ดู: 1631|ตอบกลับ: 10
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] ปากกระจับรพ.เลอลักษณ์ ก็ทำให้แม่หญิงปากหนาๆอย่างชั้นสวยได้เหมือนกันค่าาา

[คัดลอกลิงก์]
        สวัสดีฮะทุกคน ชื่อน้องลุกฟลุ๊คนะฮะ วันนี้จะมารีวิวปากกระจับ พอดีว่าอยากสวยกว่าเดิมเป็น 10 เท่าเลยไปทำปากกระจับที่รพ.เลอลักษณ์มา ที่นี่เพื่อนแนะนำมาฮะ ส่วนตัวก็พอจะดูรีวิวอยู่บ้าง ดูแล้วถูกใจเลยตัดสินใจเลือก บวกกับเพื่อนแนะนำพอดี เลยมั่นใจมากขึ้น...เป็นการทำศัลยกรรมครั้งแรกด้วย ตื่นเต้นมากๆฮะ ถึงจะดูแข็งแรงแต่ก็มีแอบกลัวเหมือนกัน 5555

ก่อนทำฮะ

ปกติแล้วเป็นคนที่ปากหนามากๆ บางทีเพื่อนก็ชอบล้อ หาว่าเราแลบลิ้นให้ ไอ้เพื่อนบ้า ชั้นแค่ปากหนาไม่ได้ปากห้อยย่ะ แต่ในความปากหนาก็ไม่ได้ทำให้เราหวั่นวันแค่เราต้องการปากกระจับเท่านั้น ไปฮะ เราไปทำปากกระจับกันดีกว่า แต่เดี๋ยวๆๆๆ ต้องขอติตด่อจองคิวก่อนเนอะ....เรียบร้อย รอบวันทำอย่างเดียวเลยห้าาา5555
        มาถึงรพ.ก็มีความตื่นเต้นเกิดขึ้นมา แต่ก็ไม่หวั่นมาถึงแล้วก็ต้องทำให้ได้ ท่องไว้ ชั้นจะต้องสวยๆๆๆ ฮึบ รอเรียกทำประวัติ ขึ้นไปจ่ายเงิน แล้วก็เปลี่ยนเสื้อผ้า ล้างหน้าเข้าห้องผ่าตัดเลยห้าาาา แต่เดี๋ยวให้หมอขีดวัดปากก่อนว่าจะทำเท่าไหนแล้วสวย วัดเสร็จก็เริ่มฮะ เริ่มเฉียดเอ้ยผ่าตัดได้ อิอิ รอยาวๆ...............
หลังทำเสร็จมีความมึนยาชานิดๆเลยขอนั่งพักก่อน

การดูแลตามที่ผู้เชี่ยวชาญและคุณหมอแนะนำมันง่ายม๊ากมากกกก เราก็แค่กินยาให้ครบตามที่แพทย์สั่ง ถ้าอยากให้หายบวมไวๆก็คอย        ประคบเย็นบ่อยๆ และถ้าไม่อยากให้ปากเน่าก็งดกินของแสลงไปซะ เช่นไก่สด หอยขม อุ๋ยไม่ใช่ พวกของหมักของดอง อาหารทะเล แอลกอฮอล์ ของพวกนี้งดไปก่อนเลย ไม่งั้นจะหาว่าหมอไม่เตือนนะจ๊ะ เราก็ทำทุกอย่างที่ห้าม เอ้ยทำตามที่บอกหมดทุกอย่างเลยฮะ เพื่อความสวยในอนาคตข้างหน้าเลยไม่กล้าขัดใจหมอ อิอิ

ภาพก่อนทำอีกสักหน่อย ปากมันก็จะหนาเบอร์นี้แหละฮะ ปากเวิ่ดๆไม่สวยเลยขอทำปากกระจับหน่อยดีกว่า จะได้สวยเริ่ดกว่าใครๆ แอร๊ยยยยแห่ะๆ (หัวเราะแบบนางร้าย)       

หลังทำ 25 วันฮะ เริ่มสวยเก๋ละ ลุกฟลุ๊คช๊อบชอบค่าาาา

1 เดือน 17 วัน

มองด้วยสายตาลำไย 5555 ต้องขอบคุณหมอจิรเดชรพ.เลอลักษณ์ ที่ทำปากกระจับให้ลุกฟลุ๊คสวยและเซ็กซี่เบอร์นี้ เพื่อนๆต่างพากันอิจฉาใหญ่เลยค่ะ อยากจะบอกเพื่อนๆว่า สวยไม่มากก็หาผู้ยากหน่อยนะจ๊ะ กรอกตาบน O_o
และเพื่อนๆคนไหนที่อยากสวยถูกใจ สวยเซ็กซี่แบบลุกฟลุ๊ค ก็มาทำศัลยกรรมที่นี่เลยค่ะ มีทุกอย่างในเรื่องของการศัลยกรรมจริงๆแถมได้มาตรฐานๆ มาที่นี่ไม่ต้องกลัวไม่สวย กลัวสวยมากกว่าเพื่อนดีกว่าค่ะ 55555

ปากสวยมากคะ่
เป็นกระจับสวย
ราคาเท่ารัย
ปากเป็นกระจับสวย
ปากกระจับสวยดีจ้า
ปากสวยค่ะสวยย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้