ดู: 1182|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] แชร์ประสบการณ์การเสริมหน้าอกสุดเซ็กซี่ รพ.เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]

ทักทายเพื่อนๆชาวดั้งโด่งนะคะ เห็นรูปแบบนี้ต้องรู้แล้วแน่ๆเลยว่าจะมารีวิวอะไร ใช่ค่ะมารีวิวหน้าอก 400 cc ของเก๊าเองงง พอดีว่าเพิ่งๆไปอัพไซส์ที่รพ.เลอลักษณ์มา จากแบนๆตอนนี้บึ้มแล้วนะจะบอกหั้ยยยย ใครสนใจก็ไปทำได้นะคะ หมอเก่ง บริการดี รพ.ได้มาตรฐาน แถมทำออกมาแล้วสวยด้วย ไม่เชื่อดูหน้าอกยุ้ยได้เลย นี่แค่ไม่กี่เดือนยังชิดสวยขนาดนี้ถ้า 6 เดือนแล้วจะสวยขนาดไหนถามใจดู...อิอิ สนใจติดต่อไปเลยนะคะ อย่าไปกลัวเจ็บหรืออะไร กลัวไม่อึ๋มจะดีกว่าน้าาาา....
        แต่ตอนนี้ขอเม้าตัวเองก่อนว่าเมื่อก่อนหน้าอกเล็กแค่ไหน เล็กแบบขนาดดันยังขึ้นมาติดเดียวเอง คิดแล้วตลกตัวเอง ออกงานทีนี่สารพัดจะดันเลยก็ว่าได้ ลำบากแค่ไหนใครจะรู้ 5555 พูดจริงเลยนะคะเนี่ย แต่ดีนะมีเพื่อนแนะนำ แต่ใจจริงก็คิดไว้แล้วเหมือนกันว่าสักวัน400ccนั้นจะเป็นของเรา และมันก็เป็นจริงๆค่ะ นี่ตั้งใจเก็บเงินมากๆเลยนะ มันเป็นความฝันของคนนมเล็กอย่างเรา 5555 ต่อๆๆๆ พอเพื่อนแนะนำมาเราก็ติดต่อไปจองคิวกับทางรพ.ค่ะ แล้วพอถึงวันก็เข้าไปติดต่อ แล้วก็จะมีผู้เชี่ยวชาญมาแนะนำเรา ให้เราเลือกซิลิโคน เราเลือกซิลิโคน Allergan เย็บแผลโดยใช้เป็นเทคนิคกาวพิเศษ(Scarless) ตัวนี้จะช่วยปิดรอยแผลเป็นค่ะ
        ก่อนผ่าตัดก็เข้าไปแอดมิทที่ห้องพักเผื่เปลี่ยนเสื้อผ้า และห้องพักจะเป็นห้องพักVIP พอใกล้ถึงเวลาก็ให้น้ำเกลือ แต่บอกก่อนเลยนะคะว่าก่อนมาทำต้องงดอาหารงดน้ำ 8 ชั่วโมงนะคะ พอได้เวลาผ่าตัดก็จะมีบุรุษพยาบาลเข็นรถมารับเราไปห้องผ่าตัด จากนั้นก็หลับยาวๆตื่นมาอีกทีก็มีน้องนมแล้วค่าาา

ก่อนเข้าห้องผ่าตัดก็จะมีการถ่ายรูปคู่กับซิลิโคนสักนิดนึง ในใจกลัวมากแต่ก็ต้องยิ้มออกมาเพราะเดี๋ยวภาพไม่สวย 5555 แต่เดี๋ยวหลังจากนี้จะต้องสวย จะต้องบึ้มเท่านั้นค่าาา ตามมาดูกันเล้ยยยยย

หลังผ่าตัดเสร็จก็ถ่าย เอาสิ้ จริงๆอยากถ่ายเอาไว้เป็นความทรงจำว่า ครั้งหนึ่งเราเคยผ่านจุดนี้มาแล้ว เราเก่งแค่ไหนใครจะรู้ อิอิ หลังผ่าตัดเสร็จก็ต้องนอนพักหนึ่งคืน ดีตรงที่ว่าเจ็บปวดตรงไหนก็สามารถเรียกพยาบาลได้ ง่ายๆว่าดูแลเราตลอดเว พอเช้าหมอก็มาตรวจแล้วก็กลับบ้านได้ แล้วหลังจากนั้น 5 วันก็ต้องมาถอดผ้าที่โรงบาลพร้อมกับนวดกระตุ้นไฟ และจะมีนักกายภาพบำบัดมาสอนเรานวดหน้าอกด้วย ดีไปอี้กกกก
        และหลังจากผ่าตัดนะคะเราก็ไม่ควรยกของหนักๆเป็นเวลา 6 เดือน ห้ามใส่ชั้นในมีโครง แล้วก็งดกินอาหารแสลง พวกอาหารทะเล ของหมักดอง ส้มตำ งดแอลกอฮอล์ แค่นี้จิ๊บๆ สบายมาก แอบร้องห้ายยยย T-T

เป็นไงบ้างคะ จากแบนๆตอนนี้บึ้มแล้วววว สิ่งที่ฝันมาตลอดตอนนี้เป็นจริงแล้วค่าาาา ปลื้มใจที่มีอกใหญ่ๆกับเขาแล้ว เพื่อนๆชมใหญ่ เดี๋ยวนี้แต่งเซ็กซี่โดยไม่ต้องดันไม่ต้องยัด และไม่ต้องอายใครแล้วน้าาาา O_o

หน้าอกสวยมากค่ะ
อกสวยมากค่ะ แซ่บบบ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้