ดู: 1281|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูกทรง ไอดอลโน๊ต ที่รพ.เลอลักษณ์ สวยและปังมากค่าาาา

[คัดลอกลิงก์]
        สวัสดีค่ะเพื่อนๆ เราชื่อฟิกนะคะ วันนี้เราจะมารีวิวจมูกที่ไปเสริมกับรพ.เลอลักษณ์มา พอดีว่าศัลยแล้วสวยเลยอยากเอามาอวดทุกคนนน แห่ะๆ เดี๋ยวจะเล่าไปมีภาพประกอบไปด้วย จะได้ไม่เบื่อกันนะคะ ตอนนี้แนะนำตัวเสร็จแล้ว ต่อไปเป็นการเล่าประสบการณ์ก่อนเสริมจมูกอีกสักเล็กน้อย พร้อมภาพประกอบ อิอิ
        ความว่า...ฟิกเป็นผู้หญิงตัวเล็กๆคนหนึ่งที่ฝันอยากจะดูดีแบบคนอื่นๆเขาบ้าง แต่ไม่รู้จะทำยังไงดี ก็เลยปล่อยเลยตามเลย แต่ก็ดูแลตัวเองมาตลอดนะ รักษาผิว รักษาหน้า พัฒนาตัวเองอยู่เรื่อยๆ จนกระทั่งทำงานแล้วได้มาเจอเพื่อนๆ แล้วคือแบบเพื่อนๆหน้าตาสวยๆทั้งนั้นเลย หน้าเรียว จมูกเป็นสัน แต่เราก็ดูออกแหละค่ะว่าเพื่อนไปศัลยกันมา เห็นแล้วก็อยากทำบ้าง ก็เลยขอคำแนะนำจากเพื่อนๆ เพื่อนก็บอกลองไปทำสิที่รพ.เลอลักษณ์ สวยนะ คุณภาพคุ้มราคา ฟิกก็เลยเก็บเงินมาเรื่อยๆ จนได้โอกาสไปทำ ก็ไปทำกับเพื่อนแหละค่ะ ให้เพื่อนพาไป ไปถึงเราก็เข้าไปติดต่ออะค่ะ ก็จะมีเจ้าหน้าที่คอยรับเรื่อง แล้วก็จะมีผู้เชี่ยวชาญมาคอยแนะนำบอกรายละเอียดต่างๆเกี่ยวกับการเสริมจมูก ก็ให้เราเลือกทรงเลือกซิลิโคน ฟิกก็เลือกเป็นทรง ไอดอลโน๊ต เพราะทรงนี้จะเน้นสันจมูกเป็นพิเศษ ซึ่งก็ต้องการประมาณนี้ เสร็จตรงนี้ก็ทำตามขั้นตอนต่อไป จนเข้าห้องผ่าตัด ตื่นเต้นมากค่ะ แต่ไม่กลัวนะ ชิลๆ 555 หลังจากนี้มาดูกัน

ภาพนี้ก่อนเสริมจมูกค่ะ หลายคนคงคิดว่า เห้ยก็มีดั้งอยู่แล้วหนิ มีค่ะแต่น้อยมาก และที่เห็นว่าโด่งแบบนี้คือไฮไลท์ดั้งค่ะ แบบสุดพลังอะ ไม่งั้นไม่ชัดขนาดนี้นะเนี่ย 5555

ก่อนทำอีกสัก 1 รูป

หลังทำเสร็จ หน้าอาจจะดูโหดๆ แต่จริงๆแล้วมึนยาชาค่ะ 55555

มีอาการบวมเล็กน้อยถึงปานกลาง แต่อย่ากังวลค่ะ เพราะเรามีเจลประคบเย็นและยาที่หมอให้มา กินยาตามนี้ นอนหมอนสูงๆ งดอาหารแสลง อาหารทะเล เท่านี้ก็ช่วยลดอาการบวมช้ำได้แล้วค่าาาา

จมูกเริ่มเป็นทรงสวยมากขึ้น อาการบวมเริ่มลดลง ดีใจเว่อร์ๆ เดี๋ยวมาดูหลังจากนี้กันดีฝ่าาาา

เพื่อนบอก เริ่มสวยใหญ่แล้ววว ยิ้มหน้าบานเลยขอบอก 55555

เป็นไงบ้างคะ ก่อนทำกับหลังทำแตกต่างกันบ้างมั้ย เราว่าแตกต่างอยู่นะ เพราะก่อนทำอะ ไลท์ดั้งหนามากมันก็ยังเห็นไม่ชัดเท่าไหร่ แต่พอทำจมูกแล้ว ไลท์นิดเดียวดั้งชัดมาก หน้าก็คมขึ้นด้วย แต่งหน้าหนักหรือเบาก็สวยได้ สวยได้เพราะทำดั้ง เชื่อแล้วค่ะคำนี้ ยังไงก็ต้องกราบฝีมือหมอปวลิน อิอิ
        ฟิกไปก่อนดีกว่า เขียนเยอะกว่านี้เดี๋ยวเพื่อนๆอ่านเบื่อ 555 ยังไงก็ลองเก็บรพ.เลอลักษณ์ไว้เป็นอีกหนึ่งตัวเลือกสำหรับใครที่สนใจจะทำศัลยกรรมนะคะ เพราะที่นี่ครบวงจรจริงๆ รพ.ปลอดภัยได้มตรฐาน.

ทำกับหมออะไรค่า พอดีกะลังจะไปทำอาทิตย์หน้าค่ะ
ดีจังใช้ยานอนหลับ
ราคาเท่ารัยค่ะ
ทรงสวย หน้าสวยเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้