ดู: 936|ตอบกลับ: 12
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูกทรง Mentis ลองมาทำที่เลอลักษณ์สิแล้วจะติดใจจจ

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีทุกคนค่ะ นุ๊กไงจะใครล่ะ  วันนี้แค่จะมารีวิวดั้งใหม่ ที่ไฉไลเว่อร์ๆ พอดีว่าไปอัพจมูฏใหม่ที่รพ.เลอลักษณ์มาค่ะ เป็นทรง Mentis หรือทรงตั๊กแตนนั่นเองงงง แต่อยากจะเม้าส์ตัวเองมากว่าก่อนไปทำมีใบหน้าเป็นอย่างไร พร้อมจะพบกับเราก่อนทำจมูกรึยังคะ ถ้าพร้อมแล้ว เลทโกววววว

ไงล่ะคะ สวยใสวัยทีนไปเลยมั้ยล่ะ แบ๊วจาดดดด 5555 บอกได้เลยว่าสาเหตุที่อยากจะทำจมูกนั้น อย่างเดียวเลยค่ะ ไม่ มี ดั้ง คือแบบว่าแบนราบเป็นหน้ากองไปเลย โดนเพื่อนแซว ตั้งแต่เล็กยันโต บางทีก็รู้สึกแย่ คิดในใจว่า รอก่อนเถ๊อะ วันหนึ่งชั้นต้องมีดั้ง ชั้นต้องสวย จริงๆอยากจะทำนานแล้วแต่รอเวลาค่ะ ระหว่างรอก็หาดูรีวิวตามเพจศัลยกรรม รีวิวส่วนใหญ่ที่เจอก็จะเป็นรพ.เลอลักษณ์ มีคนไปทำเยอะมาก ทำออกมาก็สวยทั้งนั้นเลย รูปทรงก็พอดีกับใบหน้า โอ้ย ณ ตอนนั้นนะอยากทำมากกกก เราเองก็ปรึกษาเพื่อนๆด้วย ให้เพื่อนช่วยเลือกว่าที่ไหนดี 5555 เพื่อนก็บอกว่าทำรพ.ดีสุดแกร ปลอดภัยด้วย แล้วรพ.เลอลักษณ์คนก็ใช้บริการเยอะ ทำออกมาก็สวยทุกคน เราก็เชื่อเพื่อนนะ เพราะใจเราก็เลือกที่นี่ไปแล้วเหมือนกัน พอถึงวันที่เราตัดสินจะทำก็โทรไปจองเลยค่ะ ถึงวันนัดเจ้าหน้าที่ก็บอกให้มาติดต่อได้เลย เราเข้าไปถึงก็ไปติดต่อ ณ จุดๆนี้บอกเลย โรงพยาบาลสวยมากกกกก เข้าไปจะเมีจ้าหน้าที่คอยให้ข้อมูลเกี่ยวกับทรงและซิลิโคนของจมูก พอเลือกเสร็จก็ไปนั่งรอทำประวัติ ขึ้นไปจ่ายเงิน+รับยา แล้วก็เตรียมเปลี่ยนชุด ล้างหน้า ขึ้นเขียง ขึ้นได้ไม่นานก็เสร็จละค่ะ ไวเว่อร์ แถมไม่เจ็บเลย มาดู

หลังทำ 3 วัน ก็มีบวมช้ำบ้าง แต่เราก็คอยนอนหมอนสูงๆ กินยา ปะคบเย็น งดอาหารแสลงตามที่หมอบอกตลอด แล้วก็มีกินน้ำมะพร้าวบ้าง เพราะหมอบอกว่าช่วยลดอาการบวมได้เหมือนกัน ตื่นเต้นอะ 5555

หลังทำ 6 วัน

ตอนเน้จมูกเริ่มเข้าที่แล้ว แต่ยังมีบวมตรงปลายหน่อยๆ อย่ากังวลไปค่ะยุบเป็นปกติแน่นอน หมอว่างี้ 5555 แต่ยังไงก็ต้องดูแลดีๆ ทำตามที่หมอบอกอย่างสม่ำเสมอ เราเองก็ทำไม่เคยขาดนะ ก็อยากสวยไวๆอะเนอะ จะเอาดั้งสวยๆไปตอกหน้าคนที่ชอบแซว เชอะ 5555

หลังทำ 1 เดือน 3 วัน

หลังจากที่ทำจมูกมารู้สึกแฮปปี้ ไม่มีใครแซว ไม่มีใครล้อ มีแต่คนชม นุ๊กล่ะปลื๊มปลื้มมมม ต้องกราบขอบคุณหมอวีรวุฒิ หมอเก่งมาก เพราะทำมาเราไม่ค่อยเจ็บเลย มือก็เบา แลดูถนุถนอมเหลือเกิน ถามว่ารู้ได้ไง รู้สิคะ เรารู้สึกได้ 5555
ยังไงก็ฝากกระทู้รีวิวของเราด้วย เผื่อจะเป็นประโยชน์ให้กับเพื่อนๆได้เนอะ คนที่อยากทำศัลยกรรมแต่กลัวเจ็บกลัวต่างๆนาๆ ไม่ต้องกลัวค่ะ ไม่ได้แย่อย่างที่คิด กลัวไม่สวยดีกว่าน้าาา อิอิ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย newday เมื่อ 2017-9-4 16:51

สวยมากค่ะทรงนี้
ราคาทเา่รัยค่ะ
คือทรงตั้กแตนใช่ไหมค่ะ
จมูกโด่งสวยยย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้