ดู: 681|ตอบกลับ: 0

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอกที่ The SiB Clinic สวย เป็นธรรมชาติ สมคำล่ำลือจริงๆๆค่ะ

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะวันนี้จะขอมาแชร์ประสบการณ์การผ่าตัดเสริมหน้าอกนะค่ะ เป็นประสบการณ์ดีๆๆ ที่ได้รับจาก The SiB Clinic ประทับใจมากๆๆ กับผลลัพธ์ที่ได้ และ การบริการของที่นี่ค่ะ เราเป็นคนที่อยากเสริมหน้าอกอยู่แล้ว มี The SiB Clinic เป็นคลินิกที่ตั้งใจไว้ว่าจะทำที่นี่ให้ได้ แต่ขอเวลาเก็บเงินสักแปปนึง แต่ไม่ว่าที่ไหนจะราคาถูกกว่ายังไง ก็ตั้งใจเลยค่ะว่าต้องเป็นคุณหมอ ดารินทร์ เท่านั้น ที่จะทำนมให้กับเรา หมอคนอื่นไม่เอาค่ะ จากการที่นั่งศึกษาการเสริมหน้าอกมา และ ได้เห็นผลงานของหลายๆๆที่ แต่ละที่ก็มีความแตกต่างกันออกไป แต่ที่ The SiB Clinic หน้าอกที่ได้มันจะเป็นธรรมชาติมากๆๆค่ะ ส่วนใหญ่ที่เราเคยจากรูปรีวิวที่นี้คือแบบงานละเอียดมากๆๆ และ ก็มีแต่คนสวยๆ ไปทำที่นี่ทั้งนั่น หน้าสวยแล้ว หน้าอกสวยเพิ่มไปอีก เพอร์เฟคสุดๆๆค่ะ ยังไงก็ไม่ล้มเลิกความฝันที่จะทำหน้าอกกับคุรหมอดารินทร์ แน่นอนค่ะ

และแล้วเราก็ตั้งใจเก็บเงินค่ะ ดูแลรักษาตัวเองให้พร้อมที่สุด เพื่อจะได้ไม่มีปัญหาในการผ่าตัด งดทานวิตามินซี อาหารเสริม ทุกอย่าง และ ไปตรวจสุขภาพตามที่คุณหมอแจ้งค่ะ แล้วผลตรวจก็ออกมาโอเค ไม่มีปัญหาอะไร ร่างกายแข็งแรงสมบูรณ์ดีค่ะ เมื่อกายพร้อม เงินในกระเป๋าพร้อม ก็เข้ารับการผ่าตัดเลยค่ะ วินาทีแรกที่เข้าไปในห้องผ่าตัด ใจเต้นแรงมากเลยค่ะ ขาสั่นนิดๆๆๆ ตื่นเต้นมากๆๆ แต่ที่สัมผัสได้เลยคือ ความสะอาดของคลินิก ห้องผ่าตัดสะอาดมากๆๆๆ พี่ๆๆพนักงานในห้องผ่าตัดก็ดูแลเราเป็นอย่างดี จำได้ว่าดมยาสลบไปแปปเดียว ก็หลับไปตอนไหนก็ไม่รู้ค่ะ รู้แต่ว่ามันหลับไปเร็วมากเลย รู้สึกตัวอีกทีก็อยู่อีกห้องนึ่งแล้วค่ะ ความรู้สึกแรกที่สัมผีสได้ก็แน่นๆๆที่หน้าอก แต่ตอนนนั้นยังไม่เจ็บ ไม่ปวดอะไรมากค่ะ ยังเบลอๆๆมึนๆๆยาสลบอยู่ค่ะ เราก็อยู่ที่ห้องพักฟื้นอีกสักพัก พี่ๆเค้าก็คอยดูแลเรา จนกว่าเราจะโอเค ถึงจะให้เรากลับบ้านได้ค่ะ การผ่าตัดรวมเวลาพักฟื้นกว่าเราจะกลับบ้านได้ ก็ประมาณ 2 ชม.กว่าๆๆ นะค่ะ โดยประมาณ หลังจากที่ตัวเองกลับมาถึงบ้านก็รับผิดชอบตัวเองค่ะ รับผิดชอบความเจ็บปวด อดทนให้มันผ่านไปให้ได้ 3 วันผ่านไปก็จะเริ่มรู้สึกดีขึ้น ความเจ็บก็จะค่อยๆๆน้อยลงไปตามลำดับค่ะ ต้องใจเย็นๆๆ และ ดูแลแผลดีๆๆนะค่ะ 3 วันแรก ไม่ทำอะไรเลยค่ะ กินแล้วก็นอน ทานยาแก้ปวดทุกๆๆ 4 ชั่วโมงเลยค่ะ และเมื่อครบ 14 วันก็ไปตัดไหมตามกำหนดที่คุณหมอนัดค่ะ เดี๋ยววันนี้มีรูปมาฝากกันค่ะ

หลังจากสเริมหน้าอกมาตอนนี้ก็มั่นใจมากขึ้น รู้สึกว่าต้องเปลี่ยนชุดชั้นในใหม่หมดเลยค่ะ จากที่เราไม่มีหน้าอกเลย ตอนนี้ก็สมตัว สมกับสรีระมากๆๆค่ะ หน้าอกที่ได้เป็นธรรมชาติมากๆๆๆ ต้องยกความดีนี้ให้คุรหมอดารินทร์ จริงๆๆค่ะ ที่ทำให้เรามีหน้าอกที่สวย เนียน ได้มากขนาดนี้ สำหรับเพื่อนๆๆคนไหนที่อยากเสริมหน้าอก ศึกษาหาความรู้ หาข้อมูลเยอะๆๆนะค่ะ ก่อนตัดสินใจทำ แต่ถ้าไม่อยากผิดหวัง เราแนะนำ The SiB Clinic เลยค่ะ รับรองว่าหน้าอกสวย เป๊ะ แน่นอนค่ะ สำหรับวันนี้ขอบคุรทุกคนที่อ่านกระทู้ของเรานะค่ะ ขอบคุณค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้