ดู: 1959|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] ขอมารีวิวหน้าอกสวยๆ ที่เสริมกับ คุณหมอโภคิน เพ็ชรหอม

[คัดลอกลิงก์]

ได้มีโอกาสศัลยกรรมเสริมหน้าอกกับคนอื่นเข้าแล้ว ก็อยากจะมารีวิวภาพก่อนและหลังเสริมค่ะ
ก่อนเสริมหน้าอกเราแทบไม่มีเลยค่ะ แบนมากๆเลย ก็เลยค่อยๆเก็บเงินจนครบราคาเสริม
และก็ได้หาข้อมูล สถานที่ทำ การดูแลตัวเอง และผลข้างเคียงค่ะ ก็มีทั้งที่บอกว่าดีและไม่ดีต่างๆกันไป
เราตัดสินใจเสริมที่ Absolute Beauty Clinic ในราคา 45,000 บาทค่ะ ซิลิโคน Silimed บลาซิล
ขนาด 390 cc ซิลิโคนทรงกลม ผิวทรายค่ะ ยังไม่รวมค่ายา 1,000 บาทนะคะ ไม่แพงเลยค่ะ
ที่ตัดสินใจเสริมที่นี่เพราะคลีนิกค่อนข้างมีชื่อเสียงด้านการเสริมหน้าอกค่ะ คุณหมอมีประจำอยู่ 2 ท่านนะคะ
หลายๆคนก็คงจะรู้จักแต่คุณหมอชาติชายค่ะ แต่เราเลือกทำกับคุณหมอโภคินเพราะเพื่อนไปทำมา สวยมากๆ
ราคาก็ไม่แพงด้วยค่ะ เทียบกับคุณภาพ มาตรฐานก็ถือว่าถูกมากๆเลยค่ะ คลีนิกก็หรูหรา พนักงานก็บริการดี

่คลีนิกตั้งอยู่ซอยทองหล่อค่ะ ติดริมถนนเลย ข้อเสียคือหาที่จอดค่อนข้างยากค่ะ เราต้องไปจอดที่ เจ-อเวนิว
ซึ่งเสียค่าจอดแน่นอนค่ะ หลายร้อยอยู่เหมือนกันค่ะ แต่ก็ไม่ไกลจากคลีนิก แค่เดินข้ามถนนก็ถึงแล้ว

ใช้เวลาเสริมประมาณชั่วโมงกว่าๆก็เสร็จค่ะ เราสามารถเดินได้ด้วยตัวเองเลยค่ะ ไม่เจ็บเลยค่ะ ดีมากๆ
จะมีเจ็บก็วันที่ 2 เวลาขยับตัวแรงๆเร็วๆหรือลุกไปเข้าห้องน้ำค่ะ ไม่ได้เจ็บแบบทรมานนะคะ พอทนได้สบายๆ
ก็คล้ายๆการเจ็บแผลทั่วๆไปค่ะ พอทานยาก็หาย ไม่เหมือนสิบล้อทับนะคะ ตอนแรกก็แอบๆกลัวๆเหมือนกันค่ะ อิอิ

ตอนนี้ก็เสริมได้ประมาณ 1 เดือนเศษแล้วค่ะ ก็เลยอยากจะมารีวิวให้เพื่อนๆได้คอมเม้นท์กันค่ะ เรารับฟังทุกๆคนค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้