ดู: 449|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] รีวิวเสริมหน้าอก Absolute Beauty Clinc 365 cc

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะ เพื่อนๆชาวดั้งโด่งทุกๆคนเลยค่ะ วันนี้มีเวลาว่างเลยอยากจะมาเขียนรีวิว
คือไปเสริมหน้าอกมาค่ะ ตั้งแต่ตอนเสริมจนถึงตอนนี้ก็ 3 เดือนกว่าๆแล้วค่ะ

เริ่มกันเลยนะคะ ก่อนที่จะเสริมหน้าอก แน่นอนค่ะต้องหาข้อมูลและดูรีวิวอย่างหนักหน่วง
เพราะการเสริมหน้าอกก้ถือว่าเป็นการผ่าตัดใหญ่อย่างนึงเลยนะคะ และราคาก็ไม่ใช่หมื่นสองหมื่นด้วย
ปรึกษาเพื่อนๆบ้าง หรือไปหาข้อมูลตามเพจศัลยกรรมต่างๆบ้าง และสุดท้ายก็ไปปรึกษาคุณหมอ
มาลงเอยที่นี่ค่ะ Absolute Beauty Clinic ข้อมูลและรีวิวค่อนข้างเยอะ ก็เลยตัดสินใจทำทนี่
ราคาก็เท่าๆกับที่อื่นค่ะ แน่นอนว่าคลีนิกที่ขึ้นชื่อเรื่องการเสริมหน้าอกเป็นอันดับต้น คิวนานแน่นอน
ก็รอคิวอยู่เกือบเดือนเลยค่ะ ระหว่างนี้ก็ศึกษา หาข้อมูลเกี่ยวกับการดูแลตัวเองไปพลางๆก่อน
และก็มีไปออกกำลังกายบ้าง เพราะหลังเสริมร่างกายจะได้ฟื้นตัวเร็วขึ้นด้วยค่ะ

และก็เล่าข้ามมาถึงวันเสริมหน้าอกเลยนะคะ ก็เข้าไปเตรียมตัวรอก่อน 2 ชั่วโมงค่ะ
กรอกประวัติ รับยา ล้างหน้า และเปลี่ยนเสื้อผ้าค่ะ ไม่ตื่นเต้นเลยค่ะตอนนี้ เตรียมตัวมาแล้วค่ะ
เพราะเราอยากเสริมมากๆเลย อยากมีความมั่นใจในตัวเอง จะได้ใส่ชุดโชว์สัดส่วนได้สวยๆ

ก่อนเสริม

หลังเสริม 3 วัน

หลังเสริม 7 วัน

หลังเสริม 14 วัน

หลังเสริม 20 วัน

หลังเสริม 1 เดือน

หลังเสริม 45 วัน

หลังเสริม 2 เดือน

หลังเสริม 3 เดือน ปัจจุบัน

ความรู้สึกหลังออกจากห้องผ่าตัด มึนมากๆค่ะ หน้าจะมึนยาสลบ แต่นอนพักซักแปบก็ดีขึ้นนะคะ
แล้วก็จะมีอาการแน่นๆหน้าอกด้วย อึดอัดมากเลยค่ะ เพราะผ้ารัดแน่นมากๆเลยค่ะ แต่ก็อดทนได้ค่ะ
ประมาณ 3 วันก็ได้แกะออกแล้ว แนะนำเพื่อนๆว่าช่วงแรกไม่ควรขยับตัวบ่อยๆนะคะ
อาจจะทำให้ระบมได้ ทั้งนี้ก็คิดว่าขึ้นอยู่กับร่างกายและการฟื้นตัวของแต่ล่ะคนด้วยค่ะ

ตอนนี้ก็เข้า 3 เดือนแล้ว ส่งหน้าอกก็สวยขึ้นเยอะมากๆจากตอนแรกๆที่ยังบวมๆอยู่ค่ะ
ขนาดเราเสริม 365 cc ของ Sebbin ค่ะ ตอนแรกอาจจะดูใหญ่ๆ แต่ตอนนี้ก็มียุบลงไปบ้างค่ะ
แต่ก็กำลังพอดีตัวค่ะ ไม่อยากให้ยุบลงไปมากกว่านี้แล้วค่ะ ก็ได้แต่ภาวนา 5555

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้