ดู: 455|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอก 15 วัน ทรงสวย ธรรมชาติ เหมือนไม่ได้เสริมเลย

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sureesure เมื่อ 2017-10-5 16:49

สวัสดีค่ะทุกๆยูซเซอร์ ในเว็บไซต์ดั้งโด่งค่ะ หลังจากไปเสริมหน้าอิอกมาแล้ว อยากจะมารีิวิวค่ะ
ใช้เวลาในการเตรียมตัวพอสมควรเลยค่ะ สำหรับการเตรียมความพร้อมก่อนการเสริมหน้าอกของตัวเอง
เป็นการทำศัลยกรรมครั้งแรกของเราด้วยค่ะ แน่นอนค่ะว่าต้องให้มั่นใจว่าพร้อมก่อนถึงจะทำ
ในร่างกายเราไม่มีส่วนไหนที่อยากจะทำศัลยกรรมเลยนอกจากเสริมหน้าอกค่ะ คืออยากเสริมมานานแล้วด้วย
ตอนนี้ก็พร้อมแล้วค่ะ และผลลัพธ์ที่ได้ไปเสริมมา ก็อยากจะมารีวิวให้เพื่อนๆสมาชิกชมด้วยกันค่ะ
เรามั่นใจเลือกเสริมที่ Absolute Beauty Clinic ค่ะ เราได้ศึกษาหาข้อมูลใน Internet มาพอสมควรเลยค่ะ
ความเห็นส่วนใหญ่หรือรีวิวส่วนใหญ่ก็แนะนำที่นี่เป็นอันดับแรกๆค่ะ ราคาก็ไม่สูงและไม่ต่ำจนเกินไป
ก็เลยได้ติดต่อทางคลีนิกเพื่อนัดหมายพูดคุยกับคุณหมอในเรื่องของการเสริม ก่อนการวางเงินจองคิวค่ะ
ในวันที่ปรึกษาก็ค่อนข้างนั่งรอนานมากๆค่ะ ถึงแม้ว่าลูกค้าจะไม่ค่อยเยอะก็ตาม แต่ก็เข้าใจได้ค่ะ
บางทีคุณหมออาจติดผ่าตัดให้ลูกค้าท่านอื่นๆอยู่ ถึงเวลาที่ต้องพบคุณหมอ ก็ให้คำแนะนำค่อนข้างโอเคค่ะ
ก็ข้อมูลที่ออกมาก็สไตล์ๆคุณหมอทั่วๆไป คุณหมอไม่ค่อยยิ้มเท่าไรค่ะ เราก็ไม่ค่อยกล้าถามเยอะมากนัก
แต่โดยรวมก็ค่อนข้างเข้าใจในข้อมูลที่คุณหมอได้อธิบายมา จึงตัดสินใจวางเงินจองคิว 5,000 บาทค่ะ
และนัดคิวผ่าตัดอีก 1 อาทิตย์ค่ะ ระหว่างนี้ก็ต้องไปตรวจสุขภาไว้ก่อนค่ะ ที่โรงพยาบาลไหนก็ได้

มาถึงวันผ่าตัดก็ตื่นเต้นเล็กน้อยค่ะ เป็นธรรมดาของการศัลยกรรมครั้งแรกค่ะ สั่นมากๆตอนนั้น
วินาทีที่เห็นห้องผ่าตัด ขาอ่อนแรงและสั่นมากเลยค่ะ และก็ได้กลิ่นยาโชยมาบิ้วอารมณ์มากๆค่ะ กลัมากๆ
พอเข้าห้องผ่าตัดก็จะมีวิสัญญีมาซักประวัติเราเพิ่มเติม หลังจากนั้นก็เหมือนจะมีการฉีดยาที่แขนนะคะ
แล้วก็ให้นับ 1-10 ค่ะ เรานับไปถึงเท่าไรไม่รู้ ก็ไม่รู้สึกตัวแล้วค่ะ ตื่นมาอีกทีก็อยู่ในห้องพักฟื้นแล้ว
ไม่น่ากลัวอย่างที่คิดนะคะ เห็นบางรีวิวจะบอกว่าจะเหมือนนั่งรถไฟ จะเหมือนตกเหว แต่เราไม่รู้สึกอะไรเลยค่ะ

ก่อนเสริมหน้าอกค่ะ

หลังเสริมหน้าอก 5 วันค่ะ

หลังเสริมหน้าอก 10 วันค่ะ

หลังเสริมหน้าอก 15 วันค่ะ

นี่คือสิ่งที่เราคุยกับคุณหมอในวันที่เจอคุณหมอครั้งแรกค่ะ คืออยากได้แบบธรรมชาติ ไม่ใหญ่จนเกินไป
และไม่ดูกลมเป็นบล็อกค่ะ ซึ่งคุณหมอก็แนะนำให้เสริมขนาด 335 cc ซิลิโคน Sebbin ค่ะ
ราคา 55,000 บาท และก็มีค่ายาอีก 1,000 บาท ราคาไม่สูงเลค่ะ เมื่อเทียบกับผลลัพธ์และชื่อเสียงของคลีนิก
ทรงที่ออกมาก็ได้แบบที่เราต้องการเลยค่ะ ขนาดกำลังพอดี หน้าอกคล้อยนิดๆแบบธรรมชาติให้มา
ไม่เหมือนเสริมซิลิโคนเข้าไปเลยค่ะ ก็ตอนนี้ชอบมากๆเลยค่ะ คุณหมอบอกว่าเดี๋ยวจะสวยกว่านี้อีกค่ะ
ตื่นเต้นมากๆเลยค่ะ ตอนนี้ก็คิดว่าหน้าอกก็สวยแล้วนะคะ พอคุณหมอบอกแบบนี้ เดี๋ยวจะถ่ายมารีวิวอีกนะคะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้