่อยากให้มันเป็นกระจับสวยๆ เห็นหลายๆคนทำแล้วรู้สึกอยากลองบ้างเลยลองเลยค่ะ ไม่เสียหายแถมได้ความสวยกลับมา 5555 ตอนแรกก็กลัวนะคะแต่เพื่อนแนะนำที่ที่หนึ่งมาบอกว่าปลอดภัยได้มาตรฐานแน่นอน มีคนรู้จักและคนไปทำเยอะแยะ ออกมาสวยทุกคนไม่เชื่อลอง ในเมื่อพูดแบบนี้แล้วก็ต้องลองละค่ะ เนื่องจากดูรีวิมาสักพักล่ะเรื่องทำปากเนี่ย พอเพื่อนท้าก็โทรไปจองคิวเลยจ้า ถามว่าทำไมยุง่ายจัง ไม่ได้ยุง่ายแต่ดูข้อมูลมาบ้างแล้ว รู้จักที่นี่อยู่บ้าง ก็เลยรับคำยุแยงของเพื่อน 5555 เราก็เริ่มติดต่อเลยค่ะ ก็สอบถามข้อมูลคร่าวๆก่อน วันทำเจ้าหน้าที่บอกว่าให้เข้าไปปรึกษาอีกที ก็นัดวันเรียบร้อยค่ะ พอถึงวันนัดก็เข้าไปติดต่อที่รพ. โห *o* รพ.สวยมากอะ ชอบความวินเทจเหลือเกิน 555 ติดต่อเสร็จก็นั่งรอเรียกทำประวัติแล้วก็ขึ้นไปจ่ายเงินค่ะ แล้วก็รอเรียกเข้าห้องผ่าตัด
        พอถึงคิวก็เข้าไปล้างหน้าเปลี่ยนชุด เข้าพบหมอคุยกับหมอว่าอยากได้เท่าไหน ประมาณไหน เสร็จแล้วก็ผ่าตัดเลยค่ะ ดีอย่างคือมียานอนหลับด้วย เจ็บตอนฉีดยารอบเดียวตื่นมาก็เสร็จละ 5555

อันนี้รูปก่อนทำค่ะ ปากอาจจะดูหนานิดๆ แต่โปรดดูตรงรูปทรงของปากค่ะว่ามันไม่มีความเป็นกระจับ เอาจริงๆปากคนเรามันก็จะมีรอยกระจับนิดนึงแต่มันก็ไม่ได้เด่นชัดอะไร เพราะปากเพื่อนเราก็มีความเป็นรูปทรงนะ มันไม่ได้ตรงแบบนี้อะ จะอธิบายก็พูดไม่ถูกอีก ไม่รู้จะใช้คำพูดยังไง 5555
        เอาเป็นว่าเดี๋ยวเราตามมาดูหลังทำกันดีกว่า แล้วจำภาพแรกไว้หรือไม่ก็เลื่อนกลับขึ้นมาดูอีกครั้งนะคะว่ามันแตกต่างกันอย่างไร เพราะคนเขียนก็อธิบายแบบให้เห็นภาพไม่ถูก 5555

หลังทำ 3 วัน บวมนิดๆหน่อยๆเองค่ะ เราเองก็กินยาตามที่หมอสั่งด้วย แล้วก็ค่อยประคบเย็นตลอด อีกอย่างหมอก็สั่งห้ามกินอาหารแสลงทุกชนิด เราก็ทำตามนั้นเลยไม่บวมเท่าไหร่ ดี๊ดีย์ อิอิ

หลังทำ 13 วันค่ะ เป็นไงค่ะ รีบเลื่อนย้อนกลับไปดูรูปแรกด่วนๆเลยค่ะ ว่ามันมีความต่างกันยังไง ถ้าถามเรา เราบอกได้เลยว่าปากเราดูบางลงและเป็นกระจับมากขึ้น คือมันเป็นทรงปากที่สวยตามต้องการเลยค่ะ เพื่อนยังทักเลยว่าสวย ปากแบบนี้ดูเซ็กซี่ดี 5555 ตอนนี้มั่นใจในตัวเองมากขึ้นแล้วค่ะ ทาปากไม่ต้องวาดมุมอะไรมากมาย ทาตามนี้ก็สวยละ อิอิ
และหมอที่จัดปากกระจับสวยๆแบบนี้ให้เราก็คือหมอปวลินแห่งรพ.เลอลักษณ์นั่นเองค่ะ รพ.ปลอดภัยได้มาตรฐานแน่นอน ขอบอกต่ออีกเสียงค่ะ ใครสนใจอย่าพลาดค่ะ มาจัดหน้าสวยๆที่รพ.เลอลักษณ์กัน.

ปากเป็นกระจับสวยมากค่ะ
เป็นกระจับสวย
ปากกระจับสวยมากค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้