ดู: 1350|ตอบกลับ: 0

[เสริมจมูก] ดีใจมากกก ได้จมูกแบบที่คิดไว้เลยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Ininn เมื่อ 2017-9-11 20:50

สวัสดีค่ะ ขอแนะนำตัวก่อนนะคะ เจ้าของกระทู้ชื่อ อิน ค่ะ นี่เป็นการทำจมูกครั้งแรกของอินที่ Prestige Clinic ค่ะ

จมูกอินไม่มีดั้ง แถมปลายจมูกบานมาก ต้องคอยหามุมถ่ายรูป

อินหาข้อมูลอยู่หลายที่มาก แต่มาเจอข้อมูลของคลินิคนี้ รวมทั้งอ่านรีวิวอื่นๆที่เว็ปดั้งโด่ง แล้วน่าสนใจมากค่ะ
อินชอบมากค่ะ จึงนัดพบคุณหมอเพื่อเข้าไปพูดคุยก่อน

คุณหมอและพี่ๆที่คลินิคใจดีมากค่ะ ยิ้มแย้มแจ่มใส และเป็นกันเองและสุภาพมากค่ะและปรึกษาฟรีค่ะ อินบอกความต้องการกับคุณหมอไปว่าอยากได้สันให้มันโด่งขึ้นกว่านี้ ซึ่งคุณหมอก็ดูแล้วบอกว่าฐานจมูกดีอยู่แล้ว ให้หาทรงที่ชอบมาเลยค่ะ แต่อินดูทรงที่ชอบมาอยู่แล้วค่ะ จึงบอกคุณหมอไป

ถึงวันทำตื่นเต้นมากค่ะ ไปหาคุณหมอหน้าสดเลยค่ะ พอไปถึงก็เปลี่ยนชุดและล้างหน้าทำความสะอาดค่ะหลังจากนั้นก็เริ่มเลย
ตอนแรกกลัวมากเลยค่ะ แต่คุณหมอและพี่ๆเป็นกันเองมาก ทำให้ลดความกังวลลงค่ะ
ตอนฉีดยาชาก็ไม่เจ็บมากเท่าไหร่ มันแค่จี๊ดๆ รู้งี้ทำไปนานแล้ว555555555

จริงๆเพิ่งมารู้ซึ้งว่าการทำจมูกมันไม่เจ็บอยางที่คิดไว้เลยนะ เจ็บแค่ตอนฉีดยาชานิดนึงจริงๆ หลังจากนั้นก็ไม่ค่อยรู้เรื่องละ
จนครบ7วัน ถึงวันที่ไหมละ ตอนที่ตัดไหมเราก็คิดว่าจะเจ็บอีก แต่ที่ไหนได้ ไม่เจ็บเลยย เรามีรอยช้ำน้อยมากๆ มากถึงมากที่สุด

ภาพหลังทำเสร็จ

พอทำเสร็จก็ออกมาแบบที่คิดไว้เลยค่ะ เป็นทรงที่ตัวเองชอบ
พอใจมากค่ะ รอให้เข้าที่น่าจะดีขึ้นอีกคะ ถือว่าจมูกเข้าที่ไวมาก ไม่ค่อยบวมด้วย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้