ดู: 484|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] อกสวยดูธรรมชาติ ไม่เป็นบล็อก นมต้องเด็ก ต้องขอบคุณ หมอดารินทร์ เดอะซิบคลินิก

[คัดลอกลิงก์]
อกสวยดูธรรมชาติ ไม่เป็นบล็อก นมต้องเด็ก ต้องขอบคุณ หมอดารินทร์ เดอะซิบคลินิก

แบนมากบอกเลย

ไม่มั่นใจเลย
    สวัสดี จ้า แป้งเอง คือบอกก่อนนะว่า แป้งเป็น นักศึกษาอยู่แบบ ว่า กำลังจะเรียนจบ แป้งเลยกำลังจะตัดสินใจ มาเสริมหน้าอก นี้ละจ้าคือ ในใจจริง แป้งอยากทำมานานแล้วแต่ไม่มีโอกาส สักทีเพราะก่าจะเก็บตังได้ก็นานพอตัวอยู่ แป้งเลยมารองเล่นกิจกรรมกับทาง เดอะซิบดู มาเดียวแป้งจะมาเล่า ความรู้สึกแรกหลังได้รู้ว่า ตัวเองได้รู้ว่าจะได้ทำหน้าอกฟรีกับคุณหมอที่ฝันว่าอยากจะทำ มันตื่นเต้น มันตื้นตัน ดีใจมากๆ

ดูกันจะจะไปเลย ฟองน้ำเน้นๆ

ที่คนนั้นเป็นเรา พอถึงวันที่ได้ทำจริงๆก็ดมยาสลบแล้วตื่นขี้นมาพบว่า กรี๊ด!!!มีหน้าอกแล้วววววววว แอบน้ำตาซึมนิดๆ ต้องขอบคุณดารินทร์และพี่ๆพนักงานที่ช่วยเหลือตลอดมา รู้สึกดีใจมากๆที่ได้เสริมหน้าอกที่ The Sib clinic เหมือนเป็นความโชคดีที่เข้ามาในชีวิต

อีกรูปเห็นมะคะฟองน้ำจิงๆ เดียวเราไปดู ตูมๆกันเลยจ้า
เพราะมีปัญหาเวลาใส่เกาะอก สายเดี่ยว ก็ต้องหาบราฟองน้ำใหญ่ๆมายัดมาดันทำให้ดูเหมือนมีหน้าอก(จริงๆคือไม่มี ขำตัวเองตอนนั้น55555)

มาเเล้ววว เริ่ดมะจ้า

แต่อยากจะบอกนะว่าตอนนี้มีหน้าอกเป็นของตัวเองแล้ว แถมยังได้ทรงสวยที่เรียกว่า Barbie breast ที่เป็นเอกลักษณ์เฉพาะของทางคลีนิคที่ทำจะให้หน้าอกดูเด็ก ดูธรรมชาติ ไม่เป็นบล็อก โดยส่วนตัวคิดว่าการทำหน้าอกมันไม่ใช่แค่ความสวยอย่างเดียว มันเป็นโอกาสให้เราเจอสิ่งใหม่ๆที่เข้ามาเปลี่ยนแปลงเราในทางที่ดี ไม่ว่าจะเรื่องงานที่ใช้ภาพลักษณ์ และความสวยงามในการสวมใส่เสื้อผ้า ทำให้เรามีความมั่นใจมากยิ่งขึ้น

ขอบคุณทางคลีนิกอีกครั้ง ยังดีใจไม่หายเลย ฮ่าๆ ที่นี่ปลอดภัย ใช้ของแท้ คุณหมอก็เก่งมากจบศัลยแพทย์โดยตรง ประสบการณ์กว่า10ปี และที่สำคัญบริการหลังเสริมหน้าอก ดูแลดีมากๆเลยค่ะ  ไม่ผิดหวังจริงๆทีได้ทำหน้าอกที่นี่

แป้งขอ บอกเลย ว่า ถ้าใครคิดจะเสริมหน้าอก รองเข้ามาปรึกษาที่นี้ดูได้เลยนะจ้า จะบอกว่า คุณหมอดารินทร์ ใจดีมากและอีกอย่างนะ คุณหมอเป็น  ผู้หญิงจ้า ปรึกษา ได้ทุกเรื่องจิงๆ โดยไม่ต้องอาย บอกเลย ไม่เชื่อ รองเข้ามาดูรีวิว ของ ทางคลินิกดูนะ ว่า คุณหมอทำหน้าอกออกมาสวยขนาดไหน แป้งพูดจิงไม่มโน นาจา

สวยมะ อกสวยๆๆๆ

รองมาดูกันที่เดอะซิบได้นะจ้า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้