ดู: 574|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เพื่อนๆที่ทำจมูกที่ เมดเมติก ใช้สิริโคนตัวไหนกันคะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ เราอยากทราบว่า ส่วนใหญ่ เพื่อนๆที่ทำจมูกที่ เมดเมติก
ใช้สิริโคนตัวไหนกันคะ

มีแบบธรรมดา
แบบนิ่ม
แบบนิ่มพิเศษ

คือตอนแรกเรากะจะทำตัวนิ่มพิเศษ แต่เพื่อนบอกว่า แบบนิ่ม ตัวกลาง ดีกว่าค่ะ
อยากขอคำปรึกษา เพื่อนๆที่เคยทำกันค่ะ ว่าอันไหนดีกว่ากัน
ของเราเคสแก้นะคะ

ขอบคุณค่ะ
เราใช้นิ่มกลางค่ะ จริงๆอยากได้นิ่มพิเศษ เพราะจับแล้วนิ่มมาก บีบแล้วฟินมือ แต่งบไม่ถึง 5555
นิ่มกลางก็โอเคเลยนะคะ ตามงบดีกว่าค่ะ ไม่ต่างกันมาก จมูกสวยก็พอใจแร้ว

เข้าไปดูกระทู้รีวิวเราได้นะคะ เสริมจมูกที่เมดเมติกค่า
http://dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=143441
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-8-26 11:05:40 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Marika.N ตอบกลับเมื่อ 2017-8-26 10:19
เราใช้นิ่มกลางค่ะ จริงๆอยากได้นิ่มพิเศษ เพราะจับแล้ ...

ขอบคุณมากนะคะ คุณทำมาสวยมากค่ะเลย :)
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้