ดู: 6519|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำปาก] ขอคำปรึกษาหน่อยค่า ทำปากมา 2 อาทิตย์รู้สึกว่าปากบางไม่เท่ากัน

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pgpgpg เมื่อ 2017-8-27 03:53

รบกวนขอคำปรึกษาหน่อยนะคะ คือตอนนี้ทำปากมาได้ 2 อาทิตย์แล้ว แต่รู้สึกว่าปากบางไม่เท่ากัน  คืออีกข้างนึงดูหนากว่าอีกข้างนึงค่า มันจะยุบเท่ากันได้อีกมั้ยคะ คือถ้ามันไม่เท่ากันจริงๆ ควรแก้มั้ยอ่าคะ คือตอนนี้จิตตกมาก ไม่อยากเจ็บตัวอีกรอบเลย เครียดมากๆเลยค่ะ แล้วด้ายที่บางกว่าก็มีก้อนไตหลายจุด เวลายิ้มแล้วปากเบี้ยวมาก มันจะหายมั้ยคะ

IMG_5987.JPG (67.88 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 30)

IMG_5986.JPG (58.66 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 25)

IMG_5989.JPG (48.98 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 24)

ด้านขวา จะหนากว่าด้านซ้ายค่า

ด้านขวา จะหนากว่าด้านซ้ายค่า

.albumtemp.JPG (65.68 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 26)

อันนี้คือรูปตอนเพิ่มทำเสร็จ เหมือนมันไม่เท้ากันตั้งแต่หลังทำเสร็จเลย

อันนี้คือรูปตอนเพิ่มทำเสร็จ เหมือนมันไม่เท้ากันตั้งแต่หลังทำเสร็จเลย

IMG_5998.JPG (100.16 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 23)

อันนี้รูปตอนยิ้มค่า ปากด้านซ้าย( ข้างที่บางกว่า) มีไตแข็งๆอยู่ค่า ยิ้มแล้วปากเบี้ยวมาก

อันนี้รูปตอนยิ้มค่า ปากด้านซ้าย( ข้างที่บางกว่า) มีไตแข็งๆอยู่ค่า ยิ้มแล้วปากเบี้ยวมาก
เราทำที่ we clinic ปากสวยมากเลยถึงแม้มันจะกินลำบากหน่อยๆ 555
สวยค่ะ กำลังน่ารักเลย แต่ของเรา พอยิ้มออกมาแล้วเหมือนพิการ ยังไงไม่รู้ค่ะ 3 อาทิตย์แล้วยังไม่กล้าถอดหน้ากากเลย
ทำที่ไหนมาครับ สวยสวยมากเลย
เหมือนกันเลย แต่ของเราน่าเกลียดกว่านี้เยอะ เป็นไตและรอยนูนทั่วปาก รอยกรีดก้เปนร่องเลยกและข้างที่บางกว่าก็เบี้ยวเหมือนกันเลย ทำมาสิบวัน  
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้