ดู: 884|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เพิ่มความโด่งให้กับทรงจมูกสำหรับสาวทรงจมูกชมพู่ รพ.เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]

หลังเสริมจมูกรพ.เลอลักษณ์

วันนี้ขอเม้าส์มอยซอย8 กันหน่อยละกันคะ อยากฟังกันแล้วใช่ไหมค่ะ เราไปเสริมจมูกมาค่ะ อิอิ เยจะมาขอแชร์ประสบการณ์การเสริมให้เพื่อนๆได้ฟังกันสักหน่อยค่ะ  ตอนนี้ทำมาแล้วค่ะ แฮปปี้เว่อร์บอกเลยเพราะมีแต่คนทักว่าจมูกโด่งสวยหน้าสวยขึ้น ชอบตรงคำว่าหน้าสวยขึ้นนี่แหละค่ะ เพราะในชีวิตเราการที่มีคนทักว่าสวยขึ้นนั้นเป็นอะไรที่ชอบมากๆเลยค่ะ  อิอิ ตอนนี้เราไปไหนมาไหนแบบมั่นใจมากขึ้นค่ะ

หลังเสริมจมูก รพ.เลอลักษณ์ 20 วัน

เมื่อก่อนนี้แบบกลัวเว่อร์อ่ะกับการทำศัลยกรรมดูจากคลิปเวลาทำนี้แบบกลัวเพราะเป็นการฉีดยาชาโห้! เจ้บเกิ้น นี่พูดเลยนะค่ะ ว่าถ้าเป็นเราทำจะใช้ยานอนหลับเลยค่ะ เอาให้หลับดีกว่าจะได้ลดความกลัวในส่วนนั้นด้วยค่ะ ตอนดูรีวิวนี้ก็มุ่งไปเลยค่ะ ว่าที่ไหนใช้ยานอนหลับบ้าง แต่เพื่อนก้มีแนะนำเด่นๆเลยก้โรงพยาบาลเลอลักษณ์ค่ะ  ที่นี้ดังจริงๆ+555 ส่วนตัวก้ชอบทรงจมูกของที่นะค่ะ เพราะรีวิวเยอะมากๆค่ะ

ก่อนเสริมจมูก

เดิมพื้นฐานจมูกหนูเป็นคนที่ไม่มีความโด่งของจมูกเลยค่ะ  ดั้งนิแหมบไปอีกค่ะ ก้จุดประกายมันก็เริ่มจากการที่เราโดนล้อนี่แหละค่ะ  เราไม่ชอบนี่ที่มีคนมาว่าเราว่าเราดั้งแหมบแง่ๆๆ ถ่ายรูปที่นี้ใช้แอปยกจมูกไปอีกค่ะ  จะทำแบบนี้ไปตลอดก้ไม่ได้มั่งค่ะ +555  เราก็เลยคิดเลยว่านี่คอยดูฉันจะทำจมูกให้โด่งเลยค่ะ

หลังเสริมจมูก 3 วัน

ตอนที่เข้ามาทำก้ไม่เจ็บนะค่ะ เพราะคุณหมอเค้าก็ให้เป็นยานอนหลับจริงๆค่ะ  เราทำกับคุณหมอกิตติศักดิ์ค่ะ เป็นคุณหมอมือหนึ่งของทางโรงพยาบาลเลอลักษณ์เลยค่ะ  การเลือกหมอก้สำคัยนะค่ะ ต้องมีความเชี่ยวชาญในการทำศัลยกรรมและจบมาเฉพาะทางด้วย เราเลือกทำเป็นทรง  Idol Nose ค่ะ ทรงนี้จะให้ความโด่งของทรงจมูกค่ะ มันต้องกับความต้องการของเรามากๆค่ะ อิอิ

หลังจากทำเสร็จไปได้15 -20 วัน ก็จะดีขึ้นค่ะ  ช่วงแรกๆนั้นมันก้จะบวมหน่อยค่ะ  แต่พอนานไปก็จะเข้าทรงสวยรับกับใบหน้ามากๆค่ะ ตอนนี้สวยใครๆก้ชมค่ะ ว่าทำจมูกมีรับกับใบหน้าที่สุด อิอิ

พรีเซนต์ศัลกรรมสมัยนี้ชอบเอารูปก่อนทำที่ไม่ใช้กล้องแอพหน้าเนียน ไม่แต่งหน้า มาเทียบกับ หลังศัลกรรมที่ใช้กล้องแอพหน้าเนียน แต่งหน้าจัดเต็ม มาเปรียบเทียบความสวยกัน !!
จมูกโด่งสวยแล้ว ก็มีความมั่นใจขึ้น ดูดีขึ้น ดีแล้วค่ะ
จมูกโด่งสวยมากกก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้