ดู: 618|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] หลังเสริมหน้าอก 1 เดือน ชิดกว่าชมอีกค่ะ ที่ The SiB Clinic

[คัดลอกลิงก์]

ชิดกว่าชมอีกค่ะตอนนี้ งานนมบาร์บี้ที่แท้จริง ที่เค้าพูดกันทั่วบ้านทั่วเมือง วันนี้ไปจัดมาแล้วค่ะ ครบ 1 เดือนแล้วตอนนี้ บาร์บี้สมใจ ใหญ่แต่ไม่โป๊ะ ใหญ่ยังไงก็จะดูเนียน เป็นธรรมชาติ ที่ The SiB Clinic กับคุณหมอดารินทร์ คุณหมอที่เป็นผู้อยู่เบื้องหลังหน้าอกสวยๆๆของสาวไทย มานับ 100,000 เต้า ไม่แปลกใจที่ใครๆๆที่อยากทำนมต้องมาที่นี่ ถึงแม้ว่าที่นี้จะราคาสูงกว่าที่อื่น แต่คิวก็แน่น คนรอคิวทำสวยกับคุณหมอดารินทร์ เท่านั้นจริงๆๆค่ะ เพราะ สุดท้ายแล้วผลลัพธ์ที่ได้มันคุ้มค่ากับราคาที่เสียไป จนเกิดการบอกต่อ จากคนที่ทำสู่อีกหลายๆๆคนที่ยังไม่ได้ทำ และ กำลังตัดสินใจอยู่ค่ะ เช่นเดียวกับเราที่นั่งอ่านรีวิวมาเยอะมากๆๆๆ เห็นรีวิวนมของที่อื่นมาก็เยอะ ถูกใจที่สุดต้องที่นี่ เพื่อนๆๆของเราก็พูดต่อๆๆกันมา ว่าเรื่องหน้าอกต้องยกให้คุณหมอดารินทร์ จริงๆๆ เป็นคุณหมอผู้หญิงที่เข้าใจในทุกๆๆปัญหาของผู้หญิงได้เป็นอย่างดีเลยค่ะ วันนี้ไม่อยากพูดอะไรมาก อยากมานั่งเขียนเล่นๆๆๆ วันนี้ว่างจากการทำงาน อยากเอารูปสวยๆๆหลังทำ 1 เดือนมาฝากให้ชมกันค่ะ เพราะเมื่อก่อน นั่งอ่านของเค้าหลายกระทู้ วันนี้เลยอยากมาเขียนทดทแนบ้าง อย่างน้อยกระทู้ของเราเผื่อจะมีประโยชน์กับใครหลายๆคนที่กำลังตัดสินใจเสริมหน้าอกกันอยู่ และ ไม่รู้จะไปทำที่ไหน เราแนะนำ The SiB Clinic เลยนะค่ะ ทุกคำตอบของเรื่องหน้าอก คุณหมอจัดให้เราได้อย่างสวยงามจริงๆๆ การบริการของพนักงาน ก็ถือว่าดูแลเอาใจใส่ลูกค้าเป็นอย่างดี ดูแลตั้งแต่ยังไม่ได้เสริม จนตอนนี้เสริมมาได้ 1 เดือนแล้ว ก็ยังไลน์มาถาม ไลน์ติดตามผลตลอด จนตอนนี้กลายเป็นสนิทกับพนักงานที่คลินิกไปแล้วค่ะ ไปนวดหน้าอกที่สาขาเซนทรัลพระราม 2 บ่อยๆๆๆ พนักงานยิ้มแย้ม ทักทาย เป็นอย่างดี คลินิกสะอาดดีค่ะ  เราเองก็พูดไม่ค่อยเก่งเท่าไหร่ค่ะ ปัจจุบันนี้ตอนนี้หลังทำได้ 1 เดือนหน้าอกก็นิ่มมาก มีความเป็นธรรมชาติสุดๆๆๆ คุณหมอวางซีลีโคนใต้กล้ามเนื้อ สามารถให้นมบุตรได้ตามปกติ การเสริมหน้าอกแบบวางใต้กล้ามเนื้อ จะทำให้หน้าอกของเรามีความเป็นธรรมชาาติมากๆๆๆๆ ลดปัญหาซีลีโคนไหล่มาชนกันตามี่เราเห็นในข่าวต่างๆๆๆ และคุณหมอเปิดแผลบริเวณใต้ราวนมนะค่ะ ทำให้การวางซีลีโคน การเลาะโพรงของคุณหมอสวยกว่า การผ่าตัดแบบเปิดแผลทางรักแร้ค่ะ อันนี้ไม่ได้พูดเอง เออเองนะค่ะ ตอนที่ไปปรึกษาคุณหมอมา เราถามมาหมดแล้ว อันนี้เล่าเท่าที่จำได้ และ เห็นว่าเป็นความถามยอดฮิตเลย อิอิ เดี๋ยววันนี้มีรูปหน้าอกสวยๆๆ มาฝากกันนะค่ะ

ตอนนี้ชีวิตดีมากค่ะ ใส่ชุดไหนก็ดูดี มั่นใจกว่าเดิมขึ้นเยอะเลย ผู้หญิงเราหน้าสวยอย่างเดียวไม่พอนะค่ะ ทุกอย่างมันต้องไปด้วยกัน ถึงจะเพอร์เฟคสุดๆๆๆ สำหรับสาวๆที่อยากเสริมหน้าอกแล้วยังลังเลกันอยู่ ยังไงลองเข้าไปปรึกษาคุณหมอดารินทร์ ก็ได้นะค่ะ ก่อนตัดสินใจ เราเชื่อว่าถ้าไปเจอคุณหมอดารินทร์แล้ว ยังไงก็ต้องเลือกทำที่นี่แน่นอนค่ะ เราเองให้ 10 เต็ม 10 เลยค่ะ สำหรับสิ่งที่ได้ตอนนี้ มีแต่คนทักว่าหน้าอกเราสวย เป็นธรรมชาติมากๆๆๆ ต้องขอบคุณ The SiB Clinic และ คุณหมอดารินทร์ ม่วงไทย มากๆๆนะค่ะ ที่เปลี่ยนสาวคัพ A ให้กลายมาเป็นกับ D ได้อย่างเป็นธรรมชาติ เหมือนเกิดมาพร้อมกับหน้าอกคู่นี้เลยค่ะ สนใจสอบถามรายละเอียดต่างๆๆ แอดไลน์ไปได้ที่ @thesibclinic ได้เลยนะค่ะ สำหรับวัววนี้ขอบคุณที่อ่านกระทู้ของเรามาจนจบ มีคำถามอะไรเม้นท์ถามใต้โพสนี้ได้เลยนะค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้