ดู: 1400|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูกทรงตั๊กแตน(Mentis)อ้อนให้มายแฟนพามาทำสิคะสวยถูกใจแน่นอน by รพ.เลอลักษณ์ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]

จ๊ะเอ๋ค่ะเบเบี๋ วันนี้แคร์รี่จะมารีวิวจมูกใหม่สไตล์ตั๊กแตนหรือเรียกอีกอย่างว่าทรงMentisค่ะ แต่เราจริงๆเรียกแคร์เฉยๆมันจะสะดวกกว่า 5555 อย่างที่บอกเลยค่ะ จะมารีวิวจมูกใหม่ของแคร์เอง ต้องบอกก่อนเลยว่ากว่าจะได้ทรงที่ถูกใจนี่เลือกนานมาก เพราะไม่ได้เลือกแค่ทรงสวย แคร์เลือกที่คุณสมบัติของทรงด้วย แล้วทรงที่แคร์เลือกเป็นทรงที่มีคุณสมบัติเริ่ดมาก คือจะช่วยปกป้องการเบี้ยวการเอียงต่างๆ แต่ยังไงเราก็ต้องสวยอย่างระมัดระวังไว้ก่อนนะคะ คริคริ ต่อค่ะ นอกจากจะช่วยป้องกันการเบี้ยวเอียงแล้วยังทำให้จมูกของเราดูสโลปสวยด้วยค่ะ เป็นทรงที่ถูกใจแคร์ที่สุด หลังจากหาทรงเสร็จแล้วก็เลือกสถานที่ทำค่ะ ในใจแคร์คิดไว้อยู่แล้วว่าจะทำรพ.เลอลักษณ์ค่ะ แคร์ก็เลยเข้าไปดูข้อมูลในเว็บรพ.ว่ามีทรงนี้มั้ย มีรีวิวรึเปล่า ก็โอเคค่ะมีครบ แถมยังสวยด้วย เลยทำให้แคร์ตัดสินใจโทรติดต่อไปสอบถามข้อมูลการจองคิว แล้วก็จองคิวทำเลยค่ะเพราะว่าร่างกายพร้อมใจก็พร้อมอยากลองของแล้ว55555 เดี๋ยวก่อนอื่นแคร์จะให้ดูรูปแคร์ก่อนทำจมูกว่าสวยแค่ไหน มั่นหน้าไปอีกชั้น...

จมูกใหญ่มาก เหมือนลูกชมพู่เลยอ่า นี่แหละค่ะเป็นเหตุที่ทำให้อยากเสริมจมูก เดี่ยวมาดูหลังจากนี้กันดีฝ่าาา

หลังทำทันที

ภาพนี้หลังทำเสร็จเลยค่ะ ก็พอถึงวันทำแคร์ก็มาติดต่อด้านหน้าแล้วก็ดำเนินการตามขั้นตอนต่างๆของโรงพยาบาล เสร็จแล้วก็ล้างหน้า เปลี่ยนชุดเข้าห้องผ่าตัดเลย ตื่นเต้นมาก แต่มันดูท้าทายดี แคร์ชอบ อิอิ

หลังทำ 1 วัน

หลังจากที่ทำก็ไม่อยเจ็บไม่ค่อยบวม แต่มีความบวมช้ำนิดๆหน่อยๆ แต่แคร์ก็นอนหมอนสูงๆตามที่หมอบอก แล้วก็งดอาหารแสลงด้วย และที่สำคัญก็กินยาที่หมอสั่งทุกอย่าง และคอยใช้คูลแพ็คประคบบ่อยๆด้วย

หลังทำ 3 วัน

อาการบวมช้ำเริ่มดีขึ้นแล้วค่ะ ใกล้จะซ่าได้แล้ว แฮร่ 55555

หลังทำ 5 วัน

แกะพลาสเตอร์ออกได้แล้ว เริ่มจะสวยฟรุ้งฟริ้งแล้วค่าาาา ตื่นเต้นอะ กลัวจมูกเข้าที่แล้วจะสวยกว่าเดิม เห้อออ เหนื่อยใจจริงๆเลยเรา หยอกเล่นนะคะทุกคนนนนน 55555

หลังทำ 7 วัน

เริ่มแต่งหน้าได้แล้วค่ะ แต่แต่งแบบอ่อนๆก่อน แต่งหนาลบยาก เดี๋ยวไปโดนจมูกขึ้นมาจะยุ่งเอา ถึงจะปกกันเรื่องจมูกเบี้ยว เอียงได้แต่ก็เพิ่งทำมาเองอะเนอะ ไม่เสี่ยงๆ แคร์เป็นคนตลก อิอิ

หลังทำ 9 วัน

สวยใสสไตล์แคร์รี่มั้ยล่าาาคุณผู้โชมมมมมม เอาจริงๆเพื่อนก็ทักเหมือนกันนะคะว่าดูเป็นผู้เป็คนขึ้น เอ้ยไม่ใช่ๆ บอกว่าสวยขึ้นค่า ดูดีขึ้นกว่าแต่ก่อน จมูกไม่เป็นลูกชมพู่แล้ว ดีใจๆ อิอิ

หลังทำครบ 1 เดือน

อันนี้ลองเปรียบเทียบก่อนทำกับหลังทำดูค่ะ โอ้โหแกกกก ชั้นดูดีขึ้นอ่าาาา ชอบตัวเองตอนนี้จัง ตอนนั้นเราผ่านมาได้ยังไงกันนะ 5555 ขอบคุณหมออัครรัชมากเลยนะคะที่ช่วยเปลี่ยนแคร์ กราบฝีมือหมออออ
ยังไงเพื่อนๆลองมองรพ.เลอลักษณ์ไว้เป็นอีกทางเลือกหนึ่งสิคะ ไม่ผิดหวังแบบแคร์แน่ๆ

ก่อนทำ

หลังทำ

ทรงสวยรับกับใบหน้า
จมูกโด่งสวยมาก
ทรงสวย โด่งพุ่งงง
ทรงสวยอ่า พุ่งมากกก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้