ดู: 796|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูกโด่งสวยฉบับรพ.เลอลักษณ์สวยสมใจมากๆค่ะ

[คัดลอกลิงก์]

หลังเสริมจมูก รพ.เลอลักษณ์

ตื่นเช้ามากับวันที่สดใสค่ะ วันนี้เลยจะมาเล่าประสบการณ์ดีดีที่เข้ามาในชีวิตเราครั้งนึงเลยค่ะ เป็นประสบการณ์ที่ทำให้เราสวยขึ้นค่ะ มาเข้าเรื่องกันเลยนะค่ะ จากภาพด้านบนก้คงจะเห็นแล้วใช่ไหมค่ะ ว่าเราไปทำอะไรมา เราไปเสริมจมูกนั้นเองตาะ อิอิ วันนี้แวะมาให้คุณหมอที่เสริมจมูกตรวจค่ะ วันนี้ที่เราถ่ายก้ครบ 1 เดือนพอดีค่ะ อิอิ ขอถ่ายภาพเพื่อแชร์ให้เพือ่นๆที่คิดจะเสริมจมูกนะค่ะ เราชอบทรงจมูกนี้มากๆค่ะ ให้ความโด่ง ความพุ่งของจมูกแบบพอดี รับกับใบหน้าเราพอดีมากๆ ค่ะ สวยๆ ชอบๆ แต่ก่อนที่เราจะมีจมูกที่สวยขนาดนี้นั้นเราก้ต้องผ่านใบหน้าที่ไม่มีดั้งมาก่อน +5555

ก่อนเสริมจมูก

ก่อนที่เราจะทำการเสริมจมูกไปนั้นมันก็มีเรื่องให้น่าคิดนะค่ะ ว่าทำไมเราถึงเสริมจมูกใช่ไหมค่ะ เพราะการที่เราดั้งจมูกไม่มีนั้นเองค่ะ ถามว่าทำไมคนอื่นไม่มีดั้งจมูกทำไมเค้าอยู๋ได้แล้วเราอยู่ไม่ได้  อิอิ ก็เป็นเพราะเราเข้ามหาลัยน่ะสิค่ะ เพื่อนๆเราก็มีใบหน้าที่สวยมีดั้งจมูกที่สวยการที่เราจะเป็นเฟรชชี่คนใหม่ในมหาลัยนั้นก็ต้องสวยปังแบบเพื่อนๆคนอื่นๆค่ะ

เตรียมความพร้อมเข้าสู่การเสริมจมูกค่ะ  สู้ๆๆ

เมื่อเราตัดสินใจแล้วเราก็ต้องทำการค้นหาสถานพยาบาลที่เราจะทำการเสริมจมูกค่ะ เราก้ทำการศึกษาจากรีวิวเลยค่ะ ในเน็ตเราก้ชอบนะค่ะ ทรงจมูกของโรงพยาบาลเลอลักษณ์ค้ะ วันที่เราเข้ามาทำโคตรตื่นเต้นเลยค่ะ อิอิ กลัวว่ามันจะเจ็บ ผู้เชี่ยวชาญก็จะให้เราเลือกทรงจมูกก่อนเลยค่ะ ว่าทรงไหนสวยเหมาะกับดั้งแหมบๆอย่างเรา วันนั้นเรามากับคุณแม่ค่ะ อิอิ พอเข้าห้องผ่าตัดก็ตื่นเต้นดีค่ะ คุณหมอก็ให้คำปรึกษาเรื่องการปรับรูปทรงดีเลยค่ะ คุณหมอทำเป็นทรง Princess Nose ให้ค่ะ  ตอนทำก็ไม่น่ากลัวเลยค่ะ คิดถูกมากๆที่ทำที่นี้ เพราะเค้าใช้ยานอนหลับค่ะ  มาดูตอนทำเสร็จทันทีกัน

หลังเสริมเสร็จทันที

หลังจากที่เรากลับบ้านไปเราก็ต้องดูแลตัวเองค่ะช่วงนี้ เพราะจะบวมๆๆหน่อยจ้า เราชอบนะความโด่งของจมูกมันเห็นเด่นชัดเลยค่ะ ช่วงนี้เราก็หาพวกยาใบบัวบก น้ำมะพร้าวมาทานเลยค่ะ เพื่อช่วยให้ร่างกายเรานัน้หายบวมไวขึ้น อิอิ

หลังเสริมจมูก รพ.เลอลักษณ์ 3 วัน

หลังจากเสริมจมูกไปครบ 1 เดือนเราชอบทรงจมูกที่ได้มามากๆเลยค่ะ  มันให้ความโด่งของจมูก ปลายพุ่งพอประมาณที่มีความสวยรับกับใบหน้าเลยค่ะ ตอนนี้ถือได้ว่าเราเป็นเฟรชชี่คนใหม่ได้อย่างมั่นใจเลยค่ะ อิอิ ความมั่นใจในตัวเราเองมันเป็นอะไรที่โอเครมากๆเลยค่ะ ไม่ว่าเราจะทำกิจกรรมอะไรเราก้มันจะอาสาออกไปเป็นตัวแทน  แบบยิ้มแย้มกับใบหน้าใหม่ที่รับกับจมูกเลยค่ะ สวยปัง  อิอิ ใครที่กำลังมองหาสถานที่ทำศัลยกรรมแนะนำให้เลือกที่ที่ได้มาตรฐาน และแพทย์มีความเชี่ยวชาญด้วยน่ะค่ะ

หลังเสริมจมูก รพ.เลอลักษณ์ 1 เดือน

สวยมากเลย หน้าเปลี่ยน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้