ดู: 1510|ตอบกลับ: 15
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] ต้องอัพไซส์ให้ใหญ่แค่ไหนถึงจะมัดใจเธออยู่ รพ.เลอลักษณ์ช่วยได้ มาเลยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
        สวัสดีค่าาาาเพื่อนๆชาวดั้งโด่งที่น่ารักทุกคนนนน วันนี้นัทจะมารีวิวน้องนม 400 cc ที่ได้มาจากคุณหมอกิตติศักดิ์ รพ.เลอลักษณ์ให้ได้ชมกานนนน อิอิ ภาพอาจจะไม่เยอะเท่าไหร่นะคะ แต่ก็จะเอาที่เห็นความเปลี่ยนแปลงได้แบบชัดๆมาให้ชมกัน รับรองว่าต้องมีร้อง “ โอ้โห ”  แต่ก่อนอื่นมาชมภาพของหญิงสาวที่หน้ามัธยมแต่นมเด็กประถมกันก่อนเพื่อเป็นการเรียกน้ำย้อย 55555

ไม่ให้ทำยังไงไหวล่ะคะซิสสสส เนี่ยเพื่อนชอบพูดว่าหน้าก็สวยนะ แต่นมเล็กไปหน่อย น่าเสียดาย แล้วก็ทำหน้าแบบล้อเลียน เยาะเย้ยอะไรประมาณนี้อะ แง้ๆ นัทเคืองนะเนี่ยยยย ก็ได้แต่ทำหน้านอยด์เพื่อนไปค่ะ ทำอะไรไม่ได้ก็เล็กจริงๆนี่หน่า 5555 เราก็เลยคิดดจะเสริมหน้าอกค่ะ จริงๆไม่ได้คิดจะเสริมเพราะเพื่อนล้อหรอกนะคะแต่อยากจะเสริมตั้งนานแล้ว เพราะเห็นอะไรแบนๆแบบนี้มานานมากแล้ว เลยอยากเปลี่ยนให้มันตูมๆบ้าง เผื่องานจะเข้าเงินจะเข้าด้วยแหละ อิอิ
        ก็เลยศึกษาหาข้อมูลเกี่ยวกับเรื่องทำหน้าอกอะค่ะ บอกเลยว่าหานานมาก แรมปีอะ 5555 อยากได้ที่ดีๆไงคะ แล้วก็อยากปลอดภัยด้วย เพราะส่วนตัวเราคิดว่าการผ่าตัดหน้าอกมันก็เป็นการผ่าตัดใหญ่อย่างหนึ่งเลยนะ ที่คิดแบบนี้เพราะว่าเคยดูพวกรีวิวมาไงคะ เลยคิดว่ามันต้องเจ็บปวดมากแน่ๆ พอเราหาข้อมูลจนแน่นแล้วเราก็ติดต่อกับที่ที่หนึ่งไปค่ะ คือรพ.เลอลักษณ์นั่นเอง เราเลือกอัพไซส์น้องนมที่นี่ เพราะเป็นรพ.ค่ะ หลังผ่าตัดสามารถนอนที่รพ.ได้ 1 คืน (เป็นนโยบายของรพ.อยู่แล้ว) เราชอบตรงนี้แหละค่ะ คือเพิ่งผ่าตัดมาก็อยากได้รับการดูแลจากผู้รู้อย่างใกล้ชิดอะค่ะ แล้วเราดูของที่อื่นมาคือแบบผ่าเสร็จกลับบ้านได้เลยแถมยังต้องหิ้วสายเดรนเลือดกลับบ้านอีก นึกแล้วก็กลัว 55555.......พอเลือกได้ก็ติอต่อไปที่รพ.เพื่อนัดจองคิวทำน้องนมค่ะ ก็รอคิวไม่นานมากเท่าไหร่ มีเวลาเตรียมตัวพอดี และก่อนผ่าตัดเราต้องงดทุกอย่างแม้แต่น้ำ 8 ชม.แหนะ  ณ จุดๆนั้นหิวมากบอกเลย แต่ก็ต้องทนค่ะ วันไปถึงรพ.ก็ติดต่อทำเรื่อง ทำประวัติค่ะ เราก็ได้คุยกับผู้เชี่ยวชาญค่ะ เค้าก็แนะนำทรง ซิลิโคนพร้อมอธิบายรายละเอียดประกอบ เราเลือกยี่ห้อ Allergan ทรงกลมค่ะ เป็นผิวทราย ลองจับดูแล้วนิ่มมากอะจริงงง แล้วเราก็เลือกแผลใต้ราวนม ปิดรอยแผลแบบ Scare less เป็นเทคนิคกาวพิเศษที่จะไม่เห็นรอยแผลเป็นหลังจากที่เราผ่าตัดอะค่ะ พอเสร็จตรงนี้ก็ขึ้นไปจ่ายเงินแล้วก็รับยามาด้วยเลย แล้วก็จะมีบุรุษพยาบาลอะค่ะพาเราไปแอดมิทที่ห้องพักก่อนผ่าตัด เพื่อเปลี่ยนเสื้อผ้าแล้วก็ให้น้ำเกลือประมาณ 15 นาทีได้อะค่ะ พอใกล้เวลาผ่าตัดก็จะมารับไปที่ห้องผ่าตัดเลยค่ะ รู้สึกสบายจริงๆ 5555 ไปถึงก็คุยกับคุณหมอค่ะ หลังจากนั้นก็ดมยาสลบโดยวิสัญญีแพทย์ แล้วก็ไม่รู้เรื่องแล้วค่ะ ตื่นมาก็กลับมาอยู่ที่ห้องพักแล้ว ก็มีเจ็บๆนิดหน่อยนะคะ แบบตึงๆรู้สึกอึดอัดนิดๆ ก็มีน้องนมใหม่แล้วอะเนอะ 5555 แต่ถ้าเราปวดมากหรือต้องการอะไรก็กดเรียกพยาบาลได้เลย คือสบายมาก หายห่วงเลยค่ะ มีพยาบาลคอยดูแลตลอด ตื่นเช้ามาหมอก็จะเข้ามาตรวจดูอาการว่าเป็นยังไงบ้าง โอเครึเปล่า แล้วก็กลับบ้านได้ หลังจากกลับบ้านก็ดูแลตัวเองโล้ดดดดด 55555

หลังจากทำ 1 วันค่ะ วันที่ 5 ก็ไปถอดผ้าออกได้ พร้อมกับการกายภาพบำบัด ก็จะมักกายบำบัดมาสอนเรานวดด้วย หลังจาก 10 วันก็นวดเองได้ค่ะ แล้วก็มีนวดกระตุ้นไฟฟ้าเรียกความรู้สึกด้วยนะคะ การดูแลหลังจากทำก็ไม่ยากค่ะ ก็คอยนวดบ่อยๆน้องนมจะได้นิ่มๆ หลีกเลี่ยงการยกของหนักๆ แล้วก็ถามใส่ชั้นใสแบบมีโครง ให้ใส่ซัพพอร์ตบราไปก่อน หลังจาก 6 เดือนถึงจะใส่ได้ งดอาหารแสลงและพวกวิตามิน อาหารเสริมต่างๆได้ยิ่งดีค่ะ หายดีก่อนค่อยกลับมาทานนะคะ  

ภาพหลังจากมีน้องนมแล้วแบบปัจจุบันสุดๆค่ะ เป็นไงงงง บึ้มมั้ยล่ะคะ อิอิ สมใจเรามากบอกเลย 55555 รอยแผลเป็นจางลงมากแทบไม่เห็น น้องนมก็นิ่มมากด้วย ใครๆก็ชม ให้เพื่อนสาวลองจับนางบอกธรรมชาติมากๆ น้องนมชิดสวยแถมนิ่มมากอะ ที่นี้ล่ะจับเป็นของเล่นไปเลย อะล้อเล่นหน่า 5555  ยังไงนัทก็ต้องขอกราบฝีมือหมอจริงๆนะคะที่อัพไซส์ให้สวยธรรมชาติและบึ้มสมใจขนาดนี้ ขอบพระคุณค่าาาา
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย newday เมื่อ 2017-9-4 16:52

สวยเซ็กซี่มากกก
ต้องนวดบ่อยไหม
หน้าอกทรงสวยดีค่ะ
ต้องนวดบ่อยไหมค่ะ
หน้าอกไซท์ เท่ารัย
ไซท์เท่ารัยค่ะ
ไซท์เท่ารัยค่ะ สวยๆ
หน้าอกสวย ดูธรรมชาติมาก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้