ดู: 3485|ตอบกลับ: 1

[เสริมหน้าอก] รีวิวอัพเดทหลังเสริมหน้าอก 3 เดือนกว่าๆ mentor 350

[คัดลอกลิงก์]

เนื่องจากไปค้นหากระทู้รีวิวเก่าไม่เจอแล้ว จึงขออนุญาตมาตั้งใหม่ล่ะกันค่ะ
เสริมหน้าอกกับคุณมอชาติชาย Absolute ครบ 3 เดือนแล้วค่ะ ก็เลยจะมาอัพเดทเพิ่มเติม
เสริมขนาด 350 cc ทรงกลม ของmentor นะคะ ราคาตอนนั้นก็ 75,000 บาทค่ะ
มีแถมเลชเซอร์รอยแผล และแถมคอร์สนวดหน้าอกด้วยค่ะ ก็ถือว่าคุ้มค่าและไม่แพง

การผ่าตัด คุณหมอเปิดแผลใต้ราวนมค่ะ ณ ตอนนี้ก็ยังมีรอยแผลอยู่บ้าง แต่ก็จางลงเยอะ
หมั่นทาเจลลดรอย 2-3 ครั้งต่อวันค่ะ ส่วนสัมผัสหน้าอก นิ่มมากๆ เหมือนหน้าอกตอนยังไม่ได้เสริม
ขนาดก็กำลังพอดีตัว ไม่เล็กหรือใหญ่เกินไป คิดว่าเมื่อครบ 6 เดือน อาจจะยุบลงบ้างเล็กน้อย

ไม่ค่อยมีอะไรจะเขียนมากเลยค่ะ เพราะเขียนไปเยอะแล้วในกระทู้เก่า ถ้าหาเจอจะมาแปะลิงงค์เพิ่มให้
ขอบคุณทุกๆคนที่เข้ามาชม และมาติดตามเจ้าของกระทู้นะคะ

ก่อนเสริม

เสริมหน้าอก (1).jpg

หลังเสริม

เสริมหน้าอก (2).jpg

รอยแผลหลังเสริม

เสริมหน้าอก (3).jpg

เสริมหน้าอก (4).jpg

โพสต์ 2017-12-30 09:27:39 | ดูโพสต์ทั้งหมด
น้องนมสวยมากเลยค่ะ ดูที่นี่ไว้พอดี
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้