ดู: 366|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] หน้าอกสวย เป็นธรรมชาติ ที่ The SiB Clinic โดยคุณหมอดารินทร์ ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะเพื่อนๆๆชาวดั้งโด่ง วันนี้หลังจากไปเสริมหน้าอกกับคุณหมอดารินทร์ ที่ The SiB Clinic มาแล้ว หลังจากที่เฝ้ารอมานาน กว่าทุกอย่างจะพร้อม  ทั้งเรื่องคิวผ่าตัดของคุณหมอ และ วันหยุดงานของเรา หลายๆๆอย่างเลยค่ะ แต่สุดท้ายก็มีวันที่ฟ้าฝนเป็นใจ ก็เลยได้ทำสักทีค่ะ จะได้ไม่ต้องเก็บไปฝันอีกต่อไป สำหรับที่นี้คุณหมอจะมีลูกค้าที่มาเสริมหน้าอกเป็นจำนวนมาก เรียกได้ว่าถ้าคิดจะเสริมหน้าอกแล้วละก็ พลาดไม่ได้ที่จะต้องมาที่นี่ กับคุณหมอดารินทร์ เท่านั้น จากที่ได้อ่านรีวิว และ มีเพื่อนๆๆไปเสริมหน้าอกมากัน ล้วนแล้วแต่ยืนยันเป็นเสียงเดียวกัน ว่าหน้าอกที่นี่ สวย เป็นธรรมชาติ นิ่มคล้ายหน้าอกจริงเลยค่ะ อารมณ์แบบว่าเราเกิดมาพร้อมหน้าอกหน้าใจคู่นี้เลยค่ะ ไม่ได้ทำนะค่ะ ไหนซีลีโคนคะ ? ไม่มี๊ ไม่มี 55555 ก็ความเนียน ความสวย ความทิ้งตัวของหน้าอกที่ได้จากที่นี้ มันทำให้เรากลายเป็นคนโกหกไปเลยค่ะ สวย ธรรมชาติมากๆๆเลยค่ะ ใครเห็นก็ทักตลอดว่าหน้าอกเรามีความเป็นธรรมชาติมาก ไม่เป็นบล็อกๆๆ กลมๆๆ เหมือนที่อื่น เรียกได้ว่า เสียงลือเสียงเล่าอ้างที่เราได้ยินมาเกี่ยวกับการเสริมหน้าอกที่นี่ เป็นความจริงทุกประการจริงๆๆค่ะ

ก่อนเสริมหน้าอกเราได้เข้าไปเจอคุณหมอก่อน เพื่อพูดคุยถึงแนวทางการเสริมหน้าอกของเรา ว่าเราจะทำทรงไหน ขนาดเท่าไร อย่างไร คุณหมอดารินทร์ เป็นคุณหมอที่เข้าใจเรามากๆๆ ไม่ฮาร์ดคอร์เลยค่ะ พูดคุยด้วยอย่างสุภาพ เราอยากได้แบบไหนยังไงก็แจ้งคุณหมอได้เลยนะค่ะ แล้วคุณหมอจะพิจารณาจากหน้าอกเดิมเรา บวกกับความเป็นไปได้ และคุณหมอจะแจ้งเรากลับค่ะว่าจะออกมาเป็นยังไง ซึ่งขั้นตอนนี้ก็ถือว่าสำคัญมากๆเลยนะค่ะ คุณหมอตั้งใจวัดตัวเราด้วยตัวเอง วัดฐานตัว ความกว้างของไหล่ ของหน้าอก ละเอียดมากๆๆค่ะ ประทับใจคุณหมอสุดๆๆเลย จากที่กล้าๆๆ กลัวๆๆ พอมาเจอคุณหมอแล้วแบบอุ่นใจมากๆๆ รู้เลยว่าหน้าอกเราต้องออกมาสวยแน่นอน เราเลือกไม่ผิดแน่ๆๆค่ะ หลงัจากที่พูดคุยกับคุณหมอเสร็จก็ไปตรวจสุขภาพตามคำสั่งของคุณหมอ ดีที่เราไม่ทานพวกอาหารเสริม วิตามินอะไรเลย เลยทำให้ผลตรวจเป็นไปตามเกณฑ์ที่ปลอดภัยค่ะ หลังจากนั้นก็รอวันผ่าตัดอย่างเดียวค่ะ นั่งเฝ้ารอทุกวันๆๆ อยากให้ถึงเร็วๆ ตื่นเต้นสุดดๆเลยค่ะตอนนั้น สำหรับขั้นตอนการผ่าตัด เท่าที่เราจำได้ ก็จะมีการงดน้ำงดอาหารก่อนการผ่าตัด 8 ชม. ค่ะ และ หลังจากที่เข้าห้องผ่าตัดไป ก็หลับไปเลยค่ะ หลับไปตอนไหนก็ไม่รู้ตัวด้วยค่ะ รู้สึกตัวอีกทีคือเสร็จแล้ว ออกมาอยู่อีกห้องนึ่งแล้ว ความรู้สึกแรกที่จำได้ คือแน่น ค่อนข้างหนักๆที่หน้าอกอยู่เหมือนกันค่ะ แต่ด้วยความที่ยังมียาชาอยู่ และก็จะเบลอๆๆมึนๆๆ อยู่ก็ไม่ค่อยเจ็บเท่าไรค่ะ จนกลับมาที่ห้องนอนผ่านไปอีกวันเท่านั้นแหละค่ะ ความเจ็บปวดก็มาเยือน 5555 แต่เราว่ามันเจ็บแบบทนได้นะ แบบ3 วันอะเต็มที่ วันที่ 4 ก็เริ่มหายเจ็บแล้ว อดทนเท่านั้นค่ะ ขั้นตอนนี้ 555555555 เดี๋ยววันนี้มีรูปมาฝากกันนะค่ะ

หน้าอกสวยที่แท้ทรู อยู่ที่นี่แล้วค่ะ ใครอยากเสริมหน้าอก เราเป็นอีกนึ่งคนที่มายืนยันว่าคุณหมอดารินทร์ ที่ The SiB Clinic ทำหน้าอกได้สวย และเป็นธรรมชาติมากๆๆค่ะ ใครที่ยังลังเลกันอยู่ รีบตัดสินใจเลยนะค่ะ รับรองว่าทำแล้ว ไม่มีผิดหวังแน่นอนจ้าาาาาาา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้