ดู: 427|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] หน้าอกใหญ่และสวยเป็นธรรมชาติ ตัดสินใจถุกที่เลือก the sib clinic

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย poysawanha เมื่อ 2017-9-26 21:40

สวัสดีนะค่ะ ชื่อปอยค่ะ เราอยากแชร์ประสบการณ์ที่ไปเสริมหน้าอกให้เพื่อนๆ ได้ดูกัน ก่อนทำเราสัดส่วน 30-24-34 เราเป็นคนผอมมากค่ะ หน้าอกก็ไม่มี  ก็เลยต้องมาเสริมหน้าอก เราเลือกทำที่ the sib clinic รู้สึกดีกับพนักงานและคุณหมอ สำหรับวันแรกที่เข้าไปรับคำปรึกษา พนักงานพูดจาดีมากคอยให้คำแนะนำเรา พอยิ่งมาพบคุณหมอยิ่งรู้สึกดีที่คุณหมออธิบายให้เราเข้าใจถึงการผ่าตัดและทำให้เรามั่นใจที่จะเสริมหน้าอก ซึ่งตอนนั้นคุณหมอให้เราใส่สุดทดลองซิลิโคน เพื่อจะได้ดูความเหมาะสมกับรูปร่างเรา ซึ่งเราเลือกที่จะทำ 375ซีซี ทรงหยดน้ำค่ะ คุณหมอแนะนำว่าเสริมแล้วจะดูเป็นธรรมชาติเพราะเราไม่มีเนินหน้าอกเลย ปอยเชื่อคุณหมอค่ะและเลือกเสริมทรงหยดน้ำ วันนั้นเราก็ได้จ่ายเงินมัดจำ 5,000 บาท แล้วอีก 1 สัปดาห์เราก็มาเสริมหน้าอก

ภาพหลังที่ปอยทำ 25วันค่ะ

ภาพก่อนที่ปอยจะทำ

เมื่อถึงวันที่เราทำ พี่พนักงานที่ดูแลเราก็ให้เราไปเปลี่ยนชุด ก้ให้เราเปลี่ยนชุดแล้วก็เข้าห้องผ่าตัด ก็ขึ้นเตียงค่ะ ตอนนั้นรุ็สึกตื่นเต้นมากเลย รู้สึกกลัวด้วย ซึ่งคุณหมอก็พูดคุยกับเราให้เราณุ้สึกผ่อนคลายลงบ้าง สึกพักก็มีแพทย์วิสัญญีมาดมยาสลบ เราก็รู้สึกเคลิ้มหลับไป

พอรู้สึกตัวก็อยู่ในห้องพักฟื้น รู้สึกอึดอัดมากเหมื่อนมีอะไรมาทับหน้าอกเรา พอรู้สึกตัวดีขึ้นเราไม่มีอาการแทรกซ้อนอะไรคุณหมอก็ให้เรากลับบ้านได้ รวมเวลาในการทำและพักฟื้นก็ไม่เกิน5ชม. เรารู้สึกปวดมากเพียงแค่วันแรกเท่านั้น แต่พอวันที่สองก็เริ่มดีขึ้นค่ะ พอวันที่3 คุณหมอก็นัดมาดูแผลว่าดีขึ้นมั้ย หน้าอกช่วงแรกๆ ก็ยังรู้สึกบวมดูหน้าอกใหญ่และตึงมากเลย แต่แผลดีมากแห้งดีไม่อักเสบ พอหลังจาก 14วันคุณหมอก็นัดตัดไหม แล้ววันนั้นก็สามารถนวดหน้าอกตัวเองได้เลยเพื่อให้หน้าอกเข้าที่และไม่ให้หน้าอกเป็นผังผืดและหน้าอกก็จะนิ่มดูเป็นธรรมชาติ ตอนนี้ผ่านมา25วันแล้ว ก็รู้สึกนิ่มขึ้นทุกวัน หน้าอกใหญ่สวยมากค่ะ รู้สึกตัดสินใจถูกที่เลือกมาทำที่ the sib clinic ไม่ผิดหวังจริงๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้