ดู: 3054|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูกขอทรงโด่งๆคุณหมอเสรีรพ.เลอลักษณ์ก็จัดให้ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
        สวัสดีจ้า พี่ชื่อเจี๊ยบนะจ๊ะ วันนี้พี่จะมารีวิวจมูกที่เพิ่งไปเสริมมา แต่ก่อนพี่เป็นจมูกเล็กอยู่แล้ว แต่พี่ไม่ค่อยมีดั้งเลย ตอนแรกก็ไม่ได้คิดอยากจะทำหรอก แต่เพื่อนๆน้องๆน่ะสิมันยุเรา แล้วไอ้เราก็ยุขึ้นซะด้วย ยุกันนักทำมันซะเลย เอาให้ตะลึงอึงใจไป 5555 พี่เลือกเสริมจมูกที่รพ.เลอลักษณ์ เห็นใครๆเขาก็พูดกันว่าที่นี่ดี ปลอดภัยเพราะเป็นโรงบาลด้วย พี่เองก็ไว้ใจตรงนี้แหละ อีกอย่างนะเขาบอกว่าก่อนผ่าตัดใช้ยานอนหลับด้วย พี่เป็นคนกลัว กลัวทุกอย่างแหละ ยิ่งผ่าตัดด้วยแล้วก็ อย่าได้พูดถึง แต่ที่ยอมมาทำก็เพราะว่าอยากสวยและทนแรงยุไม่ไหวนั่นแหละ 5555 เดี๋ยวเอารูปก่อนทำมาโชว์ก่อนดีมะ มาๆมาดู

ถึงกับหาดั้งไม่เจอเลยทีเดียว เพื่อนๆและน้องๆยังพูดอีกว่า เนี่ยถ้าพี่เจี๊ยบเสริมจมูกนะ สวยแน่ๆ โหงวเฮ้งอาจจะดีด้วยก็ได้ เอาล่ะสิพูดเรื่องอะไรไม่พูด มาพูดเรื่องโหงวเฮ้ง ยิ่งเชื่อๆเรื่องพวกนี้อยู่ด้วย จัดเต็มเลยจ้า ติดต่อไปจองคิวไว้เลย ได้ไวยิ่งดี และก็ได้ไวจริงๆ พอถึงวันทำก็ให้คนไปเป็นเพื่อนด้วย กลัว ตื่นเต้น 5555 ไปถึงก็ติดต่อะไรเรียบร้อยแล้วก็รอผ่าตัดเลยจ้า ตื่นเต้นแค่ไหนก็ต้องยอม จะสวยๆ จะเหมือน 14 อีกครั้ง อิอิ

หลังทำ 1 วัน

หลังทำ 4 วัน โด่งพุ่งมาก ไม่ใช่อิแหมบเหมือนเดิมแว้ววววว.

หลังทำ 6 วัน

หลังทำครบ 1 สัปดาห์

วิธีการดูแลหลังทำนั้นไม่ยากเลย นอนหมอนสูงๆหรือหมอนรองคอก็ได้ กินยาตามแพทย์สั่ง งดอาหารแสลงทุกชนิด แอลกอฮอล์ก็งดไปก่อน แล้วก็หมั่นประคบเย็น จะได้ไม่มีบวมแล้วก็เป็นการช่วยลดอาการบวมด้วย
หลังจากที่ใช้เวลาดูแลรักษามา 1 สัปดาห์ก็ไม่เกิดปัญหาอะไรเลย แล้วอาการบวมนี่แทบไม่มี คือบวมน้อยมากจริงๆ อาจคงเป็นเพราะหมอมือเบาด้วยแหละมั้ง แต่ถือว่าโอเคเลยค่ะ ชอบมาก ชอบทุกอย่างที่เลอลักษณ์เลยจ้า.

หลังทำ 15 วัน

จมูกทรง Princess Nose สวยโด่งถูกใจมาก จมูกดูสโลปสวยด้วย ตอนนี้มีแต่คนทักว่าหน้าดูเด็กลงนะเนี่ย พี่ก็ลอยเลยจ้า ลอยไปไหนก็ไม่รู้ 5555  จริงๆแล้วต้องขอบคุณคุณหมอเสรี ถ้าหมอเสรีไม่เก่งหน้าพี่คงไม่ออกมาดูดีแบบนี้ (แอบเข้าข้างตัวเองนิดนึง) 55555 โรงบาลดี คุณหมอเก่ง บอกได้คำเดียว เริ่ด.

คุณหมออะไรค่ะ
หน้าเปลี่ยนๆๆๆ
ดูธรรมชาติมาก สวยด้วยยย
จมูกโด่งพุ่งมากค่ะ หน้าเปลี่ยนด้วยยย
หน้าเปลี่ยนสวยดูมีมิติขึ้นมาเลยจ้าา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้