ดู: 592|ตอบกลับ: 0

[เสริมหน้าอก] 350ซีซีเราเลือกซีลีโคนที่ดีที่สุด Mentor เสริมที่เดอะซิปคลินิกค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
        เราชื่อเกตุคะ ขอมาแชร์บอกเล่าประสบการที่ไปเพิ่มขนาดหน้าอกตัวเองที่เดอะซิปคลินิก ทำกับคุณหมอดารินทร์ ที่เกตุเลือกมาทำกับคุณหมอก็เพราะเชื่อมั่นเรื่องชื่อเสียงเพราะติดตามและดูรีวิวอยู่ตลอดๆ เห็นเพื่อนๆหลายคนในดั่งโด่งแห่งนี้ก็ผ่านมือคุณหมอมาทั้งนั้น ทำออกมาดูสวยดูธรรมชาติ เราก็เลยตั้งใจที่จะทำที่นี้แหละค่ะ

เกตุเป็นคนหน้าอกค่อนข้างเล็กมากแบบว่าแทบจะไม่มีเนิ้อนห้าอกเลยค่ะ ซึ่งเป็นกรรมพันธ์เลยทั้งแม่และพี่สาวก็ไม่มีหน้าอกเหมือนกัน รู้สึกเป็นอุปสรรค์กับการแต่งตัวเลย อยากใส่ชุดแหวกหน้าอกก็ใส่ไม่ได้ อยากโชว์เนินก็ไม่มี รู็สึกอยากร้องไห้มากๆ เรารู้สึกเป็นปมกับชีวิต อันที่พีคที่สุดคือใช้ชีวิตอยู่กับสามีจะคอยแซวเราอยู่ตลอดๆ แอบเจ็บใจมาก เราก็เลยต้องมาเสริมโดยด่วนนนนนน

เกตุโทรไปปรึกษาที่คลินิกเพื่อนัดคิวปรึกษาคุณหมอค่ะ ซึ่งเราใจร้อนมากเลยโทรไปตอนบ่าย ตอนเย็นก็ได้คิวนัดพบคุณหมอที่สาขาทองหล่อ ครั้งแรกที่ได้เจอและพูดคุยก็รู้สึกได้เลยว่าคุณหมอเป็นคนใจดีและใจเย็น ก็ได้พูดคุยกับคุณหมอไม่นานมากเราก็ตัดสินใจเลือกวันทำเลยเราได้คิวอีก 3วันถัดมา คือมีความใจร้อนอยากที่จะทำมาก

เมื่อถึงวันผ่าตัด ก็ผ่านไปได้ดีค่ะ เพียงแค่นอนเฉยๆ ชีวิตเราก็สามารถมีหน้าอกได้55555 คุณหมอใช้เวลาผ่าตัดไม่นานเลย ซึ่งตอนที่ตื่นขึ้นมาก็รู้สีกอึดอัดพอสมควร มันไม่ชินเลยค่ะเหมือนมีอะไรมาทับเราแต่ก็เป็นแบบนี้แค่ช่วงวันแรกแต่พอวันที่สองก็ดีขึ้นแล้ว ซึ่งก่อนทำยังแอบคิดในใจว่าผ่าตัดต้องเจ็บแน่นอนแต่เราแอบรู้สึกว่าการผ่าตัดไม่ได้เจ้ฐอย่างที่คิดไว้เลย

เกตุใส่ซีลีโคน 350 ซีซีค่ะ ของ Mentor เราเลือกซีลีโคนที่ดีที่สุด และแล้วก็ได้หน้าอกใหม่มาแบบที่เห็นนี้แหละค่ะ สวยสมใจอยากเลย ดูภาพเลยแล้วกันค่ะ หลังจากที่เกตุเสริมมา 6 สัปดาห์
เมื่อเปรียบเทียบกับหน้าอกเก่าซึ่งไม่มีเลยค่ะ
เพื่อนคนไหนดูแล้วสนใจเกตุแนะนำให้โทรไปปรึกษาคลินิกได้เลยนะค่ะ ที่เบอร์ 088-2228660
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้