ดู: 496|ตอบกลับ: 0

[เสริมหน้าอก] ศัลยกรรมครั้งแรก ก็เลือกเสริมหน้าอกเลยค่ะ อิอิ

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะทุกคน เราไปอัพไซส์หน้าอกมาค่ะ ที่ Absolute Beauty Clinic

ขนาด 365 cc ซิิลิโคนของ Sebbin ค่ะ ราคาเสริมกับคุณหมอชาติชายก็ 55,000 บาท

เราก็ไม่เคยทำศัลยกรรมมาก่อน นี่ถือว่าเป็นการทำศัลยกรรมครั้งแรกของเราค่ะ

เหตุผลที่เลือกเสริมหน้าอกก่อน ก็อยากเติมเต็มสัดส่วนที่ขาดหายค่ะ 555 ล้อเล่นค่ะเพื่อนๆ

ก็อยากจะมีหน้าอก และใส่เสื้อผ้าสวยๆกับคนอื่นเค้าบ้างค่ะ เป็นสิ่งแรกที่อยากทำ

คือมันเข้ามาในความคิดตั้งนานแล้ว และหลังจากนั้นเราก็ศึกษาข้อมูลมาตลอดๆในช่วงนั้น

ที่เราเลือกเสริมที่นี่เพราะว่า ติดตามทางคลีนิกมานานแล้วค่ะ ดูรีวิวก็มีสวยๆเยอะมากค่ะ

ราคาก็ไม่สูงเกิน สถานที่ก็สะอาดสะอาด ดูปลอดภัยและเป็นกันเองดีค่ะ แต่ลูกค้าค่อนข้างเยอะ

อาจจะดูแออัดและวุ่นวายนิดนึงค่ะ แต่ก็ไม่มีปัญหาค่ะ ก็มีเพื่อนคุยระหว่างรอคิวผ่าตัดด้วย

** มาดูรีวิวเสริมหน้าอกของเรากันค่ะ ตั้งแต่ก่อนเสริมจนถึงปัจจุบัน **

ก่อนเสริม

เสริมหน้าอก (2).jpg

หลังเสริม

เสริมหน้าอก (12).jpg

เสริมหน้าอก (13).jpg

เสริมหน้าอก (14).jpg

เสริมหน้าอก (16).jpg

เสริมหน้าอก (17).jpg

เสริมหน้าอก (18).jpg

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้