ดู: 3184|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] ประทับใจมากค่ะเมื่อไปทำตาสองชั้นที่เมดเมติก หลังทำบริการดีมาก

[คัดลอกลิงก์]

ภาพนี้ทำตาสองชั้นครบ1เดือนนะคะ*

วันนี้จะมาแชร์ความรู้สึกหลังทำตาสองชั้นที่คลินิกเมดเมติก
บอกก่อนว่าเรามีปัญหาเรื่องตาสองชั้นหลบใน ชั้นตาไม่เท่ากัน ทำให้เวลามอง
ดูเหมือนคนตาตกง่วงนอนตลอดเวลา รู้สึกว่าตัวเองโหงวเฮ้งไม่ดีเลยค่ะ
ก็เลยคิดว่าอยากจะทำตาสองชั้น เพื่อช่วยปรับโหงวเฮ้งให้หน้าดูโอเคขึ้น   
ช่วงก่อนที่จะตัดสินใจทำ หาข้อมูลเยอะมาก ทั้งดูรีวิว โทรไปสอบถามคลินิก
ที่เค้าว่าทำแล้วสวย เราก็โทรไปถามรายละเอียด บางที่ก็ดีนะคะแต่ราคาแรงมาก
เราไม่มีงบขนาดนั้น ก็เลยคิดว่าอยากได้คลินิกที่ราคาไม่แพงมาก งบ ไม่เกิน30,000  
เหมือนโชคเข้าข้าง เพราะวันที่กำลังจะตัดสินใจเลือกคลินิกทำตาสองชั้น
บังเอิญว่าเจอเพื่อนเก่า ที่ไม่ได้เจอกันนานแล้ว เพิ่งไปทำตาสองชั้นมาชั้นตาแบบสวยมาก
คืองานดีเว่อร์ นึกในใจชั้นตาแบบนี้แหละที่ชั้นอยากได้!  หลังจากทักทายกันแล้ว
ก็ได้ถามข้อมูลเรื่องตาสองชั้นกับเพื่อน  ว่าทำตาสองชั้นที่ไหน ราคาเท่าไหร่ ?
คุณเพื่อนที่แสนน่ารักของเราก็บอกรายเอียดมาแบบไม่มีกั๊กเลยค่ะ เล่าหมดว่าทำที่ไหน
เตรียมตัวอะไรยังไง สรุปคือนางทำตาสองชั้นที่เมดเมติก ถ้าเราอยากจะทำ
ก็ต้องโทรไปจองคิวก่อน พอหลังจากคุยกันเสร็จ ส่งเพื่อนกลับบ้านแล้ว
ก็โทรไปจองกับทางคลินิกพร้อมกับจ่ายค่ามัดจำ
ของเราได้คิวทำวันช่วงเย็น เราเลือกทำเวลานี้เพราะหลังทำจะได้กลับบ้านไปพักเลย
ความรู้สึกตอนที่ทำ คือจะบอกว่าชิวมาก ไม่เจ็บอย่างที่คิดไว้
ก่อนทำบอกคุณหมอว่าอยากได้ชั้นตาที่เป็นธรรมชาติ ชั้นตาไม่สูงจนเกินไป
หลังทำเสร็จก็กลับบ้านไปประคบเย็น ประมาณ 1 อาทิตย์ก็หายแล้วค่ะ
แต่ชั้นตายังไม่เข้าที่เท่าไหร่ มันยังบวมตุ่ยๆอยู่ ของเราประมาณ 1 เดือน
ชั้นตาถึงจะเข้าที่ ซึ่งผลลัพธ์หลังทำมาก็เป็นที่น่าพอใจมากค่ะ
ชั้นตาดูเท่ากันทั้งสองข้าง ไม่เล็กไม่ใหญ่จนเกินไป  ตาดูหวานขึ้น ตาไม่ตกเหมือนเมื่อก่อน
โหงวเฮ้งดีขึ้น เวลาแต่งหน้าก็ง่าย ไม่ต้องเสียเวลาแปะสติ๊กเกอร์ตาสองชั้น

เราส่งรูปเราที่ทำตาสองชั้นไปให้เพื่อนดู มีแต่คนบอกว่า
คุณหมอเย็บแผลดีมาก แผลสวย แถบไม่เห็นรอยแผลเป็นเลย

ส่วนตัวเราก็ปลื้มมากกับการมาทำตาสองชั้นที่นี่ บอกได้คำเดียวค่ะว่าคุ้มมากๆ
คุณหมอใจดี งานเนี้ยบ ราคาไม่แพง แล้วที่สำคัญคือมีเจ้าหน้าที่ผู้เชี่ยวชาญ คอยให้คำปรึกษาและคอยถามอาการตลอด ไม่ต้องห่วงเลยค่ะเรื่องบริการหลังทำ ที่นี่เค้าบริการดีสุดๆ แนะนำเลยค่ะ ถ้าใครอยากทำตาสองชั้น เมดเมติกเป็นอีกหนึ่งทางเลือกที่ดีค่ะ

ทำตาที่นี่เหมือนกันเลยค่ะ ชอบมาก
ทำกับคุณหมอท่านไหนหรอคะ
สวยอ่าพี่ ตอนทำเจ็บไหมคะ
ชั้นตาสวยมากค่ะ รอยกรีดเล็กมาก งานละเอียดมากเรย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้