ดู: 623|ตอบกลับ: 0

[เสริมหน้าอก] รีวิวเสริมหน้าอก ราคาไม่แพง กับคุณหมอโภคิน เพ็ชรหอม

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย grapap เมื่อ 2017-9-18 12:43

สวัสดีค่ะ วันนี้ขอมาแชร์รีวิวการทำศัลยกรรมเสริมหน้าอกค่ะ ตอนนี้ก็ครบ 1 เดือนแล้วค่ะ

เราเสริมกับคุณหมอโภคิน ที่ Absolute Beauty Clinic สาขาทองหล่อค่ะ ขนาด 395 cc Sebbin ค่ะ

เสริมแบบทรงกลมค่ะ ราคาแค่ 45,000 บาทเองค่ะ ถูกมากๆเลยและก็สวยตามที่คาดไวด้วย

คิดถูกมากๆเลยค่ะที่เลือกเสริมที่นี่ เพราะที่นี่ค่อนข้างดังในเรื่องของการเสริมหน้าอกมากๆ

ตอนแรกแอบคิดว่าราคาต้องแพงแน่เลยค่ะ เพราะเห็นชื่อเสียงของคลีนิก แต่ผิดคาดเลยค่ะเพื่อนๆ

วันนี้ก็เอารูปก่อนเสริมและหลังเสริมมารีวิวในเว็บไซต์ศัลยกรรมนี้ค่ะ เผื่อเพื่อนๆดข้ามาดูรีวิวไว้เป็นตัวเลือกค่ะ

จริงๆแล้วหน้าอกเราก็เพิ่งแค่ 1 เดือนค่ะ เลยอาจจะยังไม่รู้สึกนิ่มมากเท่าไรค่ะ เราก็พยายามนวดบ่อยๆ

นวดเช้า-เย็นค่ะ ก็นิ่มกว่าช่วงแรกๆบ้างค่ะ โดยรวมแล้วจากการที่เข้าไปให้คุณหมอตรวจล่าสุด

ก็ไม่มีอะไรน่ากังวลค่ะ แผลและทรงหน้าอกเริ่มเข้าที่แล้วค่ะ ไม่มีอะไรน่ากังวลแล้ว ก็หายดีแล้วค่ะพูดง่ายๆ

ก็เหลือรอทรงหน้าอกเข้าที่และนิ่มกว่านี้ค่ะ ตอนนี้ก็ใส่เกาะอกและสายเดี่ยวได้แล้วค่ะ สวยมากๆ

ไม่ว่าจะใส่ชุดไหนๆก็เอาอยู่ค่ะ อิอิ เพื่อนๆและคนรอบข้างก็พากันชมค่ะ ว่าหน้าอกสวยมากๆ ดู Sexy

ตอนถึงวันผ่าตัดไม่น่ากลัวอย่างที่คิดเลยค่ะ เรารู้สึกว่านอนหลับไป พอตื่นมาก็มีหน้าอกแล้วค่ะ

ไม่รู้สึกเจ็บ แต่รู้สึกอึดอัดบริเวณหน้าอกค่ะ คุณหมอรัดผ้าไว้แน่นมากๆเลยค่ะ เวลานอนจะหายใจไม่ค่อยสะดวก

คุณหมอก็แนะนำให้นอนหัวสูงประมาณ 3 วัน พอแกะผ้่าออกก็เปลี่ยนใส่สปอร์ตบราค่ะ สบายขึ้นเยอะเลย

และไม่เหมือน 10 ล้อทับด้วยนะคะ เพื่อนๆสบายใจได้เลยค่ะ ขอบอกว่าไม่น่ากลัวเลย

ใครสนใจเสริมกับคุณหมอโภคินก็ลองแอดไลน์ @absolute_clinic (มี@) ไปสอบถามโปรโมชั่นดูนะคะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้