ดู: 1688|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำตาสองชั้น] ตาปรือแบบนี้ เมื่อซ้อมกล้ามเนื้อตาจะเกิดอะไรขึ้น !

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย chok_sa เมื่อ 2017-9-27 14:31

แชร์ประสบการณ์บอกต่อนะครับเผื่อใครอาจเป็นแบบผมแต่ไม่รู้วิธีการแก้ไข ผมโชค

นะครับ มือใหม่ในการรีวิวแต่อยากบอกต่อเพราะผมเชื่อว่าต้องมีหลายคนที่เป็นอย่างผมแน่ๆ

ผู้ชายกับศัลยกรรมไม่ใช่ของคู่กันเลยสำหรับผม แต่สิ่งที่ทำ ให้ผมอยากแก้ไขจุดนี้

เพราะมันทำให้ผมเหมือนง่วงนอนตลอดเวลา

ก็เลยมาปรึกษาอาจารย์หมอที่ DRK คับ ทำไมต้องเลือกที่นี่หรอครับ เพราะว่าเห็นรีวิว

ตาผู้ชายหลายๆคน สวยมากครับ ดูเป็นธรรมชาติ  ก็เลยว่าทำดีกว่าครับ แม่ผมก็เชียร์ทำที่นี่

ท่านก็โอเค

ตอนปรึกษาอาจารย์หมอว่า ของผมทำตาสองชั้นอย่างเดียวไม่ได้ ถ้าอยากให้ตาโต

ต้องแก้ที่ต้นเหตุอย่าง ซ่อมกล้ามเนื้อตาด้วย เพราะว่ากล้ามเนื้อตาผมอ่อนแรงครับ สังเกตุ

ง่ายๆเลยครับเวลาลืมตาต้องพยายามเบิ่งตาให้โตมากๆ (ตลกดีนะครับ) แต่มันเป็นอย่างนั้น

จริงๆ เห็นตาดำน้อย ตาปรืออารมณ์แบบคนง่วงสุดๆ ผมก็โอเคคับ อาจารย์หมอว่าดี ผมก็ว่าดี

สรุปแล้วของผมจะใช้เทคนิคทำแผลสั้น + แก้กล้ามเนื้อตานะคับ

ตอนทำอาจารย์หมอก็บรรเลงเลยคับ ใส่ไม่ยั้ง เดี๋ยวคับ อย่าเพิ่งเสียว บอกเลยว่าไม่

เจ็บคับ เพราะได้ยาชา อีกอย่างอาจารย์หมอมือเบามากคับ ระหว่างทำก็จะให้ดูตาด้วยคับ

ว่าโอเคนะ ชอบนะ ใช้เวลาทำประมาณนึงแต่ไม่นานมาก ก็ออกมาพักฟื้น กินยา ประคบเย็น

เมื่ออาจารย์หมอประเมินว่าผ่าน ก็กลับบ้านได้เลยคับ พร้อมชุดยาเพียบ

เปรียบเทียบให้ดู 7 วันเลยค้าบบบ

บวมช้ำน้อยมากคับ 7 วันก็เข้าที่แล้ว ถือว่าปกตินะคับ คือถ้าทำตาสองชั้นอย่างเดียว

3- 5 วันก็เข้าที่แล้วครับ แต่คือของผมซ่อมกล้ามเนื้อตาด้วย เลยอาจจะนานกว่าประมาณ

5-7 วันคับ  แต่ถือว่าดีมากครับ หลังตัดไหม ตาผมปกติแล้ว เร็วมาก แผลไม่เป็นตะเข็บครับ

ไปทำงานหรือไปข้างนอกได้ตามปกติเลยครับ อ่อ!! เห็น DRk เขาโปรโมทเรื่องเปิดเลเซอร์

เรื่องจริงนะครับ เลยทำให้ระบมน้อย แผลเนียน อาจารย์หมอเก่งมาก ซูฮกเลย

เปรียบเทียบให้เห็นกันชัดๆไปเลย ว่าตาหายปรือ หายง่วงแล้ว

สำหรับผมเองถือว่าการทำตาครั้งนี้ประทับใจมากนะครับ ตาผมดูโต ดูสดใสเลยครับ

แค่ตาก็ทำให้หน้าผมเปลี่ยนไปจริงๆครับ แม่ผมเองยังต้องเอ่ยปากชมเลย อาจารย์หมอและ

ที่นี่สุดยอดฝีมือครับ จากหลายๆคนที่ไม่ค่อยได้เจอผมก็ทักถามมาเยอะมาก ผมก็บอกไปแบบ

ตรงๆนะว่าทำตา  

ใครที่อ่านอยู่และเจอปัญหาแบบผม แนะนำเลยครับลองเข้าไปปรึกษา  DRK ตาผู้ชาย

ที่นี่ก็ไม่แพ้ใครนะครับ มั่นใจครับว่ายังไงผลงานออกมาดูดีแน่นอนไม่พลาดสายตาแน่ๆ

การบริการก็ดี สุภาพ ใส่ใจ สะอาด 3ส.เลยครับ

รูปผมก็จะน้อยๆหน่อยนะครับ

หล่อขึ้นนเลยอ่ะ
ราคาเท่าไรครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้